Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

กลับมาจากไปเที่ยวปีนเขามา เหนื่อยมากๆ ใครมีโอกาสของไปปีนดูนะครับออกกำลังดีมากๆ

หึ้ยปีนด้วยกันได้เหรออาจารย์ จะดีเหรอ

วันนี้อากาศเช้าหมองๆ ไปวิ่งเก็บสาวๆหน่อย บริหารสายตา

วันนี้อากาศเช้าหมองๆ ไปวิ่งเก็บสาวๆหน่อย บริหารสายตา

เก็บเผื่อด้วยครับ ช่วงนี้ขอพักผ่อนไม่มีแรงเก็บสาว :P

แอร์พัง โดนเปลี่ยนCompressorไป 9,xxx.-

ศูนย์โทรมาบอกว่า มอเตอร์พัดลมแอร์ใกล้จะไปแล้ว แต่บอกราคารวมค่าแรง 4,xxx.-

พี่ๆพอมีแหล่งซื้อมอเตอร์พัดลมแอร์แนะนำมั้ยคร้าาาาบ

แอร์พัง โดนเปลี่ยนCompressorไป 9,xxx.-

ศูนย์โทรมาบอกว่า มอเตอร์พัดลมแอร์ใกล้จะไปแล้ว แต่บอกราคารวมค่าแรง 4,xxx.-

พี่ๆพอมีแหล่งซื้อมอเตอร์พัดลมแอร์แนะนำมั้ยคร้าาาาบ

ห้องซื้อขายครับตี้ พันกว่าบาท เอามาเปลี่ยนเองไม่เสียค่าแรง

ผมซื้อเชียงกง 800 บาท เอามาเปลี่ยนเอง

ห้องซื้อขายครับตี้ พันกว่าบาท เอามาเปลี่ยนเองไม่เสียค่าแรง

ผมซื้อเชียงกง 800 บาท เอามาเปลี่ยนเอง

ขอบคุณครับพี่ต้น

สปอนเซอร์แจ่ม

จัดTypeR ซักชุดสิ พ่วงกล่อง KKS

ตามไม่่ทัน

จัดTypeR ซักชุดสิ พ่วงกล่อง KKS

ตามไม่่ทัน

เบิกตังค์หน่อยเดี๋ยวมารีวิวให้ เดี๋ยว ตาม ปตท ทรู honda toyotaมาอีก

แจ่มเนอะ DIY ให้ FD เราทำได้หล่ะก็เทพเลย

DIY ให้ FD เราทำได้ ก็ไม่ต่างกะทำ Nokia3310ให้เป็นiPhoneล่ะครับตานพเอ๋ย

Prius ก็มีแต่บ้านเราโดนตัดออกไป

DIY ให้ FD เราทำได้ ก็ไม่ต่างกะทำ Nokia3310ให้เป็นiPhoneล่ะครับตานพเอ๋ย

Prius ก็มีแต่บ้านเราโดนตัดออกไป

แหม คม ทำโนเกีย เป็นไอโฟน :0025:

555 พี่เอ๋พูดซะเห็นภาพเลย ผมก็แค่คิดเล่นๆครับ รู้ว่ามันทำกันไม่ได้ ขำขำ หน่ะครับพี่

แต่แหมดันเอา FD ไปเทียบกับ 3310 เนี่ย เก่าไปนิดไหมครับพี่เอ๋ :0002:

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...