Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

ตาต้นเอาบุญมาฝาก แบบ LED เทพพร้อมช่อ สัก 50 ตัวสิ

เอามาฝาก เลือกช๊อปได้ตามสบาย :0212:

http://www.exledshop.com/d.i.y-parts/lens-reflectors/exled-jf-block-chrome-reflector--panel-lighting-ring-cover-set-1ea-copy.html

หน้า 100 แล้ว เอาบุญมาฝาก ช้างน้อยทุกๆท่าน ไปถวายเทียนพรรษา 9 วัดมา เดี๋ยวเอารูปมาให้เบิ่ง :)

สาธุ :0137: ครับ

สวัสตอนเช้าครับพี่....

พี่ทอมมี่ครับ ในเวปเราจะดูวันเกิดของสมาชิกได้ที่ไหนบ้างครับ

คือตอนนี้พอถึงวันเกิดของเพื่อนในบอร์ด ก็ไม่รู้ครับ

ลบกวนด้วยครับพี่

ตื่นมาละ ไม่ไหว :0121:

ลืมนะนัดอารายไว้อ่ะ งอลล่ะด้วย...

ลืมนะนัดอารายไว้อ่ะ งอลล่ะด้วย...

:0213: ลืมสนิท

ใครทำเดี๋ยวพี่ช่วย

ต๊าย เรียกพี่ ตัวเท่าน้อง

สวัสตอนเช้าครับพี่....

พี่ทอมมี่ครับ ในเวปเราจะดูวันเกิดของสมาชิกได้ที่ไหนบ้างครับ

คือตอนนี้พอถึงวันเกิดของเพื่อนในบอร์ด ก็ไม่รู้ครับ

ลบกวนด้วยครับพี่

มันต้องลง Patch เพิ่มครับ ตัวรุ่นใหม่แบบเรามันยังไม่ทำ Support ให้น่ะ ให้โชว์ใน Profile อย่างเดียว

ไว้หลุดๆมาจะหามาลงให้ครับ ค่อยๆทำ เดี๋ยวพังคามืออีก :P

มันต้องลง Patch เพิ่มครับ ตัวรุ่นใหม่แบบเรามันยังไม่ทำ Support ให้น่ะ ให้โชว์ใน Profile อย่างเดียว

ไว้หลุดๆมาจะหามาลงให้ครับ ค่อยๆทำ เดี๋ยวพังคามืออีก :P

ขอบคุณครับพี่...

ห้องนี้เงียบเหงา ก็เชิญมาที่ห้องราชภัฏครับ จะเข้าหน้าที่ 300 แล้วครับ

ทั้งภาพ เสียง ข้อมูลแต่งรถ เบอร์สาวๆ มีครบที่ห้องราชภัฏครับ 555....

ขอบคุณพี่ก้องที่ช่วยติดสติกเกอร์ให้นะครับ

f60952e1.gifไปล่ะครับ....

ไม่เป็นไรครับ ช่วยเหลือเกื้อกลู กัน เป็นนิสัยของคนไทยครับ หาแบบนี้จากชาติไหนในโลก ได้น้อยครับ

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...