Jump to content

Recommended Posts

แก้ไขครับ

ไม่ได้เอาถึงตาย แค่เอาไว้ขู่ครับ

มีปืนมันก็คือดาบ 2 คมนะครับ เกิดโมโหใครขึ้นมาก็เปรี้ยงเดียว................คุก เปิดรออยู่แล้วที่ขา 1 ข้าง

ถ้าขู่แล้วอีโจรมันแค้นฝังหุ่นก็น่ากลัวเหมือนกันครับ เพื่อนผมที่บวชพระอยู่อเมริกายังบอกว่าขนาดวัดที่ท่านอยู่ยังโดนเอากล่องที่ญาติโยมทำบุญเลยครับ แดเอาไปไม่ได้เพราะว่าข้างนอกเป้นไม้ ข้างในเป็นเหล็ก นี่คือฝีมือของโจรผิวดำ เพื่อนบอกว่าหากพวกมันเห้นเราเต้มๆมันจะจัดการเราทันทีเลยครับ ถึงขั้นบาดเจ็บ และตายเลย เหมือนที่วัดอะไรผมจำไม่ได้โดนยกยกวัดเลยครับ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ใช่ครับปืนมันก็มีทั้งดี และไม่ดี ผมถึงไม่รีบหามาไว้ครับ เพราะพลาดมาก็คุก อย่างที่คุณหมีแจ้งนั้นแหละครับ

ต้องดูสถานการณ์ต่อไป ถ้ามีการงัดตู้น้ำอีก ก็คงต้องหาวิธีแล้วครับ

ไม่เป็นไรครับ พี่น้องกันทั้งนั้น อะไรทำให้ได้ผมทำให้ ช่วยได้ผมช่วย เพราะไม่ได้ลำบากอะไรเลย

ส่วน Meeting ใหญ่ เดี๋ยวผมคงต้องทำประกาศเลื่อนไปก่อน แล้วก็ต่อด้วยงาน พรี-meeting เลยล่ะกัน ไหนๆ สมาชิกก็อยากเจอกันแล้ว

เห็นด้วยครับมีตติ้งใหญ่เลื่อนไปก่อนก็ได้ครับ เพราะกัปตันพี่จุ๊บไม่ว่างแน่ๆ ส่วนพรีมีตติ้งถ้ามีในวันเวลาเดิมไปได้แน่ครับพี่เปี๊ยก ผมว่าอาจจะต้องดูว่าใครจะไปบ้าง

ครับ แล้วมาหาร้านที่แบบเดินทางสะดวกๆ กันทุกคนที่จะไปก็ดีครับ ผมว่าจะลองหาร้านข้าวต้มอร่อยๆ ทางเน๊ตเผื่อไว้หน่อยเหมือนกันครับ :)

บอกตรงๆ หลังจากโดนมา 3 ครั้ง ที่บ้านให้ผมหาปืนให้เลยครับ

แต่ผมเกรงว่าจะยิงแล้วมีปัญหา เลยชลอๆ การหาปืนไปก่อน หรือในนี้ใครมีข้อคิดเห็น หลังไมค์ได้น่ะครับ

ผมไม่ได้เอาถึงได้ กะเอาไว้ขู่ครับ

เรื่องปืนต้องถามพี่ป๊อบเลยครับผม :)

ร้อนมากมาย ใครร้อนมั่งอ่ะคับ

ร้อนครับแทบไม่อยากออกไปไหน เดี๋ยวผิวเสีย อิอิ ;)

ใช่ครับปืนมันก็มีทั้งดี และไม่ดี ผมถึงไม่รีบหามาไว้ครับ เพราะพลาดมาก็คุก อย่างที่คุณหมีแจ้งนั้นแหละครับ

ต้องดูสถานการณ์ต่อไป ถ้ามีการงัดตู้น้ำอีก ก็คงต้องหาวิธีแล้วครับ

น่าเบื่อนะพวกนี้ไม่ยอมหาอาชีพสุจริตทำ ที่โรงงานผมขนาดสายล่อฟ้าที่โยงบนถังน้ำมั พวกโจรมันยังขโมยตัดกันเลยครับ และเป้นครั้งที่ 2 ละ คราวนี้ บ.ยามรับไปเต็มๆ

ร้อนครับแทบไม่อยากออกไปไหน เดี๋ยวผิวเสีย อิอิ ;)

ร้อนมาก ๆ ก็อยากไปหาพยาบาลอะคับพี่เนศ ป่วยยยยยยยย

น่าเบื่อนะพวกนี้ไม่ยอมหาอาชีพสุจริตทำ ที่โรงงานผมขนาดสายล่อฟ้าที่โยงบนถังน้ำมั พวกโจรมันยังขโมยตัดกันเลยครับ และเป้นครั้งที่ 2 ละ คราวนี้ บ.ยามรับไปเต็มๆ

พูดเรื่องนี้มันยาว ที่คอนโดผม สายล่อฟ้า หัวน้ำดับเพลิง มันขโมยหมดครับ

ทำให้กรรมการอย่างผมปวดหัว สรุปสุดท้ายต้องติดกล้องวงจรปิด เพื่อทั้งความปลอดภัย และป้องกันขโมย

วันนี้เข้ามาทำงานค่ะ เลยแอบเข้ามาดูหนุ่ม ๆ นิดนึง อิ อิ

ทำไมเปลี่ยน Login หล่ะ หรือเผื่อคุยกับลูกค้าจะได้ง่ายขึ้นค่ะ

เห็นด้วยครับมีตติ้งใหญ่เลื่อนไปก่อนก็ได้ครับ เพราะกัปตันพี่จุ๊บไม่ว่างแน่ๆ ส่วนพรีมีตติ้งถ้ามีในวันเวลาเดิมไปได้แน่ครับพี่เปี๊ยก ผมว่าอาจจะต้องดูว่าใครจะไปบ้าง

ครับ แล้วมาหาร้านที่แบบเดินทางสะดวกๆ กันทุกคนที่จะไปก็ดีครับ ผมว่าจะลองหาร้านข้าวต้มอร่อยๆ ทางเน๊ตเผื่อไว้หน่อยเหมือนกันครับ :)

เรื่องปืนต้องถามพี่ป๊อบเลยครับผม :)

ร้านข้าวต้มกินไปคุยไปง่ายๆ สบายๆ ที่ไหนสะดวกก้ว่ามาล่ะกัน

เรื่องปืนไม่เชี่ยวชาญมาก แต่พอแนะนำได้ แนะนำว่าถ้าไม่รู้เรื่องเลย อย่าเดิมดุ่มๆ เข้าร้านปืนเด็ดขาด

ร้านข้าวต้มกินไปคุยไปง่ายๆ สบายๆ ที่ไหนสะดวกก้ว่ามาล่ะกัน

เรื่องปืนไม่เชี่ยวชาญมาก แต่พอแนะนำได้ แนะนำว่าถ้าไม่รู้เรื่องเลย อย่าเดิมดุ่มๆ เข้าร้านปืนเด็ดขาด

ได้ครับพี่ เดี๋ยวหาร้านกัน เอากลางกัน ไปสะดวกกันทุกๆ คน

ส่วนเรื่องปืน ผมไม่มีความรู้เลย ถ้าอย่างไรแล้ว ถึงเวลาจริงๆ อาจจะขอรบกวนถามน่ะครับ

อยากกินนนนนน ขอรัมลูกเกด 10 ลูกค่ะ อิ อิ

อย่างเกลียดเลย อย่างงี้ไปกินติมด้วยกันม่ะได้แระ