Jump to content

Recommended Posts

วันที่ 9  ครอบครัวข้าพเจ้า จะสวมเสื้อโจรสลัด

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

เติมน้ำมันมาแล้วจ้า ลงเรือต่อ     

ช่วงนี้เติมได้กำไรละครับ อากาศไม่ร้อน กลับกลายเป้นฝนตก น้ำมันไม่ขยายตัว

จะลงเรือจริงอะป่าว  ยังมีที่วางอีกน๊ะท่านปู่ ไม่เชื่อดูซิ

รบกวนโหวต การสวมเสื้อวันที่ 8 และ 9 มิ.ย.หน่อยคร๊าบบบบบบบบบ ผมจะได้สวมใส่ได้ถูกต้อง

วันที่ 8 และวันที่ 9 สวมเสื้ออะไรกันดีคร๊าบ

ก. เสื้อ CCTH

ข. เสื้อโจรสลัด

ค. ตามสะดวก หรือตามถนัด

ผลโหวต  วันที่ 8 มิ.ย.

1. หมี-----เลือก ก.เสื้อ CCTH

2. ต้อม ---เลือก ก.กับ ค.

3. ยา------เลือก ค.

4.

ผลโหวต วันที่ 9 มิ.ย.

1. หมี----------เลือก ข. เสื้อโจรสลัด

2. ต้อม--------เลือกไม่ได้เพราะยังไม่ชัวร์ จะร้องละเนี่ย (อย่าร้องน๊ะเข้มแข็งไว้)

3. อ.มาตร ---เลือก ข. เสื้อโจรสลัด

4. ต้น---------เลือก ข. เสื้อโจรสลัด

5. ยา---------เลือก ข. เสื้อโจรสลัด

6. ท่านปู่-----เลือก ข. เสื้อโจรสลัด

7.

ช่วงนี้เติมได้กำไรละครับ อากาศไม่ร้อน กลับกลายเป้นฝนตก น้ำมันไม่ขยายตัว

จะลงเรือจริงอะป่าว  ยังมีที่วางอีกน๊ะท่านปู่ ไม่เชื่อดูซิ

คงต้องวิดน้ำทั้งวัน 555

เอาน่าไม่ต้องถาม อยากรู้อยากเห็นจริงๆ

ก้อเค้าไร้เดียงสาอ่าาาาา

ก้อเค้าไร้เดียงสาอ่าาาาา

หราาาาาาาา ครับคุณต้อม

สวัสดีครับทุกคน ตามอ่านคอมเม้นท์เก่า ต้องขอแสดงความเสียใจกับพี่เปี๊ยกที่คุณพ่อประสบอุบัติเหตุทำให้เสียนิ้วมือไป ถือว่าฟาดเคราะห์ไปล่ะกันนะ และขอให้ท่านหายไว ๆ นะครับพี่ชาย

สำหรับงานบวชเบิร์ดไม่ทราบว่ากำหนดการวันที่ 8 เป็นอย่างไรบ้างครับ มีกิจกรรมอะไรไหม เพราะหากไม่ทันวันนี้ ผมว่าจะตามไปวันที่ 9 แทน

หวัดดีครับ วันนี้มาอยู่วัดเเล้วนะครับ ได้ข่าวว่าใครจะงัดอะไรกันหรอครับ อิอิ ฝาหลังหางอะไรนี้เเหละ ขอเเจ้งเรื่องที่พักหน่อนนะครับ บ้านพักชื่อ เเหลมเเม่พิมพ์ บีช รีสอร์ทนะครับ ไปตามเเผนที่เลยนะครับ

ระยองครับตูน ไปมั้ยครับ

ไปครับ ไปรออยู่ระยอง เผอิญตั้งแต่วันพุธทำงานแถวพัทยาอยู่แล้ว เลยกะจะเลยไปนู่เลย

ตามนี้เลยครับตูน

ขอบคุณครับพี่หมี กำลังคิดว่าแถวแกลงรึเปล่า เป๊ะเลย 555

เรื่องเสื้อผมตามใจชาวเรือเลยครับ เนื่องจากไปได้วันเดียวคือ 8 ส่วน 9 วิ่งลงสุราษครับ เลยไม่สะดวก ^^"

สวัสดีครับทุกคน ตามอ่านคอมเม้นท์เก่า ต้องขอแสดงความเสียใจกับพี่เปี๊ยกที่คุณพ่อประสบอุบัติเหตุทำให้เสียนิ้วมือไป ถือว่าฟาดเคราะห์ไปล่ะกันนะ และขอให้ท่านหายไว ๆ นะครับพี่ชาย

สำหรับงานบวชเบิร์ดไม่ทราบว่ากำหนดการวันที่ 8 เป็นอย่างไรบ้างครับ มีกิจกรรมอะไรไหม เพราะหากไม่ทันวันนี้ ผมว่าจะตามไปวันที่ 9 แทน

ขอบคุณครับท้อป

ส่วนเรื่องงานวันที่แปดเดี๋ยวสรุปให้น่ะครับ

หวัดดีครับ วันนี้มาอยู่วัดเเล้วนะครับ ได้ข่าวว่าใครจะงัดอะไรกันหรอครับ อิอิ ฝาหลังหางอะไรนี้เเหละ ขอเเจ้งเรื่องที่พักหน่อนนะครับ บ้านพักชื่อ เเหลมเเม่พิมพ์ บีช รีสอร์ทนะครับ ไปตามเเผนที่เลยนะครับ

แว่วๆ ว่าจะโดนงัดฝากระโปรงหลังยกชุดน่ะคันเนี่ย 555

แว่วๆ ว่าจะโดนงัดฝากระโปรงหลังยกชุดน่ะคันเนี่ย 555

เข้ามาโหวต

วันที่ 9 เสื้อโจรสลัดครับ ^^

ไปล่ะครับ งานเยอะแท้ เหอๆ

ไปครับ ไปรออยู่ระยอง เผอิญตั้งแต่วันพุธทำงานแถวพัทยาอยู่แล้ว เลยกะจะเลยไปนู่เลย

ดีเลยไว้เจอกันครับ

เข้ามาโหวต

วันที่ 9 เสื้อโจรสลัดครับ ^^

ไปล่ะครับ งานเยอะแท้ เหอๆ

สู้ๆ ครับหมอ

ส่วนผมก็เครียด หุหุหุ

สู้ๆ ครับหมอ

ส่วนผมก็เครียด หุหุหุ

สู้ครับ...เสี่ยเปี๊ยก 

เครียดมากระวังจะแก่เร็วนะครับ...ยา กับต้อม เครียดมาก จะตามพวกพี่ ๆ เขาทันแล้ว

วันงานเอารถไปจอดเก็บที่บ้านครับ 5555

สู้ครับ...เสี่ยเปี๊ยก

เครียดมากระวังจะแก่เร็วนะครับ...ยา กับต้อม เครียดมาก จะตามพวกพี่ ๆ เขาทันแล้ว

ครับพี่ปาน ต้องหัวเราะเข้าไว้จะได้ไม่เครียด 555

วันงานเอารถไปจอดเก็บที่บ้านครับ 5555

เก็บไหนก็ไม่รอดหรอกครัยเบิร์ด เขารู้พิกัดกันหมดแร้ว หุหุหุ