Jump to content

Meeting FDMidnight ครั้งที่ 4 วันที่9/06/2555

Recommended Posts

ผมอยากจะเป็นสมาขิกด้วยทำไงบ้างอ่ะครับ

เอาเฟชบุ๊คมาเลยครับบ เดี๋ยวจัดการให้เลยคร้าบบบ^^

คริคริ

คริคริรายน้องชายยย55555+

ชื่อ facebook มนตรี บุญรัตน์

ขอสติ๊กเกอร์ครับด้วยได้ไหมครับ

ได้ครับผม จะให้ส่งให้หรือ มารับเองวันงานสร้างพระครับผม^^

เพิ่งเคยเข้ามาดูครับ พอเห็นรูปงานMeeting น่าสนุก แล้วก็เสียดายมากเพราะยังไม่เคยเข้ากลุ่ม ร้านThe Local อยู่ใกล้บ้านมากๆเลยอดไปเลย เข้ามาเล่นเว็บนี้ก็ได้แต่อ่านๆตอบๆ ไม่มีโอกาสได้ร่วมกิจกรรมอะไร มันก็เหงาๆครับ ไม่รู้ว่าเข้ากลุ่มต้องทำยังไงบ้างหรอครับ เคยเข้าไปดูในfacebook แล้วสมาชิกเยอะมากๆเลย ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ชื้อเต๊นท์ครับ อยู่ดอนเมือง :0186:

ได้ครับผม จะให้ส่งให้หรือ มารับเองวันงานสร้างพระครับผม^^

ส่งมาได้ไหมครับจะได้ติดเลยอ่ะครับ

เพิ่งเคยเข้ามาดูครับ พอเห็นรูปงานMeeting น่าสนุก แล้วก็เสียดายมากเพราะยังไม่เคยเข้ากลุ่ม ร้านThe Local อยู่ใกล้บ้านมากๆเลยอดไปเลย เข้ามาเล่นเว็บนี้ก็ได้แต่อ่านๆตอบๆ ไม่มีโอกาสได้ร่วมกิจกรรมอะไร มันก็เหงาๆครับ ไม่รู้ว่าเข้ากลุ่มต้องทำยังไงบ้างหรอครับ เคยเข้าไปดูในfacebook แล้วสมาชิกเยอะมากๆเลย ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ชื้อเต๊นท์ครับ อยู่ดอนเมือง :0186:

กิจกรรมเรามีให้ทำเยอะครับ^^ ท่ายังไง ขอเฟชบุ๊คด้วยนะครับ ทางกลุ่มเรายินดีต้อนรับทุกท่านครับไม่แบ่งแยกครับผม

:P :P

ถ้าอยากเป็นสมาชิกด้วยต้องทำไงบ้างครับ อ่านใน facebook แล้ว งงนิดหน่อยครับพี่ปุ๊

ส่งมาได้ไหมครับจะได้ติดเลยอ่ะครับ

ได้ครับ ผม ขอชื่อที่อยู่ และเบอร์โทรสับ ด้วยครับผม เดี๋ยวผมจะโทรกลับไปครับ :P :P

ถ้าอยากเป็นสมาชิกด้วยต้องทำไงบ้างครับ อ่านใน facebook แล้ว งงนิดหน่อยครับพี่ปุ๊

เล่นเฟชบุ๊คหรือป่าวครับผม ท่าเล่นไปแนะนำตัวในกลุ่มก่อนนะครับ :P :P

รับทราบและ Add เรียบร้อยครับพี่ปุ๊ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ เพราะผมไม่รู้จักใครเลย แฮ่ะๆ :wacko:

รับทราบและ Add เรียบร้อยครับพี่ปุ๊ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ เพราะผมไม่รู้จักใครเลย แฮ่ะๆ :wacko:

เรียบร้อยครับผม :P

นายมนตรี บุญรัตน์

11/8 ม.5 ต.ท่าวาสุกรี อ.พระนครศรีอยุธยา จ.พระนครศรีอยุธยา 13000

เบอร์ 0877693786. ครับ

เห็นรูปแล้วก็อยากไปมากๆเลยคร้าบบบบบ เสียดายจังๆมาช้าไป :0136:

รอบหน้าจัดไปครับผม^^

ส่งสติ๊กเกอร์ให้ด้วยนะครับพี่ปุ๊

ได้ครับผมโอนตังค์มาตามนี้นะครับผม บัญชี150-223221-4ออมทรัพย์ ธ.ไทยพาณิชย์ ชื่อบัญชีเจนิสา. เทียนทอง

รวมค่าจัดส่ง 200 บาทครับ โอนแล้วโทรมาบอกด้วยนะครับผม 089-989-3583 :P