Jump to content

อยากจะจัดงาน Civic Club Thailand Drag Party จะดีมั้ยครับ ???

Recommended Posts

เสาร์ที่ 15 กันยายน

ผมว่างครับผม งานนี้ลงด้วย ตามรุ่นที่แจ้งไปเบื้องต้นแล้วครับ Bracket 18 วิ และ Bracket 20 วิ ครับ

ปล. ถ้าเลื่อนวันต้องขอดูอีกครั้งนะครับ แต่ถ้า Confirm 15 กย ผมอยู่เมืองไทยครับ

ครับผม

• Replies 318
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

อยากไปดูมากเลยครับ ไม่ติดไรไปแน่นอน

ไปนั่งชมด้วยคนสิพี่จิ๊บ :P

อยากไปดูมากเลยครับ ไม่ติดไรไปแน่นอน

ไปด้วยครับ แต่ไปชมนะครับ

มากันเลยครับ สนุกๆ

งานนี้ เน้นเอามันส์ ครับ จะขับเกินเวลา จะเข้าก่อนเวลา ไม่มีใครว่านะครับ

เน้น มิตรภาพล้วนๆครับ

ใครที่แต่งรถมาแล้วยังไม่เคย ลองสัมผัส ควอเตอร์ไมล์ หรือจะ รุ่น open drag เชิญมาลองได้เลยครับ งานนี้ มีแต่เพื่อนฝูง ไม่มีกดดัน

โอกาสแบบนี้หายากนะครับ เพราะไปงานอื่น ก็กลัวจะอายเค้า และไม่รู้จักใคร งานนี้แหละครับ พี่่น้องกันแท้ๆ

ผมได้ PR งานละ น้องเต้ยนี่เอง 555+++

จะบอกว่าที่ ชวนไปเยอะๆ เพราะแก้เขิน ครับ ในชีวิต เคยวิ่งอยู่ 2 ครั้ง ตอนนั้นอายุ 18 เองครับ .......

ครั้งนี้ ไม่ได้ไป Test run ด้วย กลัว หน้าแตกครับ อย่างน้อยก็มีเพื่อนแตกหลายๆคน ค่อยอุ่นใจครับ

สมัยนั้น มี เน นั่งด้วยนะครับ คอยนับวิให้ งานนี้คงต้องหาเน นั่งไปด้วยซักคนครับ 5555

ผมได้ PR งานละ น้องเต้ยนี่เอง 555+++

15 กย ผมไม่มีบินไปต่างประเทศครับ ถ้ากิจกรรมไหน ที่ผมไม่ติดบินต่างประเทศ ผมสนับสนุน ทุกกิจกรรม ครับ

แต่ถ้าเลื่อนวันต้องดูอีกทีนะครับพี่ สาธุ อย่าเลื่อนเลย

เสาร์ที่ 15 กันยายน

ผมว่างครับผม งานนี้ลงด้วย ตามรุ่นที่แจ้งไปเบื้องต้นแล้วครับ Bracket 18 วิ และ Bracket 20 วิ ครับ

ปล. ถ้าเลื่อนวันต้องขอดูอีกครั้งนะครับ แต่ถ้า Confirm 15 กย ผมอยู่เมืองไทยครับ

พี่เต้ยลง king of r18a ด้วยดิพี่ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ลงให้หมดเอามันส์วิ่งหลายๆรอบ อิอิ

พี่เต้ยลง king of r18a ด้วยดิพี่ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ลงให้หมดเอามันส์วิ่งหลายๆรอบ อิอิ

กำลังคิดอยู่ รู้ว่าลงไปไม่มีชนะ แต่จะเอามันส์ ไว้รอ สรุปชื่อใกล้ๆอีกครั้งครับ อาจจะเพิ่มอันนี้ลงไป

King of r18 นี่ เครื่องเดิมๆ และ กล่องห้ามจูน ใช่ม่ะ ?

