Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

สวัสดีครับ

รอลูกชายที่โรงเรียนพิเศษ

สวัสดีจ้า ลงเรือเหมือนกันจ้า

สวัสดีครับ TEKKEN เชิญลงเรือสนุกสนานหนีงานได้ตลอด 24 ชั่วโมงนะครับ 1 ในนั้นคือผมด้วย

สวัสดีครับ  จะออกเรือไปไหนกันหราาครับ  :ph34r:  :ph34r:  :ph34r:

สวัสดีครับ  จะออกเรือไปไหนกันหราาครับ  :ph34r:  :ph34r:  :ph34r:

ยินดีต้อนรับครับมาคุยกันครับ

สวัสดีครับคุณสอง จะไปร่วมงานอุปสมบทเบิร์ดที่จังหวัดระยองครับ ในวันที่8และ9-06-56ครับ

ฝนมาอีกแล้วครับ

พีาหมีครับเงินค่าเสื้ออยู่ที่vครับ500 แบบ งงๆ เมื่อสายเอาเสื้อไปให้ ผญ อ้วน ล่ะครับ ผมต้องคือให้พี่หมีนะครับ

อารายอะครับ งงกันเข้าไปอีกละ

รู้สึกว่านู๋เน๊ตจะเอาเสื้อวี ใช่ปะ

แล้วผมซื้อเสื้อนู๋เน๊ตต่อ............นู๋เน๊ตกลัววีไม่เอาตังค์แน่เลย ถึงอ้างผม จริงๆแล้วผมต้องจ่ายตังคืนู๋เน๊ตครับ

ตังอยู่ที่วี500ครับ งง มากครับ บอกเน็ตล่ะว่าให้ฟรีไม่ต้องจ่าย น้องเค้าทำหน้าหิวๆยัดมา500 บอกพี่หมีจ่ายมา งง ครับ กัว่าจะเคลียกะพี่หมีอ่ะครับ

งง ไรเนี่ยะวีจัง ผช.อ้วนนี่เข้าใจอะไรยากทุกคนปะเนี่ยะ อิอิ

เมื่อสายๆไปหาเน็ตมาครับ น้องเค้าเปลี่ยนไปครับ เงียบๆไม่ค่อยคุย เครียดไรป่าวหว้าา.

เอ๊า...ไม่ได้เปลี่ยนไปนะ ปกติตั้งแต่ตื่นนอนจนถึงก่อนกินข้าวเที่ยงเน๊ตก้จะมึน ๆ อึน ๆ แบบนี้แหละ แล้วอีกอย่างเน๊ตเห็นวีจังคุยกะพี่เม้งอยู่นี่หน่า...

เฮ้อ.....ตะเองอยากคุยกะเค้าก็ไม่บอก 555555

ค่อยๆ เคลียร์กันดีๆ เน้อ เรื่องเสื้อตอนนี้ได้ข่าวว่าสลับกันหลายคนอยู่ ยังไงก็ค่อยๆ คุยกัน

พี่เปี๊ยก...จิง ๆ ไม่ต้องเคลียไรกันหรอก มี งง อยู่คนเดียวแหละ อิอิ

สงสัยเครียด กลัวเอาเสื้อวีไปแล้วใส่ไม่ได้ หุ หุ หุ

เครียดจิ่ ตัวแรกใส่แล้วกลัวหายใจไม่ออก พอได้ตัวใหม่มาคราวนี้ใส่เป็นชุดแซ็คเลย 55555 

หรือว่าตะลึงกะคนที่เอาเสื้อมาให้ อิอิ5555

ตะลึง คือ ตะลึงความหล่อหรอ..........อืม....ก็ไม่นะ (ขาวๆ กลมๆ อวบๆ) สงสัยตะลึง ผช.อ้วนอ่ะ 555555

มีอะไรเปลี่ยนแปลงกับนู๋เน๊ตบ้างครับ เช่น ดูเด็กลง  ดูแล้วมีอายุมากขึ้น หรือดูจ้ำม่ำกว่าเดิม อะครับเสี่ยวี 

พี่หมี.....ทุกอย่างเหมือนเดิมค่ะ หน้ายังแลดูอ่อนกว่าอายุมากโขอยู่ ถ้าจะมีเพิ่มเติมก็คงเป็น ความน่ารัก อ่ะ คริ คริ งุงิ งุงิ

ท่านหมีพูดถึงห่วงยางปุ๊บ เขามาเลย อิอิอิ

แหมๆๆๆๆ นิดๆ หน่อยๆ ก็กัดน้องนะจ๊ะ พี่นัท  :angry:  :angry:

ของเสี่ยวีไม่เข้าเงื่อนไขที่พี่จุ๊บทำ Link ให้เลยอะ เพราะของเสี่ยวีเป็นรถยนต์นั่งส่วนบุคคลไม่เกิน 1 คนอะ ถึงแม้จะอายุเกิน 30 ปี(2526) ก็ยังไม่เข้าเงื่อนไขอยู่ดีละ

55555 สะเทือนใจตรง รถยนต์นั่งส่วนบุคคลไม่เกิน 1 คน นี่แหละ 555555  

ป่วยกันไหม

โรงบาลไหนอะอาจารย์ที่แน่ๆไม่ใช่โรงบาลที่แฟนผมทำงานอยู่แน่ๆ

สวัสดีครับคุณสอง จะไปร่วมงานอุปสมบทเบิร์ดที่จังหวัดระยองครับ ในวันที่8และ9-06-56ครับ

ตามนี้เลยครับ ไปเที่ยวไหมครับ สมาชิกในชมรมลาบวช