Jump to content

Recommended Posts

ก็อยากให้เป็นอย่างนั้นแหละ ก็แค่ปีนี่แหละครับ...

ปีหน้าอาจจะต้องไปสายสีแดงแน่ ๆ เลย 

เลือดไหลออกเป็นสายสีแดงหรือครับเสี่ยปาน

ปากซอยที่ผมอยู่สายสีม่วงครับ แต่คงเป็นรุ่นหลานละครับ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ถ้าผ่านแถวออฟฟิศพี่เม้งก็มีสิทธ์โดนคานหล่นทับเหมือนกัน อิ อิ

พี่ว่าหล่อนเกาะคานไว้เหนียวแน่นแล้วนะ

เสี่ยหมายถึง Peesargnet หรือ

ย่านบ้านพี่เม้งไม่มีใครหรอกเสี่ยณัฐ  ก็คงงั้นละ

สวัสดีครับงานเข้ากันแต่เช้า พรุ่งนี้คงไม่ได้คุยกัน 1 วันนะครับ มีภารกิจต้องทำโดยด่วน ไม่งั้นอาจจะไม่ได้ไปงานวันศุกร์นี้

พี่ว่าหล่อนเกาะคานไว้เหนียวแน่นแล้วนะ

Sheเกาะนานคานผุหมดแล้วครับ

เสี่ยหมายถึง Peesargnet หรือ

ผมไม่เกี่ยวนะ พี่นัท เคลียเองนะ หุ หุ

ผมไม่เกี่ยวนะ พี่นัท เคลียเองนะ หุ หุ

หล่อนยอมรับความจริงครับ เพราะอยู่ในโลกความจริง

สวัสดีครับงานเข้ากันแต่เช้า พรุ่งนี้คงไม่ได้คุยกัน 1 วันนะครับ มีภารกิจต้องทำโดยด่วน ไม่งั้นอาจจะไม่ได้ไปงานวันศุกร์นี้

ราบรื่นนะครับกัปตัน......

หล่อนยอมรับความจริงครับ เพราะอยู่ในโลกความจริง

ราบรื่นนะครับกัปตัน......

ขอบคุณครับ

แสดงว่า นู๋เน๊ตไม่ชอบทาน เลยเหลือ ถ้าหล่อนชอบอะน๊ะไม่เหลือ ขนาดเที่ยงคืนแล้ว หล่อนยังกินซาลาเปาอยู่เลย

ใน กทม. รอดยากครับเสี่ยปาน ขาเข้าติดหนึบ กว่าขาออก

นมัสการหลวงพี่ .... รบกวนเอาตะไคร้ที่นู๋เนีตปักไว้ตอนงานบวช ออกด้วยนะครับ เดี๋ยวฝนจะไม่ตกต้องตามฤดูกาล

ปลาหมึกเหนียวมว๊ากกก ป่านนี้ชายแจ็คฟันปลอมหลุดหมดปากแล้วมั๊งเนี่ย 5555

พี่หมี...ถ้าเน๊ตไปปักตะไคร้ให้ ฝนก็ตกงานบวชก็ไม่หนุกหนานอ่ะจิ่ อิอิ

ถ้าผ่านแถวออฟฟิศพี่เม้งก็มีสิทธ์โดนคานหล่นทับเหมือนกัน อิ อิ

แหมๆๆๆๆ สว.เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ยเลยน๊าาาา พอดีว่าน้องเป็นคนใฝ่สูงอ่ะ เลยไ่ม่อยากลงมาจากคาน 55555

คงร้อนตัวน่าดู คานแถวฟิตพี่เม้ง แร๊งแต่เช้าเลย ช๊อบ ชอบ 555+

ย่ะ....ก็พอๆ กันแหละ ว่าเน๊ตก็เหมือนวีว่าตัวเองนะ เพราะยังหาไม่ได้เหมือนกัน 555555

(แต่เค้าลั้ลลา ไม่เศร้า ไม่เหงา นะจ๊ะตะเอง อิอิ)

10 user(s) are reading this topic

10 members, 0 guests, 0 anonymous users

กำแพงแสน, bird_ie8, Puthapong, superpiak, jack1srw, mie, abudareen, PeesargNet, Natthachai, Ms_smart

โดนสั่งให้ไปอุ้มใครหรือเปล่าพี่ ช่วงนี้เรื่องอุ้มกำลังฮิตอยู่

แต่อย่าอุ้มเจ้าต้อมน่ะ ไม่ไหวใหญ่เกิน

โดนสั่งให้ไปอุ้มใครหรือเปล่าพี่ ช่วงนี้เรื่องอุ้มกำลังฮิตอยู่

แต่อย่าอุ้มเจ้าต้อมน่ะ ไม่ไหวใหญ่เกิน

555+ ไม่ใช่ครับน้องนัท พาเจ้าลูกชายไปหาหมอครับ ถ้าไม่ไปพรุ่งนี้ ท่าทางวัศุกร์จะอดไปงานศพพ่อพี่ป๊อป ก็เลยตัดสินใจไปพรุ่งนี้เลย 

ปลาหมึกเหนียวมว๊ากกก ป่านนี้ชายแจ็คฟันปลอมหลุดหมดปากแล้วมั๊งเนี่ย 5555

พี่หมี...ถ้าเน๊ตไปปักตะไคร้ให้ ฝนก็ตกงานบวชก็ไม่หนุกหนานอ่ะจิ่ อิอิ

แหมๆๆๆๆ สว.เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ยเลยน๊าาาา พอดีว่าน้องเป็นคนใฝ่สูงอ่ะ เลยไ่ม่อยากลงมาจากคาน 55555

ย่ะ....ก็พอๆ กันแหละ ว่าเน๊ตก็เหมือนวีว่าตัวเองนะ เพราะยังหาไม่ได้เหมือนกัน 555555

(แต่เค้าลั้ลลา ไม่เศร้า ไม่เหงา นะจ๊ะตะเอง อิอิ)

แล้วจะกรอบเหมือนเกี๊ยวทอดได้ไงละจ๊ะ นู๋จ๋า

พระมาขึ้นเรือด้วย???

ลงเรือจ้า

....ไม่เห็นเหนียวตรงไหนเลย.......ที่หมูเน๊ตเคี้ยวยากเพราะฟันไม่ดี รึจะพูดตรงๆก็หมายความว่าแก แก่แล้ว 555+...ต้องกินอะไรนิ่มๆเช่น ซาลาเปา อะไรประมาณนี้ ...เห็นกินได้ทั้งคืน...

555+ ไม่ใช่ครับน้องนัท พาเจ้าลูกชายไปหาหมอครับ ถ้าไม่ไปพรุ่งนี้ ท่าทางวัศุกร์จะอดไปงานศพพ่อพี่ป๊อป ก็เลยตัดสินใจไปพรุ่งนี้เลย

ไม่สบายหรือครับ.......ไปหาหมอที่โรงพยาบาลไหนอะครับ

พระเขาเข้ามาหาความรู้ทางโลก.....ไม่แปลกอย่างเช่น พระมหาสมปอง....นักเทศชื่อดัง อิอิ