Jump to content

Super Street Rocket Honda Civic Type R _ DRM & K-CEPTION !!

Recommended Posts

สวัสดีครับพี่ๆน้องๆเพื่อนๆนะครับ

ช่วงนี้งานเยอะ เหนื่อยกาย แอบหนักใจนิดหน่อยครับ

เดี๋ยวว่างๆแล้วจะเข้ามาคุยกับทุกคนนะครับ

ขออัพนิดหนึ่งนะครับ ขอบคุณครับ

จอดชิดขนาดนี้ ขึ่นฟุตบาด ไปเถอะ

ฮ๋าๆๆ เด๋ยวเจอกู

เม่าอยู่ไหนนิ

:huh:

ลืมค่าติ๋กเกอร์เลย

เมิง เกา แล้ว ต้องเกาให้ถึงที่สุด

ไม่งั้นไม่หายคัน

ทำให้กุหลุดพ้นจาก เครื่อง หลวมๆ นี่ซะ

FD2,DC5,350z ครับเพื่อน

***เหมา!!!

แอบไปเพิ่มม้ามาก็ไม่บอก

กูรู้ละมรึงต้องทำไงเม๊า เด๋ยวไว้กุบอก โหด

เรื่องสาวปะ อิอิ

แดงปรี๊ดเลยครับพี่เม่า

ครับผม แดงๆเดิมๆครับผม

ขับรถกลับดอนเมืองดีๆละเพื่อนนน ไม่ใช่แวะไปหาหมดนวดห่วยขว้างละ

เพื่อนไปบ่อยใช่ไหม อ้างไปดึงฟัน

มีแต่มึงละ ป๊อดสัสอ้างแฟน

ดูลูกผู้ชายแบบกรูบอกไปตรงๆ จะกลับไปดู ขุนศึก

แฟนมันง่วง

กูจะพามันไปกินข้าวพระราม9 ไง สาสเด๋ยวห้างปิดโดนอีก

อย่ากลัว จัดมาม่าไป

ตะเอ๋ !!!!!!!!!

:0038: :0038: :0038:

สวัสดึแคปปปปปปปปป

โดน ไร วะ

กากสัส

กากหมูไหมต้น

โดนบดอะสิ เด๋ยวกู ทำงานไม่ไหว ;) ;) ;)

ฮื่ม ..................... ไอสอง อย่าไปกลัว

Mini Meeting DRM @ ปั๊มใหม่เฮียหนึ่ง (เกษตรนวมินทร์)

พบปะสังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนของเหลวกันได้ตั้งแต่เวลา 6โมงเย็นเป็นต้นไป เหมาะทั้งรุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ มากันให้หมด ใครรู้ตัวว่าตัวเองเป็น DRM ไม่ควรพลาด

ปล. คนนอกสามารถมาทำความรู้จักกันได้ครับ

แล้วเราจะรักกันมากขึ้น

เจอกัน จาก ต้นซาตาน หลอน K20a

ไม่เห็นเจอใครเลย

แดงไปหมด สุดยอดครับ

ขอบคุณคร๊าฟพี่ อิอิ ดีใจๆๆ

ทั้งแรง ทั้งแดง ชอบบบบบมากก

ขอบคุณมากคร๊าฟพี่ แดงเหมือนกันเลย

เดิมเป็น Ing+ ขาวๆก็สวยมากแล้ว

ตอนนี้เป็น Spoon แดงๆ สวยไปใหญ่เลย

ชอบมากครับ

:0207: ไปล่ะครับ....

อ่อ ดีใจที่มีคนจำได้ครับ อิอิ ขอบคณนะครับพี่

อยากได้ท่อดูดสูตรใหม่ :0217:

ยังไม่ว่างเลยคร๊าฟพี่ งานเยอะมากกกกกกก

มันมีสูตรใหม่ด้วยเหรอพี่

สูตรนี้เทพเลย

เจอตัวจริงแล้วคับวันนี้ หล่อม๊ากกกกกก

:0126:

ขอบใจมาดครับน้อง รอบหน้าเจอกัน

เม๋า เจ๋อ ตุง

ท่าน ผู้ นำ

ไปปฏิบัติธรรมมา เลยเอาบุญมาฝากครับ เม่า

สาธุๆครับพี่ ขอบคุณคร๊าฟผม

ย้ำอีกครั้ง !!!!!

วันที่ 30 มิย. ที่จะถึงนี้

Mini Meeting DRM @ ปั๊มใหม่เฮียหนึ่ง (เกษตรนวมินทร์)

พบปะ สังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนของเหลวกันได้ตั้งแต่เวลา 6โมงเย็นเป็นต้นไป เหมาะทั้งรุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ มากันให้หมด ใครรู้ตัวว่าตัวเองเป็น DRM ไม่ควรพลาด

ปล. คนนอกสามารถมาทำความรู้จักกันได้ครับ !!!!!

แล้วเราจะรักกันมากขึ้น

เจอกัน จาก ต้นซาตาน หลอน K20a

body slam ป่ะเนี่ย

สีแดงนี่แรงทุกคันเลยนะนี่

ขอบคุณคร๊าฟ เว้นรถผมไว้ 1 คันครับ อิอิ

http://www.civicclub...?showtopic=1901 ฝากงานด้วยนะ

ถ้าว่างละจัดไปเพื่อน

อยากเห็นตัวจริง อิอิ

ไว้มีโอกาสได้เจอกันนะครับพี่ ช่วงนี้งานเยอะมากเลยครับ

อาบัง ถึงแล้วบอกด้วย

โรตีไหมหม่อม

ดีครับข้าวเม่า

.

สวัสดีครับพี่ อิอิ

หายไปไหนนนนนน

ยังอยู่คร๊าฟพี่

ถึงกรุง วันไหน

ยังอยู่ ตจว. อยู่เลยหวะ อิอิอิอิ

จอดชิดขนาดนี้ ขึ่นฟุตบาด ไปเถอะ

ภาพหลอกตา

เมื่อวานไม่ได้ทักเลยเห็นน้ังกินอย่างอร่อย มาทักในนี้ละกันครับเม่า

เมื่อวานขอโทษทีครับ ทักทายไม่ทั่วถึง ไม่ได้เจอเพื่อนๆนานครับ มั่วแต่โม่อยู่ครับ อิอิ

เมื่อคืนไปต่อกันที่ไหนค้าฟพี่เม่า

cdc ครับ กลับตี3กว่า 5555+

สีแดงแรงจริง

เว้นความแรงไว้ 1 คันครับพี่ อิอิอิ

รูปรอเด๋วนะน้อง

:0102:

ขอบคุณพี่เป้มากๆนะครับพี่ ปลื้มเลยๆๆ

เท่ ลุย ลงตัว

เท่ ลุย ลงอ่าง

หล่อจิงๆ K20A

2.0 เปลี่ยนฝาครับ อิอิ

ภาพมันฟ้องว่าแจ่มจริงๆคันนี้

ภาพสวยเฉยๆครับพี่ 5555 ขอบคุณคร๊าฟผม

แคมกูดิ อย่า เทพ สนใจ ก็จัดเรยยยย อุสาติดต่อให้ละ