Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

อ.มาตร ตอกย้ำ นังตอม่อ

ใช่ซี๊....(เสียงสูงมากกกก) ใครจะไปงดงามเทียบเท่า ญอ หญิง โสภา ล่ะ เหอะ.....

พอมีหญิงแล้ว เพื่อนทำไรมันก็ไม่ดีไปซะทุกอย่างแหละ  :angry:  :angry:

ใช่ซี๊....(เสียงสูงมากกกก) ใครจะไปงดงามเทียบเท่า ญอ หญิง โสภา ล่ะ เหอะ.....

พอมีหญิงแล้ว เพื่อนทำไรมันก็ไม่ดีไปซะทุกอย่างแหละ :angry::angry:

555555555555

ไม่เข้าใจ ทำไมฝนต้องมาตกตอนจะกลับบ้านทุ๊กทีเลย ไม่เห็นใจ ผญ.ตัวเล็ก ๆ บ้างเล๊ยยยยยย 

:0092:  :0092:  :0092:  :0092:  :0092:  :0092:  :0092:  :0092:  :0092:  :0092:

รอให้น้ำท่วม ตกหนักๆ เราลอยน้ำได้นิ ไม่ต้องไปกลัว อิอิ

พอมีหญิงแล้ว เพื่อนทำไรมันก็ไม่ดีไปซะทุกอย่างแหละ  :angry:  :angry:

มีดีจ้า

ก้อเตี้ยดีไง อิอิ

รอให้น้ำท่วม ตกหนักