Jump to content

ช่วยชี้เป้าให้หน่อยคับ

Recommended Posts

• Replies 115
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

ขอบคุณครับคุณหนึ่ง ว่างจะเข้าไปหาร้าน
คุณนันไปถูกมั๊ย เพิ่งกลับมาจาก กทม.เกรงว่าจะหลง ผมไปด้วยกันก็ได้นะครับ

คุณนันไปถูกมั๊ย เพิ่งกลับมาจาก กทม.เกรงว่าจะหลง ผมไปด้วยกันก็ได้นะครับ

บริการทุกระดับ ปราทาบจาย :0084:

คล้ำๆไปคงจะถูกสักที่

น้องเจมส์รอพี่ที่บ้านนะ เดี๊ยวพี่ไปรับเองว่าจะให้ทดลองขับรถพี่ดูหน่อยว่าอาการช่วงล่างเป็นงัยบ้าง เผื่อได้จัด ลิงกลิ้ง โคล่า มายัดเข้าไปบ้าง เวลาวิ่งทางไกลๆได้ไม่อายเค้า

วันศุกร์ เจอกันครับคุณเบิ้ม น้องเจมส์ว่างมั๊ยไปด้วยกันนะ

โทษทีนะคับ เพ่ิงเข้ามาอ่านผมน่าจะเปลี่ยนแผนคับ ผมน่าจะอบรมเสร็จเร็ว แล้วผมต้องไปจัดการเร่ืองรถคันแรกให้แฟน ผมน่าจะหนีอบรมไปทำรถประมาณตอนเท่ียงๆคับ พ่ีท่านใดว่างๆขอช่วยมาแนะนำเร่ืองรถให้ผมได้คับ

ขอบคุณมากคับ อบอุ่นจิงๆกับทีมงานเด็กบ้านนอก ขอบคุณพ่ีหนึ่งด้วยคับท่ีโทรมาถามไถ่ตลอด เราคงจะได้ชนแก้วกันสักครั้งนะคับ

ยังไม่มีเลย ยืมหน่อย

แล้วล้อคุณเจมส์ไปไหนซะแล้วคับ

น้องเจมส์รอพี่ที่บ้านนะ เดี๊ยวพี่ไปรับเองว่าจะให้ทดลองขับรถพี่ดูหน่อยว่าอาการช่วงล่างเป็นงัยบ้าง เผื่อได้จัด ลิงกลิ้ง โคล่า มายัดเข้าไปบ้าง เวลาวิ่งทางไกลๆได้ไม่อายเค้า

จัดไปเร้ย tein+ad08+brake silverโตๆ re30หน้า81/2หลัง91/2 ได้หมีโคล่าไปอีกชุด คงจะลงเซอร์กิตแล้วล่ะเพ่

ไปทำมาแล้วคับ คุณเก่งเกือบจะไม่ทำให้แล้ว ต้องขอบคุณเครดิตพ่ีหนึ่งนะคับ
คุณเบิ้มผ้าเบรคใหม่ใช้งานไปเป็นยังงัยบ้าง รบกวนช่วยให้ความเห็นด้วยน้าเพื่อนๆสนใจอยู่ ปล.มีมิตรสหายที่ดีเป็นลาภอันประเสริฐครับ

คุณเบิ้มผ้าเบรคใหม่ใช้งานไปเป็นยังงัยบ้าง รบกวนช่วยให้ความเห็นด้วยน้าเพื่อนๆสนใจอยู่ ปล.มีมิตรสหายที่ดีเป็นลาภอันประเสริฐครับ

สนใจด้วยครับ

วันก่อนที่แนะนำไปไม่ถูกจัยหราครับ

ถูกจัยครับ แต่ไม่มีงบ 555

ผู้ว่าบอกเอาน้องแดงออกมาก่อน แล้วจัดไปเลย

ถูกจัยครับ แต่ไม่มีงบ 555

ผู้ว่าบอกเอาน้องแดงออกมาก่อน แล้วจัดไปเลย

ถ้าคุณเจมส์ไม่มีงบ ผมคงยากจนมากๆแล้วแหละ

ผ้าเบรคเท่าที่ใส่มาผมว่าความรู้สึกมันไม่ค่อยคมเท่าไหร่นะครับ บางอารมณ์ผมว่าของศูนย์ยังน่ากดกว่าอีกครับ ไม่ค่อยจับคับ ลื่น โดยรวมแล้วถ้าระดับผมขับไม่ค่อยเร็วก็น่าจะพอไปกันได้ครับ แต่ได้ข่าวทีมงานเด็กบ้านนอกขับกันโหดๆๆน่าจะเอาไม่อยู่ครับพี่น้อง

ผ้าเบรคเท่าที่ใส่มาผมว่าความรู้สึกมันไม่ค่อยคมเท่าไหร่นะครับ บางอารมณ์ผมว่าของศูนย์ยังน่ากดกว่าอีกครับ ไม่ค่อยจับคับ ลื่น โดยรวมแล้วถ้าระดับผมขับไม่ค่อยเร็วก็น่าจะพอไปกันได้ครับ แต่ได้ข่าวทีมงานเด็กบ้านนอกขับกันโหดๆๆน่าจะเอาไม่อยู่ครับพี่น้อง
ผ้าเบรคใหม่มันต้อง run inก่อนมั๊ยอะน้องถึงจะจี๊ด ปล.อย่าไปเชื่อครับ เด็กบ้านนอกตุ๊ดเพ

ผ้าเบรคใหม่มันต้อง run inก่อนมั๊ยอะน้องถึงจะจี๊ด ปล.อย่าไปเชื่อครับ เด็กบ้านนอกตุ๊ดเพ

ผ้าเบรกยังไม่ร้อนได้ที่หม้ายคับ

ตุ๊ดพวกนี้ไม่มีเบรคเดิมสักคันเลยนิ อย่างน้อยกะผ้าเบรค แต่ตุ๊ดสุดเปลี่ยนเบรคเลย หนักหน้ากว่าเพื่อน ถ้าเป็นคนแปลงเสร็จเรียบร้อยแล้วแหละครับ