Jump to content

อยากจะจัดงาน Civic Club Thailand Drag Party จะดีมั้ยครับ ???

Recommended Posts

1. thaihack / ลง3รุ่น bracket18-20-King of K20z2.0 / 2คนครับ
  2. bawonnan / 20, 18, R18A / 2 คน :D ขอเป็นเสาร์-อาทิตย์นะครับ
  3. VIII / 20, 18, R18A / 2 คน
  4. pooooom / 18 , 20 / 1คน
  5. ponsit / ไปดูอย่างเดียว / 1 คน
  6. MOMO-SAVAGE / 20, 18, R18A / 1 คน
  7. amsory09 / King of K20Z 2.0, God of Civic / 1 คน
  8. Cadenza/18, 20/ 2 คน
  9. Jeep_Marlboro/ 20, 18, god fo civic / 1 คน
  10. Dirty Bit / 18/ 1 คน
  11. sk2514/ ไปดูอย่างเดียว / 2 คน
  12. t0ey / 18, 20 / 1 คน
  13. Coner / 20, 18, R18A / 1 คน
  14. Hyattboy /God of civic
  15. Chef_M / God of civic
  16. Jai / God of civic
  17. Pokpong/18 God civic

รวมยอดปัจจุบัน

Lady / 0

Bracket 20 / 9

Bracket 18 / 11

R18A / 4

K20Z / 2

God of ghost feet / 4

ผู้เข้าชม / 22

ถ้าไม่ลงเอง เดี๋ยวบังคับใส่นะครับ พวก K ซุ่มทั้งหลายน่ะ อิ อิ

เนื่องจากเจตนารมณ์เว็บนี้ตั้งขึ้นมาสำหรับ Civic ทุกรุ่น

แต่ขอสรุปกันอีกทีนะครับ แล้วจะมาแจ้งให้ทราบ

• Replies 318
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

งานเข้าแล้ว... เดือน ก.ย. มีสอบที่ทำงาน (หัวลำโพง) แต่ยังไม่ระบุว่า เสาร์-อาทิตย์ ไหน - -"

งานสร้างพระ... กับ งาน Drag... จะโดนซักงานไหมเนี่ย... - -"

สอบถามหน่อยครับค่าสมัครนี่คือตามนี้เลยใช่ไหมครับผม

Bracket 600 บาท/คัน

King and God 800 บาท/คัน

คือถ้าสมมุติลง Bracket 18 20 ก็คือ 1,200 บาท .และถ้าลง king of r18a ก็อีก 800 บาท

ก็รวม 2,000 บาทใช่ไหมครับผม

หรือว่ารลงรุ่นแรก ราคา 600 และรุ่นต่อๆไป ก็ลดราคาลงมาครับผม เหมือนงาน แข่งงานอื่นๆครับ

ขอบคุณครับผม :)

สอบถามหน่อยครับค่าสมัครนี่คือตามนี้เลยใช่ไหมครับผม

Bracket 600 บาท/คัน

King and God 800 บาท/คัน

คือถ้าสมมุติลง Bracket 18 20 ก็คือ 1,200 บาท .และถ้าลง king of r18a ก็อีก 800 บาท

ก็รวม 2,000 บาทใช่ไหมครับผม

หรือว่ารลงรุ่นแรก ราคา 600 และรุ่นต่อๆไป ก็ลดราคาลงมาครับผม เหมือนงาน แข่งงานอื่นๆครับ

ขอบคุณครับผม :)

สรุปใหม่แล้วครับ ราคาเปลี่ยนเป็น

รุ่นแรก 800

รุ่นถัดไปรุ่นละ 300

ค่าผ่านประตู 80 บาท

ค่าผ่านประตูตามจำนวนคนมา 2 คนก็ 160 บาท

ลง 19, 20 และ King ด้วย จะเท่ากับ 1,400 บาท

รวมเป็น 1560 บาท สำหรับลง 3 รุ่น ผู้ร่วมกิจกรรม 2 คน

มีถ้วยรางวัล และ ของที่ระลึกเล็กๆ น้อยๆ

ให้ผู้ชนะ และ มีโหวตรถสวยด้วย แต่อย่าคาดหวัง

กับของรางวัลมากนะครับ วิ่งกันสนุกๆ คิดซะว่าเป็นงานปาร์ตี้

และ มีทติ้งของเว็บ ไม่ได้ แข่งเอาเป็นเอาตาย

สงสัยอะไรสอบถามเพิ่มเติมได้ครับ

1. thaihack / ลง3รุ่น bracket18-20-King of K20z2.0 / 2คนครับ
  2. bawonnan / 20, 18, R18A / 2 คน :D ขอเป็นเสาร์-อาทิตย์นะครับ
  3. VIII / 20, 18, R18A / 2 คน
  4. pooooom / 18 , 20 / 1คน
  5. ponsit / ไปดูอย่างเดียว / 1 คน
  6. MOMO-SAVAGE / 20, 18, R18A / 1 คน
  7. amsory09 / King of K20Z 2.0, God of Civic / 1 คน
  8. Cadenza/18, 20/ 2 คน
  9. Jeep_Marlboro/ 20, 18, god fo civic / 1 คน
  10. Dirty Bit / 18/ 1 คน
  11. sk2514/ ไปดูอย่างเดียว / 2 คน
  12. t0ey / 18, 20 / 1 คน
  13. Coner / 20, 18, R18A / 1 คน
  14. Hyattboy /God of civic
  15. Chef_M / God of civic
  16. Jai / God of civic
  17. Pokpong/18 God civic

