Jump to content

Meeting FDMidnight ครั้งที่ 4 วันที่9/06/2555

Recommended Posts

ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ที่มางานมิทติ้งของกลุ่มมากๆนะครับ ขอบคุณ ใจของทุกท่านถึงฝนจะตก แต่ทุกท่านยังมากันด้วยใจครับขอบคุณจากใจครับขาดตกบกพร่องยังไงต้องขออภัยมา นะที่นี้นะครับ :P :P :P:wub: :wub: :wub:

สนุกสนานครับงานนี้

พี่นึกชื่อเพลงออกแล้วบอส ที่แกทำเสียงทำนองเพลงอ่ะ

เชื่อเพลง ใกล้ - บอย โกสิ...

ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ที่มางานมิทติ้งของกลุ่มมากๆนะครับ ขอบคุณ ใจของทุกท่านถึงฝนจะตก แต่ทุกท่านยังมากันด้วยใจครับขอบคุณจากใจครับขาดตกบกพร่องยังไงต้องขออภัยมา นะที่นี้นะครับ :P :P :P:wub: :wub: :wub:

นึกว่าจะได้เห็นภาพพี่ดีเจ spin แผ่นซะแว้วววว อิิอิ

งานนี้ประสบความสำเร็จ ได้เพราะพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคนนะครับ มากันเยอะเลย ผมก็คุยกับทุกคนไม่ทั่วถึงต้องขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ :P :P

ขอบคุณภาพบรรยากาศงามๆ ใครมีอีกเอามาลงอีกน่ะครับ เอาแบบให้คนไม่ได้ไปอิจฉากัน โดยเฉพาะผม หือ หือ หือ

รอบหน้ากินปู ดูเรือบินนะปุ๊ อิอิ

กินปูดูเรือบิน ไปไหนดี อะ สนามบินดอนเมืองไหมพี่5555

อย่างหนุหหนาน มากครับ

เมามากสิครับพี่เอก55555

ขอบคุณภาพบรรยากาศงามๆ ใครมีอีกเอามาลงอีกน่ะครับ เอาแบบให้คนไม่ได้ไปอิจฉากัน โดยเฉพาะผม หือ หือ หือ

ครั้งหน้าห้ามพลาดนะคร้าบบบบ :lol::P

อย่างหนุหหนาน มากครับ

หนุกหนานมากๆ ได้รู้จักพี่ๆน้องๆเพือนเพิ่มขึ้นด้วย ^^

อยากไปมั่งคับ อิอิ

รอบหน้าตามดีๆครับหรือเข้ามาแนะนำตัวในกลุ่มได่ครับ ตามนี้เลยครับ http://www.facebook.com/groups/fdmidnightzone/permalink/314844855269229/?notif_t=like

หนุกหนานมากๆ ได้รู้จักพี่ๆน้องๆเพือนเพิ่มขึ้นด้วย ^^

ครั้งแรกของไก้โต้งได้เพื่อนเพิ่มเยอะเลยครับ^^

รอบหน้าตามดีๆครับหรือเข้ามาแนะนำตัวในกลุ่มได่ครับ ตามนี้เลยครับ http://www.facebook.com/groups/fdmidnightzone/permalink/314844855269229/?notif_t=like

เคยไปดูแล้วแต่น่าจะโดนตัดออดจากกลุ่มเพาะมีช่วงนึงคอมพังเลยไม่ได้เล่นเยย แงแง

เคยไปดูแล้วแต่น่าจะโดนตัดออดจากกลุ่มเพาะมีช่วงนึงคอมพังเลยไม่ได้เล่นเยย แงแง

เอาๆๆลองขอเข้าไปใหม่คร้าบบบ แนะนำตัวด้วยนะคร้าบบบบ^^