Jump to content

เกือบได้ออกแรงแต่เช้า !!

Recommended Posts

เข้าไม่ได้ครับ พี่โดนคนบ้าอำนาจ เปลี่ยนพาส ทั้ง 3 ล็อกอิน ที่มีครับ

เดี๋ยวให้ ID กับ Pass ไปลองอ่านครับ เก๋ PM นะครับ อ่านตั้งแต่หน้าแรก ก็จะเข้าใจครับ ^^

ผมไม่ได้เข้าแล้ว เพราะ ไม่จำเป็นต้องเข้าไปดูบอร์ดนั้นแล้ว เพราะ เจ้าตัวก็มาเยือน เรือนเราแล้ว งั้นเดี๋ยวผมรอต้อนรับในเรือนผมละกัน ^^

ปล.ต้องขอโทษ สตาฟทุกๆท่านด้วยครับ ใจผมไม่ได้อยากเอาไฟมาสุมบ้านนะครับ แต่พอดี ผมเจอแมวจอมป่วน สังเกตุมาหลายกระทู้ (บ้านนี้)

• Replies 84
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Zomead

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ใจเย็นพี่   เคยเจอเหมือนกัน ในเลนด่วน พระราม2 ซึ่งเลนนั้นจิงๆๆ ห้ามมอเตอร์ไซด์วิ่ง   ถ้ามีพวกจารจรกลางอยู่จะโดนจับกันเป็นแทบๆไป แต่อย่างว่าเช้าๆ คุณตำรวจ   ก็ไม่เหนจะจับหร

tonnaruto

เคยเจอมอร์เตอร์ไซต์ ขับแบบไม่เผื่อเลนให้ใครมั้ยครับ ? ขับทางไหนได้ไปหมด   เมื่อเช้าเจอบนสะพานข้ามแยกคลองเตย จะมุ่งหน้าไป พระรามสาม สะพานแมีสองเลน เลนขวารถขับช้ามาก ส่วนเลนซ้ายพี่แมสเซ็นเจอร์ ครอง

golffyzestzu

ดีแล้วหละ ถ้าเปนผมโดนยกเท้าใส่ ผมคงเตรียมตังทำสีใหม่ได้เลยหละ ผมยิ่งใจร้อนๆ = =   เจอประจำเลยขับกลางเลนแล้วขับเอื่อยๆขวางกัน ย้อนศรก็เอา ปาดแล้วสอยกระจกข้างผมพับก็มี โดนมาทุกแบบ เบื่ออารมณ์นี้มากๆ

เดี๋ยวให้ ID กับ Pass ไปลองอ่านครับ เก๋ PM นะครับ อ่านตั้งแต่หน้าแรก ก็จะเข้าใจครับ ^^

ผมไม่ได้เข้าแล้ว เพราะ ไม่จำเป็นต้องเข้าไปดูบอร์ดนั้นแล้ว เพราะ เจ้าตัวก็มาเยือน เรือนเราแล้ว งั้นเดี๋ยวผมรอต้อนรับในเรือนผมละกัน ^^

ปล.ต้องขอโทษ สตาฟทุกๆท่านด้วยครับ ใจผมไม่ได้อยากเอาไฟมาสุมบ้านนะครับ แต่พอดี ผมเจอแมวจอมป่วน สังเกตุมาหลายกระทู้ (บ้านนี้)

PM เต็มหรือเปล่าครับ ส่งไปไม่ได้ครับ เก๋ ^^

ไม่เป็นรัยครับ เข้าไปอ่านมาแล้ว มีน้องใจดีให้ยืมล็อกอิน มาใช้ชั่วคราว ปล่อยไปเถอะ

เอาแบบนี้ครับ ได้ยินมาว่า อีก เดือน กว่าๆ จะมีกิจกรรมสร้างพระ ถวายวัด

เรามาร่วมทำบุญ และช่วยกัน กรวดน้ำ อุทิศส่วนกุศล

ส่งไปให้ คนบาปหยาบช้า เจ้ากรรมนายเวร ภูตผีปีศาจ

ชีวิตเราจะได้ดีขึ้นๆ

ไม่เป็นรัยครับ เข้าไปอ่านมาแล้ว มีน้องใจดีให้ยืมล็อกอิน มาใช้ชั่วคราว ปล่อยไปเถอะ

