Jump to content

อยากรู้ครับว่า Civic FD AT วางเทอร์โบได้ไหมครับ

Recommended Posts

ถึงว่าไงครับ ท่ามีโบมีหวัง 120 เอ้ย 300 แน่ครับ :D:lol:

ใช่ๆพี่ เผลอๆแรงที่สุดในโลก 55555

สุดยอดเลยครับ สำหรับข้อมูล แบบนี้

มีรูปด้วยยิ่งดีครับ อยากแรงครับ

:0213:

คุณเจ้าของกระทู้ (GooDza) 250 ยังแรงไม่พออีกหรือครับ จะผูกโบว์คงทะลุ 300 แน่ๆ :0216:

แล้วที่วิ่งได้250 ยังไม่แรงหรอครับผม..? :D

พี่ปุ๊ ตามติดข้ามกระทู้เลย 555+

ใช่ๆพี่ เผลอๆแรงที่สุดในโลก 55555

ต้องบอกว่า " แรงสุดในสามโลกครับ " ^^

จะไปเจอกันที่ไหนเมื่อไหร่ บอกข้าเจ้าด้วยนะครับ

จะขอชมเป็นบุญตาหน่อยครับ :0114:

250 เนี๊ย เคยวิ่งครั้งเดียวครับ พี่น้อง

นี่ก็ผ่านมา สามปีแล้วคร๊าบ

สาเหตุที่มันวิ่ง ได้ 250 นี่ก็อาจ

1. ไมค์ผมหาจะเสียก็ได้มั้งครับ

2. ระบบอาจจะรวนก็ได้ต้องขณะลอง

3. ก็เลขไมค์มันขึ้น 250 นี่จะให้บอกว่าไง

4. หรือว่าจะให้ตอบว่าผมโม้ แล้วจะได้จบซะที

• 3 weeks later...

250 เนี๊ย เคยวิ่งครั้งเดียวครับ พี่น้อง

นี่ก็ผ่านมา สามปีแล้วคร๊าบ

สาเหตุที่มันวิ่ง ได้ 250 นี่ก็อาจ

1. ไมค์ผมหาจะเสียก็ได้มั้งครับ

2. ระบบอาจจะรวนก็ได้ต้องขณะลอง

3. ก็เลขไมค์มันขึ้น 250 นี่จะให้บอกว่าไง

4. หรือว่าจะให้ตอบว่าผมโม้ แล้วจะได้จบซะที

มันก็อาจจะเป็นไปใด้ครับ..ออกมาแก้ต่างซะขนานนี้

• 5 months later...
มีเพื่อนทำอยู่ครับ บูส 0.8 + กล่อง f-con+turbo td05 EVO 9 +ออยเกียร ของหาเอง ทำเอง จูนเอง ^ ^ ใช้ มา3ปียังปกติซัดทุกวัน ซัดหนักทุกอาทิตที่เส้นแจ้ง ยังไม่พังฮ่าๆๆ

เทอรโบ อีโว 9 MR TD05HR-155G6mc-10.5T 18000

เดินท่ออินเตอร 6000

อินเตอร 5000

เวสเกตแยก 5000

โบวออฟ4500

Fcon v pro 3.3 45000

ออยเกียร 4500

เล็กๆๆน้อยๆๆอีก 20000

ประมาณนี้อ่ะครับ ค่าแรง ค่าจูน ไม่เสียทำกันเอง เกียร ออโต้ ถ้าเอาอึด ถอกเพืองเกียรสั่งกลึง แข็งกว่าเดิม แยะ เคยทำสมัย ที่ใช้ 2เจโบออโตโบT88

มาเก็บข้อมูลหน่อยนะคับหน้าสนใจมาก

• 9 months later...