Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

.......... หัวเราะจริงใจมากนะพล.. อ่ะคิก อ่ะคิก

มิได้มีเจตนาอื่นใดแอบแฝงเลยครับพี่ จริงจริ๊ง...

:0018:

ป๋าพลาดไม่ได้นะครับ ถึงชีวิต :0036:

รถพี่ วิ่งไปกี่กิโลเมตร แล้วครับพี่ต้น

ไม่เป็นไรครับ อาร์ท คนเราพลาดกันได้ :0156:

เด๋ว ป๋า จะ รู้ ว่า พลาด เป็น ยัง ไง :0023:

119003 แล้วครับเก๋

ครับพี่ บางข่าวบอก ให้เปลี่ยนแค่ รถที่วิ่งไม่เกิน 160000 ครับ รถผม แสน5

ตะกวดน้อยเอ๋ย นอนพักผ่อนบ้างแล้วเจ้าจะเข้าใจเอง

ครับพี่ บางข่าวบอก ให้เปลี่ยนแค่ รถที่วิ่งไม่เกิน 160000 ครับ รถผม แสน5

ยังได้อยู่ ให้ว่องเลย :D

เป็นการยืดระยะเวลา การรับประกันเพิ่มครับ เป็น 6 ปี หรือ 160000 กิโลเมตร ครับ

ประมาณว่า หากลูกค้าเข้ามาใช้บริการ หากพบว่าเสียหาย ก็จะเปลี่ยนให้โดยไม่คิดค่าอะไหล่ แต่จะไม่มีการแจ้งให้มาเปลี่ยน

ประกาศห้องนี้ก่อน

ทางศูนย์ Honda ตอนนี้มีนโยบายเรียกปรับปรุงยางแท่นเครื่องของ civic รุ่นปี 2006 - 2008

เข้าไปเปลี่ยนเป็นยางแท่นเครื่องรุ่นใหม่ฟรีโดยไม่เสียค่าใช้จ่าย (เฉพาะตัวหน้าขวา ที่เสียบ่อยๆ)

รายละเอียดโปรดโทรสอบถามได้ที่ศูนย์ Honda ใกล้บ้านท่าน หรือไกลก็ได้มั้ง แล้วแต่สะดวก :P

ทำไมฮอนด้าให้แค่ปี 2006-2008ล่ะครับ

ปี 2009 ก็หมดประกันแล้วบางคันก็ไม่ได้เคลมซิครับ

ทำไมฮอนด้าให้แค่ปี 2006-2008ล่ะครับ

ปี 2009 ก็หมดประกันแล้วบางคันก็ไม่ได้เคลมซิครับ

ต้องลองสอบถามทางศูนย์เองแล้วหล่ะครับ เพราะบางศูนย์ก็เคลมได้บางศูนย์ก็เคลมไม่ได้

มีร้านมานำเสนอ เป็นร้านที่เคยกินสมัยอยู่ตรง BTS เพลินจิต และก็เปลี่ยนไปกินคุโรดะ ปัจจุบันไปอยู่ตรง อื้อจื่อเหลียง (มั้ง) ดูจากรูป ราคาหัวละ 350 Net มั้ง

https://foursquare.com/v/inaho-%E0%B8%AD%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B9%82%E0%B8%AE-%E7%A8%B2%E7%A9%82/4d6a1dbab6f46dcb18802cb2/photos

วัันนี้แลว่าโลตัส คงเงียบ หลายท่านเดินทางมาติดต่อวัดที่เพชรบุรีวันนี้ :0183:

วัันนี้แลว่าโลตัส คงเงียบ หลายท่านเดินทางมาติดต่อวัดที่เพชรบุรีวันนี้ :0183:

ถ่ายทอดสดด้วย

ตาต้น ไปเอารูปห้องมีทติ้งมาลงหน่อย จ่ะ ใช้มือถือไม่สะดวก

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...