Jump to content

ใครใส่ล้ออะไรเอามาโชว์กัน

Recommended Posts

สวยมากครับ กำลังจะไปแบบนี้เหมือนกันครับ เลยขอถามละกันครับ ว่าโช้ค กับ สปริง เดิมหรือว่าเปลี่ยนเป็นอะไรครับ

โช้คเดิมกับสปริงโหลดเขียวพี่ทศครับ....รถไม่ได้ติดแก๊ส

แต่ถ้างบถึงผมแนะนำให้จัดพวกโช้คสตรัทปรับเกียวไปเลยน่าจะจบกว่าครับ  ปรับสูงต่ำแข็งอ่อนได้

เพราะตอนนี้ที่ผมขับใช้งานอยู่รู้สึกว่ายังไม่จบอะครับ......กระแทกไม่ติดนะครับ  แต่ฟิลลิ่งตอนขับมันยังไม่ค่อยได้ดั่งใจครับ

เหมือนว่าโช้คเดิมมันเอาไม่อยู่อะ (ประมาณว่าหนืดไม่พอ) เจอถนนไม่ค่อยดีนี่โคลงไปมาคนนั่งมึนหัวเลยครับ   :unsure:

TE37 17 กว้าง 9 ออฟ 35 หน้า หลัง แล้วก็รองล้อหน้าอีก 1 นิ้ว

ใส่กับยาง NITTO NT 830  // 215/45/R17 ใส่ยางดึงๆ

สรุปไปจัดงานที่ไหนมาครับโบ๊ต TE37

โช้คเดิมกับสปริงโหลดเขียวพี่ทศครับ....รถไม่ได้ติดแก๊ส

แต่ถ้างบถึงผมแนะนำให้จัดพวกโช้คสตรัทปรับเกียวไปเลยน่าจะจบกว่าครับ  ปรับสูงต่ำแข็งอ่อนได้

เพราะตอนนี้ที่ผมขับใช้งานอยู่รู้สึกว่ายังไม่จบอะครับ......กระแทกไม่ติดนะครับ  แต่ฟิลลิ่งตอนขับมันยังไม่ค่อยได้ดั่งใจครับ

เหมือนว่าโช้คเดิมมันเอาไม่อยู่อะ (ประมาณว่าหนืดไม่พอ) เจอถนนไม่ค่อยดีนี่โคลงไปมาคนนั่งมึนหัวเลยครับ   :unsure:

ขอบคุณมากคร้าบบบบ (^_^)

ROTA SVN (Re30) Black 18" 8.5 off 45 + Spacer 10mm    :P

[img=http://upic.me/i/s4/img_3902-copy_2.jpg]

ล้อลายและ spec เดียวกันเลยครับ

ถามนิดนึงว่าใส่ spacer 10mm. แล้วติดไม๊ครับ รบกวนขอดูรูปชัดๆหน่อยได้ไม๊ครับ

ล้อลายและ spec เดียวกันเลยครับ

ถามนิดนึงว่าใส่ spacer 10mm. แล้วติดไม๊ครับ รบกวนขอดูรูปชัดๆหน่อยได้ไม๊ครับ

ไม่ติดครับ ด้านหลังลองเพิ่มอีก 5 มิล กำลังสวย

ชอบจริงๆรถ style ขาวดำ

สไตร์เดียวกันใช่ไหมครับ

หล่อสุดๆ  :0084:

ขอบคุณครับ

หล่อจังอ่ะก๊าบ เห็นแล้วเกิดกิเลส  :0043:  :0043:  :0043:

ขอบคุณครับ กิเลสล้อ หรือยางครับ