Jump to content

รุ่นSก็จัดเต็มได้ คุมเครื่องเสียงบนพวงมาลัย CRUISE CONTROL ENGINE START USB ทวิสเตอร์ AUX ปัดน้ำฝนหน่วงเวลา

Recommended Posts

Up ของดีดี ทั้งนั้นเลย ติดตั้งทุกอย่าง ตั้งแต่ออกป้ายแดง

ถึงนะตอนนี้ก็ยังดีและคุณภาพดีเยี่ยม เหมือนเดิม สินค้ามาตรฐานศูนย์จริงๆ พี่พร

พี่พรครับ

ก้านสวิทช์ไฟตัดหมอก

พอดีรถผมไม่มีตัดหมอก แต่อยากเปลี่ยนโดยจากเปิดตัดหมอก มาเปิด เดย์ไลท์ แทน

ได้หรือเปล่าครีบ

ถ้าเปลี่ยนได้ เพิ่มอันนี้อีกอันครับ

พี่พรครับ

ก้านสวิทช์ไฟตัดหมอก

พอดีรถผมไม่มีตัดหมอก แต่อยากเปลี่ยนโดยจากเปิดตัดหมอก มาเปิด เดย์ไลท์ แทน

ได้หรือเปล่าครีบ

ถ้าเปลี่ยนได้ เพิ่มอันนี้อีกอันครับ

ไม่ได้ครับ เพราะหากจะเปิดตัดหมอก ก็ต้องเปิดหรี่ก่อนถึงจะเปิดได้ อย่างนั้นก็ต้อวเปิดไฟหรี่วิ่งเวลากลางวันด้วย

สะดวกติดตั้งเมื่อไหร่ โทรนัดได้เลย

ไม่ได้ครับ เพราะหากจะเปิดตัดหมอก ก็ต้องเปิดหรี่ก่อนถึงจะเปิดได้ อย่างนั้นก็ต้อวเปิดไฟหรี่วิ่งเวลากลางวันด้วยสะดวกติดตั้งเมื่อไหร่ โทรนัดได้เลย

อ่อครับ งั้น ก้านสวิทตัดหมอก ไม่เอาครับ

เอาตามเดิมที่บอกไว้

แอร์ออโต้ อุปกรณ์ พร้อมแล้วใช่ไหมครับพี่พร

ถ้าเช่นนั้น พี่พรรวมราคาให้ผมด้วยครับ แล้วเดี๋ยวผมนัดวันมาติดกับพี่อีกทีครับ (อ่าแต่ยังไม่ใช่เร็วๆนี้แน่ครับ อีกสักระยะเลย)

(AUX ที่ติดกับพี่พรมา ใช้ดีมากครับ)

เพิ่มเติมครับพี่พร ต้องการแอร์ Auto ด้วยครับ

ถ้าเป็นมือ 1 พี่พรจะจัดหาให้ใช่ไหมครับ

ผมจะเอามือ 1 นะครับ

มีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่บ้างครับ

รวมกับรายการแรก 8,490 ด้วยเลยครับ

เพิ่มอีก 12500 บาท

เห็นบองว่าไม่ใช่เร็วนี้

อะไหล่ตัวอื่นมีพร้อมติดตั้งครับ ยกเว้น แอร์ออโต้ของใหม่ พร้อมติดตั้งรบกวนโอนมัดจำเพื่อสั่งของครับ

Up ของดีดี ทั้งนั้นเลย ติดตั้งทุกอย่าง ตั้งแต่ออกป้ายแดง

ถึงนะตอนนี้ก็ยังดีและคุณภาพดีเยี่ยม เหมือนเดิม สินค้ามาตรฐานศูนย์จริงๆ พี่พร

Up Up

:D  :D  :D  :D 

:0212: 

ขอบคุณทุกๆท่านครับ

พี่พรครับ อุปกรณ์เล่น USB ของ HONDA ใช้กับเครื่องเล่นของaccord g7ได้มั้ยครับ