Jump to content

งาน Drag สำหรับชาว Civic Club "CCTH Drag Racing Party 2012"

Recommended Posts

• Replies 323
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

มาลงชื่อ MT อีกหนึ่งคนครับ ใคร MT มาสนุกกันครับ

หน้ากลัวแล้วละคนนี้ 55 ปรับโช๊คแข็งๆนะพ่ ระวังติดซุ้ม ฮาฮา

หน้ากลัวแล้วละคนนี้ 55 ปรับโช๊คแข็งๆนะพ่ ระวังติดซุ้ม ฮาฮา

น่ากลัวรายคร้าบ ผมออกจะอ่อนโยน โยนซ้ายโยนขวา แล้วก็ครู๊ด!! 5555

ใช่ๆๆๆพี่น้อทซุ่ม

ซุ่มท่ี่ไหน พี่ซั่มอย่างเดียว 5555

เร่เข้ามาเร็วๆ ยอด MT ยังไม่ขยับเลยครับ

วินทั้ง MT และ AT นะ เพราะ AT ก็มีสิทธิ์ได้ถ้วยเยอะขึ้น

MT ยิ่งน้อยคัน ยิ่งคุ้ม ได้ถ้วยกันเกือบทุกคันเลย วิน วิน

รถผม MT อีกหนึ่งคันครับ

Update!!! คณะผู้จัดงาน เห็นพ้องต้องกันว่า

งานรถซิ่ง ขาดพริตตี้ไม่ได้ ตอนนี้กำลังคัดเลือกอยู่ครับ

Update!!! คณะผู้จัดงาน เห็นพ้องต้องกันว่า

งานรถซิ่ง ขาดพริตตี้ไม่ได้ ตอนนี้กำลังคัดเลือกอยู่ครับ

พึ่งจะเห็นสีสัน ก็ประเด็นนี้แหละครับ ^^

ผมสมัคแฟนผมไป 1 คนไว้พิจารณาคราปปป

ลงชื่อจองเต้นท์ ตามความสมัครใจ ถ้าไม่อยากจอดรถตากแดด

หลังละ 1,000 บาท / เพราะต้องประสานงานกับร้านเช้าเต้นท์

1. พี่กอล์ฟ + น้องดี
  2. จารย์ตู้ Hondata + โอ็ค ลิ้นใหญ่
  3. เดช
  4. จิ๊บ 4 เต้นท์
  5. sydney + streetking
  6. ต้น + โอห์ม
  7. น้อต + โบ้
  8. โป่ง + เจ๊โอห์ม
  9. bawonnan
  10. หนึ่ง+P'เอกแก้ว

ต้องโอนเงินก่อนวันงาน ถ้าไม่โอนก่อนวันที่ 11/09/2555 ถือว่าสละสิทธิ์

เดี๋ยวจัดรถบ้านๆ ไปวิ่งโชว์กะ 2.0 พ่วงหอยให้ครับบอล 555

โอ้ว...น่ากลัว 555+ บ้านขนาดเห็นอะไรแดงๆที่ห้องเครื่องอะเปล่าครับเนี่ย

อยากไปจังครับ แต่ไม่รู้จักใครเลย!!

มาสิครับ เดี๋ยวก็รู้จักกันเองแหละ หน้าก็คุ้นๆ กันอยู่แล้ว

เห็นหน้าผม หรือ คนที่แขวนป้าย Staff ก็เดินเข้าไป

ทำความรู้จักได้เลยครับ งานนี้เพื่อนๆ กันหมดอยู่แล้วครับ

โอ้ว...น่ากลัว 555+ บ้านขนาดเห็นอะไรแดงๆที่ห้องเครื่องอะเปล่าครับเนี่ย

ไม่แดงก็มีน้า K24A มีลูก ก้าน ข้อ ท่อไอดี แคม

รับรองสมน้ำสมเนื้อกับม้ายุโรปแน่นอน 555+++

มาสิครับ เดี๋ยวก็รู้จักกันเองแหละ หน้าก็คุ้นๆ กันอยู่แล้ว

เห็นหน้าผม หรือ คนที่แขวนป้าย Staff ก็เดินเข้าไป

ทำความรู้จักได้เลยครับ งานนี้เพื่อนๆ กันหมดอยู่แล้วครับ

ไม่แดงก็มีน้า K24A มีลูก ก้าน ข้อ ท่อไอดี แคม

รับรองสมน้ำสมเนื้อกับม้ายุโรปแน่นอน 555+++

โหดไปไหนครับเนี่ย ไส้ผมเดิม เทอร์โบเดิม อินเตอร์เดิม ล้อเดิม ยางเดิม โช๊คเดิม

เจอ K24 ทำสะขนาดนั้น (ผม)คงโดนเป็นทุ่งกันเลยทีเดียว ใจร้ายยยยยยยยยย