Jump to content

Recommended Posts

แจ้งดำเนินการเรื่องเสื้อครับ พี่ตั้มแจ้งมาว่า

โดยจะได้วันพฤหัสนี้ 6-6-56

แต่เรื่องส่งยังเหมือนเดิมนะครับ ฝากก่ะพี่เปี๊ยกเหมือนเดิม

ช่วยลุ้นผมด้วยนะครับ อยากใส่ให้ทันงานบวช

ส่งช้าคิดค่าซักแบบเร่งด่วนเพิ่มดีกว่า จากเดิมตัวละพัน คราวนี้ตัวเท่าไหร่ดีว้าาาาาาา หุ หุ หุ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ถ้าเสื้อไม่ทันงานบวช คิดว่าจะไม่เอาแล้วนะครับ เอามาก้อไม่ได้ใส่ร่วมกับพี่น้องออกทะเล

เพราะทางร้านเลื่อนหลายรอบเหลือเกิน แต่เคยแจ้งกับทางพี่หมีไว้ว่าทางร้านยอมตัดเสื้อให้ แต่ทำไมเลื่อนจังเลยก้อม่ายรุ :0027:  :0027:  :0027:  :0027:

แจ้งดำเนินการเรื่องเสื้อครับ พี่ตั้มแจ้งมาว่า

โดยจะได้วันพฤหัสนี้ 6-6-56

แต่เรื่องส่งยังเหมือนเดิมนะครับ ฝากก่ะพี่เปี๊ยกเหมือนเดิม

ช่วยลุ้นผมด้วยนะครับ อยากใส่ให้ทันงานบวช

ไม่ใช่วันพุธแล้วเรอะ เป็นวันพฤหัสอีกแล้ว........ผมลางานไปดักปล้นเสื้อแล้วด้วย ต้องยื่นใหม่อีกแล้วซิ

ส่งช้าคิดค่าซักแบบเร่งด่วนเพิ่มดีกว่า จากเดิมตัวละพัน คราวนี้ตัวเท่าไหร่ดีว้าาาาาาา หุ หุ หุ

เหลือตัวละ .50 บาท อิอิ

มาแว้วท่านหมี...............

http://www.bbautobattery.com/Bosch_Dry.html

แบตเตอรี่รถยนต์ แห้ง รุ่น BOSCH-65B24L

แอมป์ : 52 แอมป์ CCA (-180C) : 480 รับประกัน : 15 เดือน ขนาด : L 23.6 x W 12.7 x H 22.0 cm. เครื่องยนต์ : 1300-1800 cc รุ่นรถยนต์ : TOYOTA : NEW ALTIS, ALTIS CNG, NEW VIOS, YARIS, COROLLA 111 

NISSAN : SENTRA, NV, NEO, ALMERA, TIIDA, SYLPHY 

HONDA : CITY, ZX, JAZZ, New JAZZ, New CITY, CIVIC fd, FREED 

MITSUBI : LANCER CEDIA 1,6 ราคาแบตเตอรี่รถยนต์ : 2,400 บาท (ราคานี้เป็นราคาที่หักแลกแบตเก่าแล้ว)

ราคาโอเคน่ะ ไม่แพง ของผมตอนซื้อ Puma กับที่นี่ ผมได้ที่ 2200 ครับ (ราคารวมเทิร์นครับ)

ลงเรือตอนบ่าย อากาศดีม๊ากๆๆๆ น่านอน  วันที่ 8 ขอแต่งตามใจฉัน วันที่9 เสื้อโจรสลัด  พึ่งมีโอกาสได้ลงเรือ ย้ายบ้านใหม่และพึ่งติดตั้งเน็ตใหม่ พึ่งเสร็จมื้อกี้ อิอิ

ย้ายไปอยู่แถวไหนอ่ะ

ตกลงวันเสาร์เอารถไปป่ะ

ถ้าเสื้อไม่ทันงานบวช คิดว่าจะไม่เอาแล้วนะครับ เอามาก้อไม่ได้ใส่ร่วมกับพี่น้องออกทะเล

เพราะทางร้านเลื่อนหลายรอบเหลือเกิน แต่เคยแจ้งกับทางพี่หมีไว้ว่าทางร้านยอมตัดเสื้อให้ แต่ทำไมเลื่อนจังเลยก้อม่ายรุ :0027:  :0027:  :0027:  :0027:

โรคเลื่อน เลื่อนแล้ว เลื่อนอีก เลื่อนไปเรื่อย น่าสงสารเจ้ายักษ์จริงๆ

ไม่ใช่วันพุธแล้วเรอะ เป็นวันพฤหัสอีกแล้ว........ผมลางานไปดักปล้นเสื้อแล้วด้วย ต้องยื่นใหม่อีกแล้วซิ

แล้วผมจะซักทันไหมเนี่ย ฟ้าฝนยิ่งตกๆ อยู่ เดี๋ยวไม่แห้งพอดี เก็บค่าอบผ้าเพิ่มดีกว่า หุ หุ หุ

แล้วผมจะซักทันไหมเนี่ย ฟ้าฝนยิ่งตกๆ อยู่ เดี๋ยวไม่แห้งพอดี เก็บค่าอบผ้าเพิ่มดีกว่า หุ หุ หุ