เอาแบบนี้ครับ ได้ยินมาว่า อีก เดือน กว่าๆ จะมีกิจกรรมสร้างพระ ถวายวัด

เรามาร่วมทำบุญ และช่วยกัน กรวดน้ำ อุทิศส่วนกุศล

ส่งไปให้ คนบาปหยาบช้า เจ้ากรรมนายเวร ภูตผีปีศาจ

งั้นผมขอ Reply เรื่องนี้เป็น Reply สุดท้ายแล้วกันครับ

ไม่อยาก ต่อปากต่อคำละ :P

งั้นผมขอ Reply เรื่องนี้เป็น Reply สุดท้ายแล้วกันครับ

ไม่อยาก ต่อปากต่อคำละ :P

ผมกลับมาบ้านนี้แล้วครับพี่ต้น...รายงานตัวครับ

หน้าฝนขับรถระวังๆหน่อยนะครับ ถนนลื่น ยางเป็นสิ่งสำคัญนะครับ ใจเย็นๆ

เป็นห่วงทุกท่านครับ

ผมกลับมาบ้านนี้แล้วครับพี่ต้น...รายงานตัวครับ

หน้าฝนขับรถระวังๆหน่อยนะครับ ถนนลื่น ยางเป็นสิ่งสำคัญนะครับ ใจเย็นๆ

เป็นห่วงทุกท่านครับ

ดีแล้วล่ะครับ ^^

แต่รอดูกันไป ว่าจะมาเห่าอะไรในนี้ ต่อมั้ย แต่ไม่ต่อปากต่อคำละ

พูดถึงเรื่องยาง ต้องเช็คยางบ้างซะแล้ว อิอิ

ดีแล้วล่ะครับ ^^

แต่รอดูกันไป ว่าจะมาเห่าอะไรในนี้ ต่อมั้ย แต่ไม่ต่อปากต่อคำละ

พูดถึงเรื่องยาง ต้องเช็คยางบ้างซะแล้ว อิอิ

สดๆร้อนๆ

เมื่อเช้าพี่เขยกับแฟนผมเดินทางจากพิษณุโลกจะมาพะเยา เหลืออีก 10 กิโลจะถึงแล้ว รถหมุนควบคุมรถไม่อยู่

โชคดีคนไม่เป็นไร แต่รถซิโดนไปเยอะเลย ขับมาไม่ถึง 100 เพิ่งเปลี่ยนยาง lm703 มายังใช้ไม่ถึง 5 พันโลเลย ออกฤทธิ์ซะแล้ว

ใครที่คิดจะเปลี่ยนยี่้ห้อนี้ อย่าเห็นว่ามันถูกนะครับ ยอมเสียตังเยอะดีกว่า ยางเป็นสิ่งสำคัญมากๆๆๆๆๆ

ปล.พี่้ต้นกระทู้โดนอุ้มไปล่ะ 5555

สดๆร้อนๆ

เมื่อเช้าพี่เขยกับแฟนผมเดินทางจากพิษณุโลกจะมาพะเยา เหลืออีก 10 กิโลจะถึงแล้ว รถหมุนควบคุมรถไม่อยู่

โชคดีคนไม่เป็นไร แต่รถซิโดนไปเยอะเลย ขับมาไม่ถึง 100 เพิ่งเปลี่ยนยาง lm703 มายังใช้ไม่ถึง 5 พันโลเลย ออกฤทธิ์ซะแล้ว

ใครที่คิดจะเปลี่ยนยี่้ห้อนี้ อย่าเห็นว่ามันถูกนะครับ ยอมเสียตังเยอะดีกว่า ยางเป็นสิ่งสำคัญมากๆๆๆๆๆ

ปล.พี่้ต้นกระทู้โดนอุ้มไปล่ะ 5555

อ้าวหรอ สงสัยมันสุ่มเสี่ยง

ส่วนเรื่องยางขอบคุณครับ จะได้ไม่เลือกยี่ห้อ นี้ ^^ แต่ยางไทยมันน่าจะเหมาะสมกับ ถนนเมืองไทยแล้วน๊า ไม่น่าจะ บึ้มได้ - -*

แต่ 703 ขอบ 18 ก็ไม่ใช่ถูกด้วยนะนั่น

ครับพี่ ไปทำบุญกัน :D:D:D

ครับพี่ ไปทำบุญกัน :D:D:D

ดีครับๆ มาเลยๆ ทำบุญกันหน่อย