Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

เอาไลน์มาแปะ เดี๋ยวเมิงโดนฟ้องลิขสิทธิ์ กรูไม่ไปประกันนะ

หึ้ย หยอดเหรียญเอาแถวร้านลาบ ห้วยขวาง 5 บาท ได้ 2 เพลง 035.png

งก!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ปิดแล้วนอนต่อ

ปล.จะไปใส่โช้ค แต่ตื่นไม่ทัน

ปิดแล้วนอนต่อ

ปล.จะไปใส่โช้ค แต่ตื่นไม่ทัน

ใส่กระจับด้วยน่ะ กันไส้เลื่อน

ใส่กระจับด้วยน่ะ กันไส้เลื่อน

พกถุงก๊อปแก๊ปไปด้วยครับ...เผื่ออ๊วก

นั่น วินตามไซโค กันเลย ผมเตรียมใจไว้ละ คับ

ตอนนี้คิดอยู่ ว่า ทั้งเซต มันจะเตี้ยเท่าไอบัคโช้คเดิมมั้ย

ถ้าพอกัน หรือ สูงกว่าหน่อย ก่อพอรับได้ ถ้าโด่งลอยมาคงน้ำตาริน

อยากใส่แบบครบๆ รับฟิลลิ่งสปอร์ตน่ะคับ คิดว่ามันน่าจะแมทที่สุด

แต่ไอบัคก้อไม่ใช่กาก ทำมาแข็งสุดในตระกูลสปริงแต่งเช่นกัน คิดเยอะเลยกองไว้ก่อน 555

นั่น วินตามไซโค กันเลย ผมเตรียมใจไว้ละ คับ

ตอนนี้คิดอยู่ ว่า ทั้งเซต มันจะเตี้ยเท่าไอบัคโช้คเดิมมั้ย

ถ้าพอกัน หรือ สูงกว่าหน่อย ก่อพอรับได้ ถ้าโด่งลอยมาคงน้ำตาริน

อยากใส่แบบครบๆ รับฟิลลิ่งสปอร์ตน่ะคับ คิดว่ามันน่าจะแมทที่สุด

แต่ไอบัคก้อไม่ใช่กาก ทำมาแข็งสุดในตระกูลสปริงแต่งเช่นกัน คิดเยอะเลยกองไว้ก่อน 555

ไม่โด่งครับประมาณหนึ่งนิ้วสอดทั้งหน้าหลังเลย

ไม่โด่งครับประมาณหนึ่งนิ้วสอดทั้งหน้าหลังเลย

หลังเตี้ยกว่า ไอบัคอีกนะนั่น ขอบคุณข้อมูลคับ

อ้อลืม ขอบคุณที่เอามาส่งถึงที่ทำงานด้วยนะคับวิน

เมื่อวานประชุมอยู่เลยรีบๆ ไม่ได้สนทนาอะไรมากคับ

สงสัยได้ใส่จริงๆ เสาร์หน้า นี่กะว่าหา collar ไปใส่ด้วยกันทีเดียว

ให้มันกะโด๊กกะแด้กกันไปเลย

พกถุงก๊อปแก๊ปไปด้วยครับ...เผื่ออ๊วก

ถ้าไม่ใช่อ๊วกป๋า ก็อาจจะเป็นของวรัญ

ยังกองอยู่เลย ไม่มีเวลา พาพ่อไปหาหมอบ่อยด้วย สงสารแก

มาบอกพี่พรก่อน สร้างเกียรติประวัติให้ชมรม

เดี๋ยวหาสติกเกอร์ให้เป็นกรณีพิเศษ

ยังกองอยู่เลย ไม่มีเวลา พาพ่อไปหาหมอบ่อยด้วย สงสารแก

มาบอกพี่พรก่อน สร้างเกียรติประวัติให้ชมรม

เดี๋ยวหาสติกเกอร์ให้เป็นกรณีพิเศษ

ขอด้วย

รถใครเป็นไรโทรหาผมได้ตลอด23ชม เลย ขอนอน ชม1 ดีพอป่ะ ยกเว้นไฟแนนซ์ตามมายึดห้ามโทร

รถกรูไฟหรี่ไม่ติด เมื่อคืน แจ้งไป เห็นนั่งแหลกหมูสะเต๊ะ กระดิกทีนอ่านอยู่

ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้น ปบ่อยให้กรูขับท่ามกลางอันตรายรอบด้าน

น่ากัวชะมัด

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...