Jump to content

บุคคลนี้โกงเงินครับ

Recommended Posts

เงินแค่นี้เองนะเนี่ย รีบออกมาเคลียร์ๆ ดีกว่าครับ

• Replies 209
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

PU MidNight

มารายงานความคืบหน้านะครับ ได้ถามๆน้องที่อยู่แถวอมตะแล้ว น้องบอกว่าคันสีเหลืองนี้อยู่ในซอยบ้านเค้าพอดี คนขับเป้นผู้หญิง ชุดแต่งing ทะเบียนจำไม่ได้   และอีกคัน สีเหลืองเหมือนกัน  แต่ไม่ใช่ชุดแต่ง ing  

Tommie

ที่ผมอ่านแล้วไม่สบายใจคือ ข้อมูลไปลงที่ชื่อผู้ไม่เกี่ยวข้องได้อย่างไรน่ะคับ ทั้งๆที่รถขายเปลี่ยนเจ้าของไปแล้วเป็นปี     ที่ผมนั่งคิดตอนนี้คือ ถึงตอนนี้บอลไม่มีตัวตนแล้ว และรถคันนี้ก้อไม่ได้เกี่ยวก

skinnat

วันนี้ผมจะไปแจ้งความดำเนินคดีแล้วครับ ให้โอกาสออกมารับผิดชอบหลายวันและครับ คืบหน้ายังไงเดี๋ยวผมมาแจ้งอีกทีนะครับ  ขอบคุณทุกท่านนะครับที่ช่วยเหลือ

คนบางคน ชนคนตายยังเฉยๆ

ถือว่าใหญ่ แระเคยทำได้ มาแล้ว ไปหาข้อมูลดูสิครับ

ท่านคิดว่าไงล่ะครับ  

คนบางคน ชนคนตายยังเฉยๆ

ถือว่าใหญ่ แระเคยทำได้ มาแล้ว ไปหาข้อมูลดูสิครับ

ท่านคิดว่าไงล่ะครับ  

มีวิธีไหนที่ ทำเพิ่มเติมได้มั้ยครับพี่ หรือรอร้อยเวรก่อน

สิ่งที่ผมถามไปคือท่านโอนบัญชีไหน กันบ้าง ท่านได้เคยตอบ กะผมแล้วหรืออ่ะครับ

ไม่รู้เหมือนกันว่าผม จะพยายามไปจับบางคน เพื่ออะไรหนออ่ะ

เอาดีๆบ้างนะ ขอไม่เล่นขายของนะครับ

ผมส่งข้อมูลไปให้พี่ทางข้อความ แล้วครับ ขออภัยด้วยครับ

ขอข้อมูลที่มีส่งทางข้อความให้หน่อยนะครับ  ส่งมาให้หมดเลยครับ  เดี๋ยวจะช่วยตามนะครับ  ขอบคุณครับ

ขอข้อมูลที่มีส่งทางข้อความให้หน่อยนะครับ  ส่งมาให้หมดเลยครับ  เดี๋ยวจะช่วยตามนะครับ  ขอบคุณครับ

ครับผม เดี๋ยวผมส่งให้ครับ 

ขอโทษด้วยครับผม...หลายเรื่อง หลายสิ่ง..ผมเลยไม่ค่อยได้เข้ามาเลยครับ..ส่วนของผม ยังไม่ได้แจ้งความเลยครับผม..

พี่ปุ๊..รบกวนด้วยนะพี่..

ขอบคุณมากครับ พี่ Nataphol ขอบคุณจริงๆครับ

สังคมดีๆ อยุ่ได้ด้วยคนดีๆ จริงๆ ครับ  ขอบคุณครับผม

ขอโทษด้วยครับผม...หลายเรื่อง หลายสิ่ง..ผมเลยไม่ค่อยได้เข้ามาเลยครับ..ส่วนของผม ยังไม่ได้แจ้งความเลยครับผม..

พี่ปุ๊..รบกวนด้วยนะพี่..

ขอบคุณมากครับ พี่ Nataphol ขอบคุณจริงๆครับ

สังคมดีๆ อยุ่ได้ด้วยคนดีๆ จริงๆ ครับ  ขอบคุณครับผม

มีคนเข้าเจอรถแล้วคนขับเป็นผู้หญิง อยู่ในอมตะชลบุรี  กำลังถามๆอยู่ครับ ผมว่าจับไม่ยากครับ แค่เจ้าตัวยังไม่ทราบว่ามีการแจ้งความไว้ท่าทราบผมว่าเค้าคงมาเจรจา แน่ๆครับ ;)

เอาใจช่วยครับ...

