Jump to content

ช่วนแนะนำ GPS หน่อยครับ

Recommended Posts

แบบว่าขอ GPS ติดรถราคาไม่เกิน 8XXX สามารถตรวจจับกล้องตรวจความเร็วแล้วเตือนล่วงหน้าก่อนถึงด้วย มันมีป่าวครับ แล้วญีห้ออะไรซื้อแล้วคุ้มครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับพี่ ชอบโดนตำรวจซิวประจำ งานนี้รู้ล่วงหน้าไงก็ไม่โดน :D

ขอบคุณครับพี่ ชอบโดนตำรวจซิวประจำ งานนี้รู้ล่วงหน้าไงก็ไม่โดน :D

อุ้ยน้องก็พอแล้ว มั้งครับ ผม 20 เองครับ ^ ^

โดยส่วนตัวแนะนำ garmin ครับ ผมใช้ตัว 205w (ตกรุ่นไปแระ ตอนนี้มีรุ่น 1300 มาแทน)

ใช้งานได้ดีครับ สามารถตรวจจับกล้องตรวจความเร็วแล้วเตือนล่วงหน้าก่อนถึงด้วยซื้อใช้แล้วคุ้มครับ ออกต่างจังหวัดสบาย

ผมซื้อจาก http://bit.ly/LWjZYp แผนที่คนขายอับเดตให้ตลอดครับ

มีอะไรสงสัยสอบถามมาได้ครับ

-สามารถตรวจจับกล้องตรวจความเร็วแล้วเตือนล่วงหน้าก่อนถึงด้วย

ทำได้แค่เตือนล่วงหน้าก่อนถึงจุดที่ชอบมีการตั้งกล้อง เพราะมันเป็น POI เสริม สามารถใส่เข้าไปในเครื่อง GARMIN ได้ครับ

ยี่ห้อที่คุ้ม

ผมว่า Garmin ตอนนี้มีตัวใหม่ ราคา 3,xxx หน้าจอ 4.3 นิ้ว

ถ้าใช้นำทางอย่างเดียว

Garmin Nuvi 40 ราคา 3990 ครับ

หาซื้อได้ตามห้างเลยครับ

โดยส่วนตัวแนะนำ garmin ครับ ผมใช้ตัว 205w (ตกรุ่นไปแระ ตอนนี้มีรุ่น 1300 มาแทน)

ใช้งานได้ดีครับ สามารถตรวจจับกล้องตรวจความเร็วแล้วเตือนล่วงหน้าก่อนถึงด้วยซื้อใช้แล้วคุ้มครับ ออกต่างจังหวัดสบาย

ผมซื้อจาก http://bit.ly/LWjZYp แผนที่คนขายอับเดตให้ตลอดครับ

มีอะไรสงสัยสอบถามมาได้ครับ

เห็นชื่อรุ่นแปลกๆ ไม่เหมือนของคุณ non เป็นรุ่นออกใหม่ปีนี้หรอครับตัวนี้

โทษทีสายตาสั้นเห็นแต่หนวดครับ 55

อิอิ

เห็นชื่อรุ่นแปลกๆ ไม่เหมือนของคุณ non เป็นรุ่นออกใหม่ปีนี้หรอครับตัวนี้

อันนี้ก้ได้ ครับ ผมก็เคยสั่งซื้อไปแต่ตัวที่ใช้ปัจจุบัน ซื้อ แบบ 0 garmin ตามห้างครับ ^ ^

ถ้าใช้นำทางอย่างเดียว

Garmin Nuvi 40 ราคา 3990 ครับ

หาซื้อได้ตามห้างเลยครับ

รุ่นนี้ถูก ไม่เน้นฟัง ชันเยอะ ครับ น่าใช้

แจ้งไว้นิดนึงว่า การเตือนจับความเร็วของ GPS นั้นเป็นการ mark จุด

ที่คนเคยโดนจับไว้ ไม่ได้รับประกัน 100% ว่ามีการตรวจจับแบบ Radar Detector นะครับ

ส่วนยี่ห้อที่เป็นที่นิยม คงหนีไม่พ้น Garmin ครับ สงสัยอะไร สอบถามได้เลย (พ่อค้า GPS เก่า)

ใช้ Garmin อยู่เหมือนกัน จำชื่อรุ่นไม่ได้และ

ตอบให้ Nuvi 1460 รออัพเดตแผนที่ฟรีอยู่ 555+++

แจ้งไว้นิดนึงว่า การเตือนจับความเร็วของ GPS นั้นเป็นการ mark จุด

ที่คนเคยโดนจับไว้ ไม่ได้รับประกัน 100% ว่ามีการตรวจจับแบบ Radar Detector นะครับ

ส่วนยี่ห้อที่เป็นที่นิยม คงหนีไม่พ้น Garmin ครับ สงสัยอะไร สอบถามได้เลย (พ่อค้า GPS เก่า)

ไม่ใช่พ่อค้า Garmin ธรรมดา...รายใหญ่ของ FD เลยนะครับ

ไม่ใช่พ่อค้า Garmin ธรรมดา...รายใหญ่ของ FD เลยนะครับ

อดีตนะครับพี่อาร์ท อิ อิ

พี่โป่ง ตรงรุ่น GPS มาตอบละคับ

ตรงรุ่น เกือบหมุนเคว้งคว้างที่แก่งกระจานมาแล้ว 555+++

แล้วรุ่น 1250 เตือนจุดจับความเร็วของ GPS ได้มั้ยครับ แล้วอัพเดทแผนที่ ได้ที่ไหนบ้างครับ

ใครใช้Iphoneอยู่แนะนำ sygicเลยใช้ไม่ยากแม่นด้วย

แล้วก็มีเตือนจุดจับความเร็วครบ

ที่สำคัญไม่แพงเลย

garmin nuvi 40 เป็นอย่างไรบ้างครับพี่ และถ้าเปรียบเทียบกับ 1250 อันไหนดีกว่าครับ

garmin nuvi 40 เป็นอย่างไรบ้างครับพี่ และถ้าเปรียบเทียบกับ 1250 อันไหนดีกว่าครับ

ขอทราบด้วยคับ หรือมีตัวอื่นแนะนำดี ขอแบบประหยัดคุ้มราคาคับ nuvi 40 มีคนบอกว่าบ.เค้าลดสเป็กลงอะไม่ทราบเป็นอย่างไรบ้างคับ

อัพได้ที่ ESRI ค่าใช้จ่าย 450 บาท

ส่วนเตือนจับความเร็ว pm อีเมลล์มา

เดี๋ยวผมส่งให้ครับ