โหดง่ะ

จะซักทำไมละพี่ ยักมันชอบของสะอาดที่ใหน อิ อิ

มาแว้วท่านหมี...............

http://www.bbautobattery.com/Bosch_Dry.html

แบตเตอรี่รถยนต์ แห้ง รุ่น BOSCH-65B24L

แอมป์ : 52 แอมป์ CCA (-180C) : 480 รับประกัน : 15 เดือน ขนาด : L 23.6 x W 12.7 x H 22.0 cm. เครื่องยนต์ : 1300-1800 cc รุ่นรถยนต์ : TOYOTA : NEW ALTIS, ALTIS CNG, NEW VIOS, YARIS, COROLLA 111 

NISSAN : SENTRA, NV, NEO, ALMERA, TIIDA, SYLPHY 

HONDA : CITY, ZX, JAZZ, New JAZZ, New CITY, CIVIC fd, FREED 

MITSUBI : LANCER CEDIA 1,6 ราคาแบตเตอรี่รถยนต์ : 2,400 บาท (ราคานี้เป็นราคาที่หักแลกแบตเก่าแล้ว)

ขอบคุณครับท่าน ราคานี้ 2400 บาท ยอมมาส่งฟรีที่ฝั่งธนบุรีอะป่าวน๊า.........แต่แพงกว่า GS ไม่เท่าไรเองนะครับ

จะซักทำไมละพี่ ยักมันชอบของสะอาดที่ใหน อิ อิ

พี่ก็จะบอกว่าซักแล้ว แต่จริงๆ ไม่ซักหรอกยา ให้เจ้ายักใส่ทั้งแบบนั้นแหละ

เราได้ตังค์มาใช้ฟรีๆ อิ อิ อิ

ว่าแต่อย่าดังไปหล่ะ เดี๋ยวยักษ์รู้ หุ หุ หุ

ขอบคุณครับท่าน ราคานี้ 2400 บาท ยอมมาส่งฟรีที่ฝั่งธนบุรีอะป่าวน๊า.........แต่แพงกว่า GS ไม่เท่าไรเองนะครับ

เขาไปทุกที่น่ะครับท่าน ของ GS เป็นลูกที่ 2 ที่ผมใช้

ก่อนหน้าเป็นของศูนย์ ใช้ได้ 13 หรือ 14 เดือนก็ไปเลย ต่อมาใช้ GS ได้สัก 18 เดือนมั้ง หลังจากนั้นก็มาที่ Puma เป็นลูกที่ 3 ครับ

ย้ายไปอยู่แถวไหนอ่ะ

ตกลงวันเสาร์เอารถไปป่ะ

....ไกลม๊าก ถัดจากบ้านหลังเดิมไป  10 หลัง 555+

เอาไปจร้า จะได้สะดวกทั้งไปและกลับ

ลงเรือตอนบ่าย อากาศดีม๊ากๆๆๆ น่านอน  วันที่ 8 ขอแต่งตามใจฉัน วันที่9 เสื้อโจรสลัด  พึ่งมีโอกาสได้ลงเรือ ย้ายบ้านใหม่และพึ่งติดตั้งเน็ตใหม่ พึ่งเสร็จมื้อกี้ อิอิ

แล้วใหม่ร้องเพลงให้ฟังอะป่าวละแจค.....เน็ตใหม่ด้วย โอ้วว๊าวววววววว คงไฉไลกว่าเดิมแน่เลย

หวัดดีครับต้น อยากลงอ่างกุชชี่กับน้องหัวเทียนบอดเหรอ   5555

ได้พันนั้น บอดก็บอดล่ะครับพี่นัฐ..อิๆๆๆๆ

ของพิเศษให้สำหรับคนพิเศษต้องรอหน่อยครับ  อิๆๆๆ

....ไกลม๊าก ถัดจากบ้านหลังเดิมไป  10 หลัง 555+

เอาไปจร้า จะได้สะดวกทั้งไปและกลับ

งั้นไปเจอกันที่จุดพัก motorway แถวๆ starbuck แล้วกัน เวลาประมาณ 8.30-9.00 โอเคป่ะ

ทำไมเสื้อของนายนี่ Drama จริงเลย  แน่ใจหรอว่าโอนเงินไปให้ตั้มครบแล้วนะ  หรือว่าเจ้าของร้านทำไรเลื่อนลอย ถึงได้เลื่อนอยู่ตลอด

.50 บาททอง น่าสนนะครับ

หันหัวเรือกลับบ้านแล้วจ้า

พักสักหน่อยแล้วจะกลับมาใหม่

งั้นไปเจอกันที่จุดพัก motorway แถวๆ starbuck แล้วกัน เวลาประมาณ 8.30-9.00 โอเคป่ะ

ตามนั้น

หันหัวเรือกลับบ้านแล้วจ้า

พักสักหน่อยแล้วจะกลับมาใหม่

เดินทางปลอดภัยครับปู่

ตามนั้น

โอเคครับ

เดี๋ยวพี่จะมีฝากสมาชิกไปกะแจ๊คสักคนน่ะครับ เป็นเพื่อนแก้เหงา หรือชวนปวดหัวก็ไม่รู้ หุ หุ หุ