เคยโดนลูกค้า civic ไป 5 หมื่น... หลักฐานเพียบ แจ้งความแล้ว

แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ กลายเป็นตำนานไป

สู้ๆ ครับ

เคยโดนลูกค้า civic ไป 5 หมื่น... หลักฐานเพียบ แจ้งความแล้ว

แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ กลายเป็นตำนานไป

สู้ๆ ครับ

ของพี่หนุ่ยใช่อิตาคนที่ทำชุดแต่ง RR ใช่มั้ยครับ

นั่นผมนึงว่าเขาเคลียกับพี่หนุ่ยจบแล้วนะนี่ (มันนานมากแล้ว - -")

สู้ๆ ครับ

จำได้แม่นเลยพี่หนุ่ย Story อย่างกะหนัง The Fast ไล่ล่ากันระห่ำมาก

ขอให้เรื่องจบลงด้วยดีให้เจ้าของเงินได้เงินคืนนะ  สังคมในคลับยังน่ารักเหมือนเดิมช่วยเหลือกันอยู่เสมอ

ของพี่หนุ่ยใช่อิตาคนที่ทำชุดแต่ง RR ใช่มั้ยครับ

นั่นผมนึงว่าเขาเคลียกับพี่หนุ่ยจบแล้วนะนี่ (มันนานมากแล้ว - -")

ใช่ครับ แม้แต่ ตำรวจที่สนิทกัน ยังบอกว่า.. ยากส์ มาก

จำได้แม่นเลยพี่หนุ่ย Story อย่างกะหนัง The Fast ไล่ล่ากันระห่ำมาก

ฮ่าๆ ... ฮาาาา เดี๋ยวไม่มีเรื่องเล่า :D

มารายงานความคืบหน้านะครับ ได้ถามๆน้องที่อยู่แถวอมตะแล้ว น้องบอกว่าคันสีเหลืองนี้อยู่ในซอยบ้านเค้าพอดี คนขับเป้นผู้หญิง ชุดแต่งing ทะเบียนจำไม่ได้   และอีกคัน สีเหลืองเหมือนกัน  แต่ไม่ใช่ชุดแต่ง ing   ตอนนี้พอทราบว่าสองคันนี้อยู่แถวๆไหนแล้วรอ น้องคนที่ถูกโกงไปตามดักเจอครับ  ช่วยเต็มที่แล้วครับ ขอให้เจอนะครับ ;)  ;)  :)

สงสัย ทุกแผนก ของ บ.ผลิดยาสีฟัน จะได้รับfax แปลกๆ ให้รับรู้โดยทั่วกันแระนะครับ

จัดหนักเลยครับพี่นัท ขอบคุณแทนจขกท.ด้วยเลยครับพี่ บ้านเราไม่ทิ้งกันจริงๆ (จรรยาบรรณพ่อค้าอยู่ไหน โกงกันชัดๆ)

มารายงานความคืบหน้านะครับ ได้ถามๆน้องที่อยู่แถวอมตะแล้ว น้องบอกว่าคันสีเหลืองนี้อยู่ในซอยบ้านเค้าพอดี คนขับเป้นผู้หญิง ชุดแต่งing ทะเบียนจำไม่ได้   และอีกคัน สีเหลืองเหมือนกัน  แต่ไม่ใช่ชุดแต่ง ing   ตอนนี้พอทราบว่าสองคันนี้อยู่แถวๆไหนแล้วรอ น้องคนที่ถูกโกงไปตามดักเจอครับ  ช่วยเต็มที่แล้วครับ ขอให้เจอนะครับ ;)  ;)  :)

เดี๋ยวผม pm หาพี่นะครับ ขอบคุณพี่มากๆครับ

สงสัย ทุกแผนก ของ บ.ผลิดยาสีฟัน จะได้รับfax แปลกๆ ให้รับรู้โดยทั่วกันแระนะครับ

ขอบคุณมากจริงๆครับพี่ที่เป็นธุระจัดการให้