Jump to content

...(@^_^@)...KaoLunG's Style...(@*_*@)--->K20A

Recommended Posts

พร้อมหรือยัง เราจะไปชมของจริงกัน

0-100 km/h - 2,6s

0-160 km/h - 3,9s

0-200 km/h - 5,1s

0-250 km/h - 7,3s

ผลพร้อมตั้งแต่วันที่จองแล้วพี่................

แวะมาทักทายครับ

สวัสดีครับ

สวัสดีครับบบ พอดีงานเยอะมากเลย ไม่เข้ามาเลย คิดถึงทุกคนนะครับบบบ

สวัสดีครับ พี่บอย ปีหน้าเราคงเจอกันบ่อยกว่านี้นะพี่ :)

ปล. ขอโทษทีพี่ วันนั้นที่เจอกัน ไม่ได้คุยด้วยเลยยยยยยยยยย

15 นี้ ไม่เห็นเลข 13.xx ไม่ให้กลับบ้านนะว้อย

พี่สิทครับ รถผมเห็น 14.5 ผมก็ดีใจแล้วครับ

พิกัด 13.XX ไว้ให้คุณพี่จิ๊ปบ้าพลังดีกว่าครับ

สวัสดีครับ พี่บอย ปีหน้าเราคงเจอกันบ่อยกว่านี้นะพี่ :)

ปล. ขอโทษทีพี่ วันนั้นที่เจอกัน ไม่ได้คุยด้วยเลยยยยยยยยยย

พี่สิทครับ รถผมเห็น 14.5 ผมก็ดีใจแล้วครับ

พิกัด 13.XX ไว้ให้คุณพี่จิ๊ปบ้าพลังดีกว่าครับ

เดี๋ยวเฮียจะโชว์เลขงามๆให้อึ้งทั้งสนามให้ดู.....25วิ๊ O.o'

เดี๋ยวเฮียจะโชว์เลขงามๆให้อึ้งทั้งสนามให้ดู.....25วิ๊ O.o'

บ้าหน่าเฮีย

พี่พวกผมจัด E20 กันแล้วนะฮะ

เก๋าเอ้ยยยยยยยยยยยยยยย

ว่าไงเอ้ย เพื่อนมึด

แรง !!!

15นี้เจอกัน

วันเสาร์ไปแอบมองรถแรงมาคับ สวยจิงๆ

รถเราสองคนคงไม่ต่างกันมั้งครับ เพราะว่าของพี่ก็เป็น K20A เหมือนกันหนิ

แล้วันเสาร์นี้พี่จะไปงาน Civicclub drag party มั้ยครับ?

แรง !!!

15นี้เจอกัน

จะเอาคันไหนมาวิ่งวะพี่?

รถเราสองคนคงไม่ต่างกันมั้งครับ เพราะว่าของพี่ก็เป็น K20A เหมือนกันหนิ

แล้วันเสาร์นี้พี่จะไปงาน Civicclub drag party มั้ยครับ?

ความแรงกับความสวยผมยังห่างอีกเยอะเลยคับ

ส่วนวันเสาร์ไปคับ จะได้มีโอกาสรู้จักกันมากขึ้น :0069:

ยินดีที่ได้รู้จัก ได้เจอตัวเป็นๆ นะครับ โอ็ค น่าเสียดายไม่มีโอกาสได้คุยกัน

วันที่ 15 ขอให้ FD2 Mugen 1 Win Win นะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ เราเจอกันที่หัวหินใช่ปะครับ? ขอบคุณครับ

ปล. ไว้งานวันเสาร์เราคงได้คุยกันนะครับ :)

ความแรงกับความสวยผมยังห่างอีกเยอะเลยคับ

ส่วนวันเสาร์ไปคับ จะได้มีโอกาสรู้จักกันมากขึ้น :0069:

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

แรงอะไรครับ ผมก็เครื่องเดิม ยังไม่ได้เปิดฝาเลยยยยยยยย

แล้วเดี๋ยววันเสาร์ไว้มีโอกาสคุยกันนะครับ เข้ามาทักได้เลยนะครับ ผมไม่ดุ :)

แวะไปดูรถแรงๆวิ่งกัน

เอา Scirocco ไป

เอา FD มาวิ่งเล่นดิพี่ ลงรุ่น K20Z ไงฮะ

ใช่เจอกันทึ่หัวหินครับ แต่วันเสาร์ไม่ได้ไป ผมติดแข่งบอลอ่ะ น่าเสียดาย

อ้าว!!!! เสียดายอะครับ ไว้งานหน้าเจอกันนะครับพี่

ขายไปแล้ว

ถ้าพอขำๆเหลือ Scirocco กับ Focus TDCi

ประเด็นงานนี้มันเป็นงานของ FD อะดิพี่

เอาบุญมาฝากกันอีกครั้งครับ น้องโอ๊ต

ไปปฏิบัติธรรมที่ จ. เชียงใหม่ มา

คิดหวังสิ่งใด ประสบแต่ความโชคดี สำเร็จผล สาธุ สาธุ

แวะไปดูบรรยากาศเพื่อนๆFDไง ไม่ได้ลง

OK ครับพี่ แล้วเจอกัน

เอาบุญมาฝากกันอีกครั้งครับ น้องโอ๊ต

ไปปฏิบัติธรรมที่ จ. เชียงใหม่ มา

คิดหวังสิ่งใด ประสบแต่ความโชคดี สำเร็จผล สาธุ สาธุ

ขอบพระคุณมากๆเลยนะครับพี่ สาธุ...............................