Jump to content

หน้ามืดแต่เช้าเลยรถเมย์ชน

Recommended Posts

เอาไว้รถหล่อแร้วมาแถวเน้จราจับให้ดู 555

คงอีกหลายวันกว่าจะทำเสร็จ ผมนั่งแท็คซี่เจอรถพี่เมื่อไหรผมจะจับให้อายไปเลย อิอิอิ

• Replies 68
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

น่าเห็นใจจริงๆ ยังไงก็ขอให้กลับมาหล่อไวไวครับ

ต้อง 71 เมล์เล็กเลยคับ วิ่งเปลี่ยนเลนจากขวาสุดไปรับคนที่ป้าย(ถนนมี3เลน) ไฟเลี้ยวกระพริบทีเดียว เลี้ยวเลย แบรคแทบไม่ทัน :0162:

สาย 6 สีส้มแถวบ้านผมก็ใช่ย่อยนะ ผ่ายซอยไม่มีชะลอเลย กดแตรอย่างเดียว

แถวมีเบิ้ลครัชอีก "เปลี่ยนรถ ให้เครื่องฟิต อัดกันมันส์ขึ้น แต่สันดานคนขับไม่เปลี่ยน"

สาย 6 สีส้มแถวบ้านผมก็ใช่ย่อยนะ ผ่ายซอยไม่มีชะลอเลย กดแตรอย่างเดียว

แถวมีเบิ้ลครัชอีก "เปลี่ยนรถ ให้เครื่องฟิต อัดกันมันส์ขึ้น แต่สันดานคนขับไม่เปลี่ยน"

สงสัียคิดว่าตัวเอง เป็นดอมินิค โทร๊อคโต้ 5555

ต้อง 71 เมล์เล็กเลยคับ วิ่งเปลี่ยนเลนจากขวาสุดไปรับคนที่ป้าย(ถนนมี3เลน) ไฟเลี้ยวกระพริบทีเดียว เลี้ยวเลย แบรคแทบไม่ทัน :0162:

จิงๆ เมื่อก่อนนั่งบ่อยเลยตั้งแต่เป็นเมล์เขียว ขับแข็งกันแย่งกันรับคน อันตรายมาก :0172: :0172:

สงสัียคิดว่าตัวเอง เป็นดอมินิค โทร๊อคโต้ 5555

ต่อให้ 2 ดอมินิค ยังหนาวอ่ะพี่ 555

โฉบมาเฉี่ยวจักรยานล้ม ขาหัก พี่ท่านโยนให้ 200 "ไปหาหมอเองนะเว๊ย แมร่งเสียเวลาทำมาหากิน"

แถมด้วยควันดำๆกลบหน้าจักรยาน ^^

น่าเห็นใจจริงๆ ยังไงก็ขอให้กลับมาหล่อไวไวครับ

ขอบคุณครับ พี่เนศ

กลับมาหล่อไวๆครับ เอาใจช่วย

ขอบคุณคับอาจารรูฟ

เปนผมจะตอบไปว่า พันหน้างึงอะ

ถูกใจๆ พันหน้ามึงอะ

กลับมาหล่อไวๆ ครับ

ขอบคุณครับ

จิงๆ เมื่อก่อนนั่งบ่อยเลยตั้งแต่เป็นเมล์เขียว ขับแข็งกันแย่งกันรับคน อันตรายมาก :0172: :0172:

เค้าคัดมาเลยนะนี้คุณก๊อฟ ตัวเหี้ยๆทั้งนั้นมาขับ(บางส่วน) แต่คนขับดีๆๆก็มีเยอะนะคับ

ผมก็ไม่เข้าใจพวกรถเล็กร่วมพวกนี้จริงๆ คิดว่าเปลี่ยนสีรถ สันดานมันจะเปลี่ยนเหรอครับ ขสมก.

เจอพวกนี้อยู่ให้ห่างเลยครับ

ดีแล้วครับ...ที่รถเราไม่เป็นอะไรมาก ซ่อมเสร็จเดี๋ยวก็กลับมาหล่อเหมือนเดิมแล้ว

เจอรถพวกนี้ต้องหลีกให้ไกลเลย

โว้ว !!! ไฟแตก จ่าย 1000

รถร่วมขาประจำเลย

กลับมาหล่อไวๆครับ น้อง อ็อด

คงอีกหลายวันกว่าจะทำเสร็จ ผมนั่งแท็คซี่เจอรถพี่เมื่อไหรผมจะจับให้อายไปเลย อิอิอิ

555 คงยากอ่ะ แร้วจรารอให้จับ ^^

กลับมา เอาให้หล่อกว่าเดิมไปเลยครับ

แล้วก็ พยายามจับ คนข้างบนให้ได้ด้วย เอาใจช่วยครับ :D

โว้ว !!! ไฟแตก จ่าย 1000

รถร่วมขาประจำเลย

กลับมาหล่อไวๆครับ น้อง อ็อด

ไอยายป้าคนในรูปนี้แหละคับที่พูดพี่

กลับมาหล่อไวๆ ไฉไลกว่าเดิมนะค๊าฟ

เสียดายไหนๆก็ชนแล้วไม่แตกทั้งสองข้างเลยเบิกเป็นรุ่น MC ซะเลยอิอิ ถ้าได้คงจะดี