Jump to content

***กระทู้ ประมูลสินค้า กิจกรรม "จิตอาสา ทำเพื่อน้อง" **********************สรุปผล อยู่ โพสต์ที่ 2

Recommended Posts

รายการที่ 31.ที่ชาร์ทแบตในรถยนต์ USB 2ช่อง+USB เสียบ IPHONE (Copy Griffin)

ส่งให้แล้วนะครับ

Ej491480804th

มีของแถมไปด้วย พอดีแฟนทำขาย ก็เลยให้เป็นของแถมไปด้วยเลย

แจ้งโอนค่าประมูล ดังนี้

รายการที่ 55.ที่คาดแบต 400 บาท

รายการที่ 13.ที่ดูดฝุ่น 750 บาท

รายการที่ 23.ผเาไมโครไฟเบอร์ 2แพ็ค(6ผืน) 400บาท

รวม1550 บาท เวลา 10.16 ครับ ที่อยู่ตามPM

ส่งไปที่ใครครับ ที่ผมก็ไม่มี ที่เจ้าของสินค้าก็ไม่มี

รบกวนโทรติดต่อเจ้าของสินค้าได้เลย ผมแจ้ง รายชื่อ+เบอร์ติดต่อ ไปแล้ว

Edited by 96.5%XX

รายการที่ 31.ที่ชาร์ทแบตในรถยนต์ USB 2ช่อง+USB เสียบ IPHONE (Copy Griffin)

ส่งให้แล้วนะครับ

Ej491480804th

มีของแถมไปด้วย พอดีแฟนทำขาย ก็เลยให้เป็นของแถมไปด้วยเลย

ใจดีจริง ขอบคุณคร้าบ

ส่งไปที่ใครครับ ที่ผมก็ไม่มี ที่เจ้าของสินค้าก็ไม่มี

รบกวนโทรติดต่อเจ้าของสินค้าได้เลย ผมแจ้ง รายชื่อ+เบอร์ติดต่อ ไปแล้ว

อยู่ที่พี่ โทษทีๆ ลืมส่งให้

อยู่ที่พี่ โทษทีๆ ลืมส่งให้

นี้ไง อยู่ที่น้าต้นอ่ะ โหๆๆๆ

รายการ 1-2-3 

พี่วรากร  RG118470736TH

พี่ธนชิต  RG118470740TH

พี่ณัฐพล  RG118470753TH

RG118470736TH   วรากร ได้รับของแล้วครับ 

อีกรายการนึงที่ยังไม่โอน พี่เค้าลืมป่าวหว่าG8uKw.gif

สงสัยลืม มั้ง

สงสัยรายการที่เหลืออีกรายการนึงที่ยังไม่โอนเงิน ต้องให้สิทธิ์คนที่ประมูลได้คนที่2 แล้วมั้งครับ

รายการที่ 45 ได้รับของแล้วนะคับ..

กำลังหาสาวๆมาช่วยใช้อยู่คับ ^^

ถ้าพอมีเหลือแบ่งๆ ผมมั่งก็ได้นะครับพี่วี 55555+

ถ้าพอมีเหลือแบ่งๆ ผมมั่งก็ได้นะครับพี่วี 55555+

ช่าย ไม่รุ้มีประมูลคราวหน้าจะใช้หมดหรือยัง  เยอะเกิ้น

ยังไม่ได้เปิดกล่องพัสดุเลยคับ..เพราะเมื่อคืนใช้ของเก่าที่เก็บไว้ยังไม่หมดคับ ^^

รายงานของที่ประมูลครับ

ได้รับ กราววาย และคูปองติดตั้งสติ้กเกอร์ เรียบร้อยแล้วครับ

ส่วนผ้าเดี๋ยวไปรับวันงาน :)

ขอบคุณทุกท่านครับ

Guest
This topic is now closed to further replies.
  • Create New...