Jump to content

Recommended Posts

มาเปิดตัวกับบ้านหลังใหม่ ตอนแรกว่าจะไปลงที่หลังเก่า แต่เกิดรัฐประหารขึ้นก่อน (โดนด้วย)

ข้อมูลส่วนตัว เจอกันจะได้ทักทายถูก : ชื่อ โป้ง ครับ อายุ 3x อยู่ จ.แพร่

เชิญชมและติได้ตามสะดวกครับ

• Replies 294
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

jink

ใส่โช๊คเสร็จก็วิ่งมาตั้งศูนย์ CG-400 เลียบด่วน เพราะจะมาแถวนี้อยู่แล้ว หลังตั้งแล้วก็ขับดีขึ้น ขับที่ความเร็วสูงซิกแซกที่เลียบด่วนได้ดีขึ้น     จากการใช้งานวิ่งไปกลับ กทม.-แพร่ แตกต่างกันชั

jink

และแล้วก็ได้มันมา   ตอนแรกแค่หาหาง type R เท่านั้น แต่เห็นแนว spoon ก็ชอบแฮะเลยหามาใส่ ITEM : ฝาหลังคาร์บอนครึ่งบานลาย1 + หาง type-R (กลางดำธรรมดา)   ทำให้อยากได้ฝาหน้า type R ลาย1 ในอนาค

jink

มีคนบอกว่าแค่ใส่ฝาคาร์บอนแบบนี้ทำเป็นเรื่องใหญ่ ...ใช่ครับ เพราะบางคนเปลี่ยนมาแล้วหลายบานจนเป็นเรื่องปกติ แล้วก็ไม่ใช่ของแปลกใหม่แต่อย่างใด   แต่สิ่งที่ต้องตัดสินใจสำหรับผมก็คือ การอยู่

งามมั่กมากครับ

ขอบคุณครับ

ats มาโชว์ซักที อิอิ

ค่อยๆทีละเสต็ปสิ

กรี๊สสสสสส หล่ออะ

กิน บอย ปกรณ์ ไม่ลง

RS แท้ สวยมากกกกกกก

ชมข้ามขั้นตอนไปแล้ว

ขาวอวบสวยๆครับ

ขอบคุณครับ

เก๋อะพี่

รอให้กรมาถ่ายให้อยู่

วี๊สสสส แคมรี่ อาร์ อาร์ อยากเจอป่าววว 55555

มาดิ

เมื่อก่อนผมก็ RR ขาวนี้ละครับ สวยๆเลย

เคยติดตามอยู่ครับ ทั้งแดง ทั้งเหลือง

หล่อกว่ารถผมอีกพี่โป้ง

เด๋วรอต้องแต่งก็สวยเอง

:0089: หล่อมากคับบบ

งามครับ :o :o

ขอบคุณครับ

RR เขยเมืองแป้

:)

หล่อได้อีก ถ่ายมาให้ดูเยอะ ๆ นะครับ

:D

รอให้รมมาถ่ายให้อยู่

มาต่อกันเลยครับ

หลักจาก 1 ปี กับชุดแต่ง modulo wise edition ไม่ค่อยได้มีรูป ไม่คิดว่าจะถ่ายมาลงเว็บ

มาจบที่ mugen RR งานพลาสติก เพราะ ตัวไฟเบอร์ไม่เหมาะกับตัวเอง

พร้อมด้วยท่อคู่ออกจริง 2 ข้าง ...แต่สปอยเลอร์ยังตัวเดิมอยู่นะ

RR งามๆ

ขอบคุณครับ

ปัจจุบันกันสาดmugenหายไปไหนแล้วครับ

อย่าแซว มันหลุด

RR งามหยด ...

ขอบคุณครับ

ขึ้นนอนล่ะ วันพรุ่งนี้มาต่อ