Jump to content

ฝากน้อง Silver Ing+1 ไว้ด้วยนะแค๊ปปป ทุกท่านนนน

Recommended Posts

โช๊คเป็นไงแข็งดีม่ะ

แข็งเกือบจะเหมือนรุ่น ปีเก่าแหละ ตาบอล

ใครบอก ปี10 นี่ทำให้นุ่มขึ้นแล้วจริงหรือ??? เท่าที่ใช้ก็ยังสั่นสะท้านอยู่นั้นแหละ :0026:

วันนี้มาเจอกันไหมพี่ Max valu สาขาหลักสี่ DRM MEET

อดไปอีกแล้ว พอดีไม่ได้เปิดกระทู้ดู เลยนัดคุณแม่ไปทานข้าวง่ะ น้องต้น

คราวหน้าไม่พลาดชัวร์ อยากไปร่วมด้วยนานแล้ว

อยากไปด้วยจังเรยค้าฟ พี่ :)

พี่ก็อยากไปง่ะ น้องแบล็ค

แข็งเกือบจะเหมือนรุ่น ปีเก่าแหละ ตาบอล

ใครบอก ปี10 นี่ทำให้นุ่มขึ้นแล้วจริงหรือ??? เท่าที่ใช้ก็ยังสั่นสะท้านอยู่นั้นแหละ :0026:

:lol:

:lol:

แลกกันใส่ไหมมม จะได้ลดน้ำหนักไปในตัว Abdominitzer แบบเคลื่อนที่ ว๊ากกกกกกกกกก

แลกกันใส่ไหมมม จะได้ลดน้ำหนักไปในตัว Abdominitzer แบบเคลื่อนที่ ว๊ากกกกกกกกกก

ไม่ละ เกรงใจ ;)

ต๊ะเอ๋ !!!!! หวัดดีจร้า

สวัสดีครับ พี่เอ๋

idol ผมไปไกลแล้วววววว

แว๊ะมาเยี่ยมครับ

ขอบคุณมากครับ ที่ Ing โหดๆ มาเยี่ยมบ้าน Ing ตึ๋มๆ นะ

แวะมาชมรถหล่อๆ วันงานจะได้เห็นตัวจริงๆแล้ว

แต่ก่อนวันงานมาชวนไปรับเสื้อก่อนครับ

The CODE Monthly Meeting September 2012

เรียนเชิญพี่น้องชาว The CODE ทุกท่าน พบปะสังสรรค์ รับประทานอาหาร และรับเสื้องานสร้างพระ

วันที่ 1 กันยายน 2555 เวลา 1 ทุ่มตรง ที่ร้านอาหารเกาะยอ ศรีนครินทร์

โปรดลงชื่อใน FB ด้วยครับ จะได้จองโต๊ะได้ครับ

ป.ล. เพื่อนๆ

CCTH มาร่วมแจมได้นะครับ ใครมาบ้างกี่คน บอกด้วยครับ

หายนะ มาเจอมั้ง

อยากเจอตัวเป็นๆ เหมือนกัน น้องรัก

แวะมาชมรถหล่อๆ วันงานจะได้เห็นตัวจริงๆแล้ว

แต่ก่อนวันงานมาชวนไปรับเสื้อก่อนครับ

The CODE Monthly Meeting September 2012

เรียนเชิญพี่น้องชาว The CODE ทุกท่าน พบปะสังสรรค์ รับประทานอาหาร และรับเสื้องานสร้างพระ

