Jump to content

***กระทู้ ประมูลสินค้า กิจกรรม "จิตอาสา ทำเพื่อน้อง" **********************สรุปผล อยู่ โพสต์ที่ 2

Recommended Posts

เอาอันเน้...

รายการที่ 45 กิ๊ฟเซตแฮปปี้ มีล ชุด "ความสุขของผม" >>> 1,111 บาท <<< ปุ้ยซ่า 08-222-33-1-22 ^____^

อั๊ยยยยย่ะ

เอาอันนี้ฟ่าาา

รายการที่ 44.กี๊ฟเซ๊ตแฮปปี้ มีล ชุด "ความสุขของผม" อยู่ที่ 1,111 บาท ปาป๋อง 085 9054750

^________^

เอาอันเน้...

รายการที่ 45 กิ๊ฟเซตแฮปปี้ มีล ชุด "ความสุขของผม" >>> 1,111 บาท <<< ปุ้ยซ่า 08-222-33-1-22 ^____^

อั่ยย่ะ สาวๆ มาโฉบรายการนี้

รายการที่ 38 ลืมกันแล้วเหรออออ  :0108:  :0108:  :0108:

รอนาทีสุดท้ายครับ ลวกเพี่ย

ขอเจรจาแระงั้น

สุดๆที่เท่าไหร่ครับเนี่ย

ผมรับใบสั่งให้เอาสองอย่าง อิอิ งบอนุมัติแล้ว555

รายการที่ 7 ฝาถังน้ำมันคาร์บอน ขอเถอะนะครับ งบจำกัด นะ นะ นะ นะ นะ นะ น้าาาา น้าาาาาาา

รายการที่ 7 ฝาถังน้ำมันคาร์บอน ขอเถอะนะครับ งบจำกัด นะ นะ นะ นะ นะ นะ น้าาาา น้าาาาาาา

น่าสงสารมั่ก ๆ

ผมรับใบสั่งให้เอาสองอย่าง อิอิ งบอนุมัติแล้ว555

พี่นัดใส่มาเลยครับ ไม่ไหวเดียวผมไปปาดอันอื่น คริคริ

2 อย่างอะไรหว่า ชื่อผมป่าวอ่ะ

ผมรอให้ทีมงานแจ้งว่า ประมูลเกิน 5,000 บาท

แถม มาม่า 1 ลังก่อนน่ะครับ

รายการที่ 7 ฝาถังน้ำมันคาร์บอน ขอเถอะนะครับ งบจำกัด นะ นะ นะ นะ นะ นะ น้าาาา น้าาาาาา

สงสารดีไหมเนี่ยยยยยย

น่าสงสารมั่ก ๆ

สงสารดีไหมเนี่ยยยยยย

จะโดนปาดก็พวกออกทะเลด้วยก๊านนี่ล่ะ  ขอเถอะพี่ ผู้ชายตัวเล็กๆคนนึง หีหี

Guest
This topic is now closed to further replies.
  • Create New...