รวมยอดปัจจุบัน

Lady / 0

Bracket 20 / 9

Bracket 18 / 11

R18A / 4

K20Z / 2

God of ghost feet / 4

ผู้เข้าชม / 22

ถ้าไม่ลงเอง เดี๋ยวบังคับใส่นะครับ พวก K ซุ่มทั้งหลายน่ะ อิ อิ

เนื่องจากเจตนารมณ์เว็บนี้ตั้งขึ้นมาสำหรับ Civic ทุกรุ่น

แต่ขอสรุปกันอีกทีนะครับ แล้วจะมาแจ้งให้ทราบ

ในรายชื่อไม่เห็นมีพี่มะลิเลยครับพี่โป่ง

งานเข้าแล้ว... เดือน ก.ย. มีสอบที่ทำงาน (หัวลำโพง) แต่ยังไม่ระบุว่า เสาร์-อาทิตย์ ไหน - -"

งานสร้างพระ... กับ งาน Drag... จะโดนซักงานไหมเนี่ย... - -"

ผมก็มีไปอุบล 12 กันยายนครับ สู้ๆ คงได้เจอกันซักงานแหละน่า

ยังไง เรื่องสอบสำคัญกว่า ขอให้สอบได้ท็อปคลาสเลยนะครับ สู้ๆ

ในรายชื่อไม่เห็นมีพี่มะลิเลยครับพี่โป่ง

DRM บังคับลงทุกคัน คันละรุ่น ไม่ลง ลอกสติ้กเกอร์ครับ :0201:

ลงด้วยๆครับ ลงทะเบียนหน้างานได้ป่าวครับผม.......

ได้เลยครับ ไม่มีปัญหาใดๆ ทั้งสิ้นจ้าาาาา

ไปซ้อมกันวันไหนดีล่ะพี่โป่ง อะคิอะคิ

ลง Open แมร่งเลย Open ประตู หน้า หลัง ขับแมร่งเลย หอยกาบ

จริงจังขนาดต้องซ้อมเลยเหรอค้าบบบบ ?? ลงรุ่นไหนบ้างล่ะเรา ??

สรุปใหม่แล้วครับ ราคาเปลี่ยนเป็น

รุ่นแรก 800

รุ่นถัดไปรุ่นละ 300

ค่าผ่านประตู 80 บาท

ค่าผ่านประตูตามจำนวนคนมา 2 คนก็ 160 บาท

ลง 19, 20 และ King ด้วย จะเท่ากับ 1,400 บาท

รวมเป็น 1560 บาท สำหรับลง 3 รุ่น ผู้ร่วมกิจกรรม 2 คน

มีถ้วยรางวัล และ ของที่ระลึกเล็กๆ น้อยๆ

ให้ผู้ชนะ และ มีโหวตรถสวยด้วย แต่อย่าคาดหวัง

กับของรางวัลมากนะครับ วิ่งกันสนุกๆ คิดซะว่าเป็นงานปาร์ตี้

และ มีทติ้งของเว็บ ไม่ได้ แข่งเอาเป็นเอาตาย

สงสัยอะไรสอบถามเพิ่มเติมได้ครับ

ขอบคุณครับพี่โป่ง :)

งั้นก็จัดไปจร้า

18,20,king of r18A

ขอบคุณครับพี่โป่ง :)

งั้นก็จัดไปจร้า

18,20,king of r18A

รอชมคันนี้ เลยยยยยยยยย

พี่ตูนตอนนี้ทำไรบ้าง กระซิบมาทาง PM หน่อย อยากแรงบ้างงว่ะ พี่ คิคิคิ

รอชมคันนี้ เลยยยยยยยยย

พี่ตูนตอนนี้ทำไรบ้าง กระซิบมาทาง PM หน่อย อยากแรงบ้างงว่ะ พี่ คิคิคิ

ไม่มีๆๆครับ เดิมๆ ครับต้น :)

จาเอาที่ไหนไปแรง แก็สถังบะเลิ่มอยู่หลังรถ 555+

ลงวิ่งสนุกๆขำๆก๊าป

ไม่มีๆๆครับ เดิมๆ ครับต้น :)

จาเอาที่ไหนไปแรง แก็สถังบะเลิ่มอยู่หลังรถ 555+

ลงวิ่งสนุกๆขำๆก๊าป

สวัสดีครับพี่ ผมคิวนะ ลงรุ่นเดียวกันเลยคงได้เจอกัน ฮิๆ

รบกวนลง แผนที่ไปคลอง 5 ได้ไหมครับพี่ๆ พอดี ผมไม่เคยไปแถวนั้นเลย จากเส้น ทางด่วน หรือ มอเตอร์เวย์ ได้ไหมครับ

ปกติถ้าใครอยากซ้อมให้ไปก่อนได้ตั้งแต่ช่วงนี้เลยครับ วันศุกร์โดยปกติจะมีเปิดซ้อม ไปลองเวลาลองรถกันก่อนให้ชินมือได้