วันที่ 1 กันยายน 2555 เวลา 1 ทุ่มตรง ที่ร้านอาหารเกาะยอ ศรีนครินทร์

โปรดลงชื่อใน

FB ด้วยครับ จะได้จองโต๊ะได้ครับ

ป.ล. เพื่อนๆ

CCTH มาร่วมแจมได้นะครับ ใครมาบ้างกี่คน บอกด้วยครับ

ถ้าไม่ติดธุระ จะไปร่วมแจมนะครับ คุณเกรียง

ปล.วันสร้างพระผมคงไม่ได้ไปแล้ว เนื่องจากไปธุระ วันที่ 6-13 กย. ที่เชียงไหม่ครับ

แวะมาทักทาย ING หล่อๆ ครับ

ขอบคุณครับ คุณเป้

แค่ Ing+1 เกือบหล่อเท่านั้นครับ

ถ้าไม่ติดธุระ จะไปร่วมแจมนะครับ คุณเกรียง

ปล.วันสร้างพระผมคงไม่ได้ไปแล้ว เนื่องจากไปธุระ วันที่ 6-13 กย. ที่เชียงไหม่ครับ

อ้าวซะงั้น ไว้บอกพี่โจ้ให้ครับ

เรากลับมาจากเชียงใหม่ ท่านนี้กำลังจะำไปเชียงใหม่ 55+

พี่ X สบายดีนะพี่ ไปเชียงใหม่ตอนนี้ฝนตกหนัก ระัีีวังด้วยพี่ เดินทางโดยสวัสดิ์ภาพนะครับ

แวะมาชม ing+1 โหดๆ

แวะมาทักทายคับ

ขอบคุณมากๆครับ

เรากลับมาจากเชียงใหม่ ท่านนี้กำลังจะำไปเชียงใหม่ 55+

พี่ X สบายดีนะพี่ ไปเชียงใหม่ตอนนี้ฝนตกหนัก ระัีีวังด้วยพี่ เดินทางโดยสวัสดิ์ภาพนะครับ

ขอบคุณมากๆ พี่กลับมาแล้วน้อง เชียงใหม่ฝนตกทุกวันจริงๆ

สวัสดีครับบบ พอดีงานเยอะมากเลย ไม่เข้ามาเลย ขอบคุณที่ไปอัำพให้ครับบบ

ครับผม ผมก็แอบไปชมกระทู้ท่านอยู่บ่ายๆ อิอิ

ปล. ขออัพเดท กิ๊ปล๊อค ฝากระโปรง OMP นิดหนึ่งคร๊าบบบ

:0201: :0201: :0201:

ขอบคุณมากๆครับ

ขอบคุณมากๆ พี่กลับมาแล้วน้อง เชียงใหม่ฝนตกทุกวันจริงๆ

ครับผม ผมก็แอบไปชมกระทู้ท่านอยู่บ่ายๆ อิอิ

ปล. ขออัพเดท กิ๊ปล๊อค ฝากระโปรง OMP นิดหนึ่งคร๊าบบบ

:0201: :0201: :0201:

คันนี้ท่าจะขับโหด ต้องมีกิ๊ปล๊อค ทีเดียว ;)

หล่อไม่สิ้นสุด

ไปทัวร์มาเป็นไงครับ

ทัวร์ปฏิบัติธรรมล้วนๆ เลยน้อง ไม่ได้เที่ยวไรเลย ไปนั่งสมาธิ+นอนในถ้ำเลย ยุงกัดเต็มเท้าเลย ดุโคตรๆ

กลับมาแล้ววว หล่อใหญ่เลยนะพี่ชาย ฮ่า ๆ

เอแบคสอบไฟน่อลตัวแรกอังคารหน้าละ ยังไม่เริ่มอ่านสักตัวเล้ย :0060:

สู้ๆ ชีวิตนักศึกษา ขยันๆนะเรา จะได้จบสบายๆหน่อย

คันนี้ท่าจะขับโหด ต้องมีกิ๊ปล๊อค ทีเดียว ;)

โหดที่ไหนคร๊าบบบ สั่งไว้ตั้ง 5 เดือนแล้ว เพิ่งจะได้ของง่ะพี่

ขับ 80-120 เองครับ เริ่มขี้กลัวแล้วล่ะ สงสัยผมคงจะแก่ขึ้น+ใจเย็นขึ้นมั้ง