Jump to content

...(@^_^@)...KaoLunG's Style...(@*_*@)--->K20A

Recommended Posts

เสานี้จะไปดู78นะน้อง

ผิดหวังมั้ย? ครับพี่

คันนี้ทั้งแรง ทั้งเสียงนุ่มเพราะจิงๆ

:D

แรงอะไรพี่เอก โดนคันแดงสวนหายเลย

โหด แสส คน เพื่อน ผม

ใครจะโหดเท่ามรึงอ่าคร๊าบบบบบบ ใช้เพื่อนไปเรียกเด็กมานั่งรถด้วย

ตรงรุ่น 3,500 ขาดตัววววว

วัยรุ่นเซ็ง โดนคนแก่หลอก

สุดยอด ขับไปจากยุดยา เผื่อไปดู78คุ้มคับ มันมาก

อ้าว พี่อุ้มไม่มาทักผมอ่า ขอโทษนะพี่ถ้าดูแลไม่ทั่วถึง

ผิดหวังมั้ย? ครับพี่

แรงอะไรพี่เอก โดนคันแดงสวนหายเลย

ใครจะโหดเท่ามรึงอ่าคร๊าบบบบบบ ใช้เพื่อนไปเรียกเด็กมานั่งรถด้วย

วัยรุ่นเซ็ง โดนคนแก่หลอก

อ้าว พี่อุ้มไม่มาทักผมอ่า ขอโทษนะพี่ถ้าดูแลไม่ทั่วถึง

ว่าจะเดินไปหาตอนเย็นฝนดันตก ไว้รอบหน้าได้น้องรัก

ไม่เป็นไรครับ

ว่าจะเดินไปหาตอนเย็นฝนดันตก ไว้รอบหน้าได้น้องรัก

ไม่เป็นไรครับ

อ๋อ ดันตกแรงซะด้วย ไว้รอบหน้าเจอกันนะครับพี่

เก๋า............. ฟังคลิปแล้วอยากได้ท่อ Toda เลยอ่า กิกิ

หลอนไปเรื่อย

ของเมิงมันเพาะจริงๆนิหว่า

ค่อยๆเป็นค่อยไป

งาน Drag สุดยอดเลยครับโอ๊ค น่าเสียดายพลาดไปนิดเดียว

ขอบพระคุณมากครับ สู้ตรีน เพื่อน เม่าไม่ได้จริงๆครับ

เหลือ 3000

เอาอีกละ!!!!

ตกลงทำนมรึป่าวอ่ะ

หลังไมค์ดิวะพี่

ทำข้างเดียวค่ะ อีกข้างเดิมๆ

เฮ้ย!!!!!!!!! อันนี้หมายถึงหัวชิมิ เพราะพี่.....แล้วววววววว

แล้วแปลงยังอะคับ

เย้ย นี่หนักกว่า

เรียบร้อยหมดแล้วคับ เห็นว่า เม่า กับ โอ็ค ช่วยกันเช็คของเรียบร้อยแล้วคับ :0156:

อ้าง น้องอีกละ

ยับ!!!

ชอยยับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

จะซื้ออะไรกันหรอคับเห็นมี 3000-3500

สนใจหลังไมค์มาฮะ :0006:

ซื้ออะไรหว่า ต้องลองถามพี่เอ๋อะพี่ ตัวบงการเลยยยยยยย

ป่าวน๊าาาาาาาาาาาา :0092:

ถ้าของใกล้มาบอกด้วยน๊า กลัวเงินหมด กำลังเปลี่ยนล้อรถตู้ ฮิฮิ

โทษที ช่วงนี้ยุ่งมากๆ

ห้องนี้คุยกันแปลกๆ 5555

แปลกอารายยยยยยยย

17 พฤษจิกา ถ้าว่าง เชิญไปร่วมงานของคลับกันหน่อยนะครับ

http://www.civicclubthailand.com/board/index.php/topic/4840-%E0%B8%A3%E0%B9%88%E0%B8%A7%E0%B8%A1%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%99%E0%B8%AB%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%96%E0%B8%AA%E0%B8%A7%E0%B8%A2-ccth-%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B9%88%E0%B8%A7%E0%B8%A1%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99-honda-day-live-nig/