เกียร์ ออโต้ มันจะไปสู้ธรรมดา ยังไงวะ มีแต่อธิฐานให้เค้าสับเกียร์ วืด

มันน่าจะมีรุ่น LPG ด้วยนะ งานนี้พี่มีลุ้น 555

กำลังคิดอยู่ รู้ว่าลงไปไม่มีชนะ แต่จะเอามันส์ ไว้รอ สรุปชื่อใกล้ๆอีกครั้งครับ อาจจะเพิ่มอันนี้ลงไป

King of r18 นี่ เครื่องเดิมๆ และ กล่องห้ามจูน ใช่ม่ะ ?

เกียร์ ออโต้ มันจะไปสู้ธรรมดา ยังไงวะ มีแต่อธิฐานให้เค้าสับเกียร์ วืด

ผมกล่องเดิมลงได้ ชิมิ :)

King อยู่เหนือกฎเกณฑ์ใดๆ กล่องไม่ได้ห้าม

แต่ต้องหายใจเองเท่านั้น ห้ามใช้เครื่องช่วยหายใจ

พวกซุปหอย ห้ามใช้ครับเต้ย

ผมกล่องเดิมลงได้ ชิมิ :)

เอาเป็นว่าพี่ไม่บอกใคร ละกัน 5555

King อยู่เหนือกฎเกณฑ์ใดๆ กล่องไม่ได้ห้าม

แต่ต้องหายใจเองเท่านั้น ห้ามใช้เครื่องช่วยหายใจ

พวกซุปหอย ห้ามใช้ครับเต้ย

ขอบคุณครับ พี่โป่ง ยังไงไว้วันงานจะลองไปนั่ง Tein ss เสียง ฟี๊ดๆ รถพี่ด้วยนะครับ โอกาสมาถึงแล้ว 555

รถเดิมไปดูก็พอแล้วหละเรา!

ลงมาเลยคันนี้อ่ะ รุ่น 18 และ 20 มาเป็นเพื่อนหน่อย !!!

ลงมาเลยคันนี้อ่ะ รุ่น 18 และ 20 มาเป็นเพื่อนหน่อย !!!

อยากลงครับเต้ยแต่รถมันไม่แรงเลยดูดีก่า!

อยากลงครับเต้ยแต่รถมันไม่แรงเลยดูดีก่า!

อย่างน้อยๆก็แรงกว่ารถผมอ่ะครับ ^^ รุ่นเวลาเข้าช้า มีสิทธิ์ ชนะ สูงมากนะครับ เข้าก่อนนะจะแพ้ 555

อย่างน้อยๆก็แรงกว่ารถผมอ่ะครับ ^^ รุ่นเวลาเข้าช้า มีสิทธิ์ ชนะ สูงมากนะครับ เข้าก่อนนะจะแพ้ 555

:0002:

1. thaihack / ลง3รุ่น bracket18-20-King of K20z2.0 / 2คนครับ
  2. bawonnan / 20, 18, R18A / 2 คน :D ขอเป็นเสาร์-อาทิตย์นะครับ
  3. VIII / 20, 18, R18A / 2 คน
  4. pooooom / 18 , 20 / 1คน
  5. ponsit / ไปดูอย่างเดียว / 1 คน
  6. MOMO-SAVAGE / 20, 18, R18A / 1 คน
  7. amsory09 / King of K20Z 2.0, God of Civic / 1 คน

8. Cadenza/18, 20/ 2 คน
  9. Jeep_Marlboro/ 20, 18, god fo civic / 1 คน
  10. Dirty Bit / 18/ 1 คน
  11. sk2514/ ไปดูอย่างเดียว / 2 คน
  12. t0ey / 18, 20 / 1 คน
  13. Coner / 20, 18, R18A / 1 คน

รวมยอดปัจจุบัน

Lady / 0

Bracket 20 / 9

Bracket 18 / 10

R18A / 4

K20Z / 2

God of ghost feet / 2

ผู้เข้าชม / 18

ถ้าไม่ลงเอง เดี๋ยวบังคับใส่นะครับ พวก K ซุ่มทั้งหลายน่ะ อิ อิ

เนื่องจากเจตนารมณ์เว็บนี้ตั้งขึ้นมาสำหรับ Civic ทุกรุ่น

แต่ขอสรุปกันอีกทีนะครับ แล้วจะมาแจ้งให้ทราบ