Jump to content

Retrofit Project : DIY OEM Projector ใส่โคม FD

Recommended Posts

• Replies 1.3k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

1. Tommie                  2 คู่

2. JO                          2 คู่

3. Tonsena                1 คู่

4. Integra Type R      1 คู่

5. GoodLuck             1 คู่

6 sarmkung               2 คู่

7 Next9422               2 คู่

จบที่ 11 pairs OK  :D

จบตามนี้นะคับ จะสั่งวันนี้ละนะ 

1. ยางปิดตูด 11 คู่ 

2. สายต่อ บัลลาส มิตซู - HB4  6 เส้น

3. CBI 2 คู่

ได้ราคายังไงจะแจ้งให้เตรียมเงินอีกทีนะคับ 

จบตามนี้นะคับ จะสั่งวันนี้ละนะ 

2. สายต่อ บัลลาส มิตซู - HB4  6 เส้น

ได้ราคายังไงจะแจ้งให้เตรียมเงินอีกทีนะคับ

ยังทันไหม สั่งสายต่อบัลลาสต์ mitsu 1 คู่ครับ

ขอบคุณคร๊าบบ พี่

พี่ๆครับ แนะนำร้านขายใบเลื่อยตัดเพชร 25 มม.ให้หน่อยครับ ของแถมที่มากับเครื่องผมล่อซะพังหมดล่ะ ถามแถวๆบ้านไม่มีสักร้านครับ โฮมโปรก็ไม่มี หรือว่ามันใช้ชื่ออื่นครับ

ตัวนี้ล่ะครับ

เมื่อใบตัดหาไม่ได้ใน ตาก และงานมันเร่ง ต้องนี้เลย

เมื่อใบตัดหาไม่ได้ใน ตาก และงานมันเร่ง ต้องนี้เลย

555ใช้งานดีไหมครับ ยังหาร้านไม่ได้เลย หายากมากกกกกกก แถวรังสิตนะ

ฮือๆๆ มาไม่ทันสายต่อบัลลาสต์อ่ะ

ทันคับ แบ่งผมไปได้ หลายตัวผมสั่งเผื่อไปด้วยน่ะ

ถึงวันนี้ไม่ได้ใช้เดี๋ยววันหน้ามาถามกันอีก เลยจัดเผื่อไว้ขำๆ

มีสั่งๆกัน คือ

หลอด ยางท้ายโคม สายต่อบัลลาสนะคับ

ค่าตัว ค่าส่งขั้นต่ำกับภาษี ผมจับหารเป็นรายท่านเท่าๆกันเลยนะ เพราะของที่สั่งทั้งที่จะแพงหรือจะถูก มันน้ำหนักไม่มาก

ค่า Paypal 3-5% คนสั่งหลอดรับมากหน่อยนะเพราะหลอดราคาสูงโดดหลายเท่าคับ

แต่อย่างไรมันไม่ได้เยอะหรอก บอกเพื่อให้เข้าใจตรงกันก่อนคับ

เมื่อคืนเค้าเมลมาว่า บางอย่างอาจไม่ได้ ไม่รู้อะไร :D น่าจะของผมแหงๆ ชอบสั่งของแปลก 555

3D ขวดนึงด้วยครับป๋า

555 อันนี้สงสัยต้องรอจนตะแกรงขาวแหงๆ สัมคัง

ของผมสั่งมาเพียบไปแล้ว ไม่รู้จะสั่งอะไรพ่วงให้คุ้มค่าส่ง

ถ้าเอากันจริงๆ ต้องหลายขวดถึงคุ้ม เดี๋ยวไปดูก่อน กี่ขวดถึงพอดีส่ง

รบกวนทีมงาน Confirm ราคาด้วยนะคับ ผมจะสั่งเช้าวันจันทร์หน้า

ราคาของสีเหลือง คือ ราคาของเนตๆ 

ราคา Shipping สีฟ้า คือ ค่าส่ง ผมสั่งเหมือนเดิมคือ บินมาเลย มีค่า DHL 70$+ Airport Tax 38$ + ค่า Paypal 25$  นะคับ

เลขทั้งหลายคือ ผมพยายามเกลี่ยๆให้ลงตัว ราคาต่ำสุดคือพวกที่สั่งกันน้อยๆจะโดนแค่ 11$ ( 300กว่าบาท)

ส่วนของแพงจ่ายเยอะหน่อยนะคับ ตัวผมรับเองเยอะสุด เพราะถือว่าผมเลือกที่จะสั่งแบบนี้ มันเร็วและ Safe ที่สุด จะสั่งส่งถูกก้อได้ แต่ถ้าแตกหักผมจะซวยอีก เสียเวลาเยอะ :D

ประมาณนี้ครับ มีปัญหาใดๆ PM แจ้งกันได้คับ  :D

รบกวนทีมงาน Confirm ราคาด้วยนะคับ ผมจะสั่งเช้าวันจันทร์หน้า

ราคาของสีเหลือง คือ ราคาของเนตๆ 

ราคา Shipping สีฟ้า คือ ค่าส่ง ผมสั่งเหมือนเดิมคือ บินมาเลย มีค่า DHL 70$+ Airport Tax 38$ + ค่า Paypal 25$  นะคับ

เลขทั้งหลายคือ ผมพยายามเกลี่ยๆให้ลงตัว ราคาต่ำสุดคือพวกที่สั่งกันน้อยๆจะโดนแค่ 11$ ( 300กว่าบาท)

ส่วนของแพงจ่ายเยอะหน่อยนะคับ ตัวผมรับเองเยอะสุด เพราะถือว่าผมเลือกที่จะสั่งแบบนี้ มันเร็วและ Safe ที่สุด จะสั่งส่งถูกก้อได้ แต่ถ้าแตกหักผมจะซวยอีก เสียเวลาเยอะ :D

ประมาณนี้ครับ มีปัญหาใดๆ PM แจ้งกันได้คับ  :D

จัดได้เลยครับพี่ โอเคครับ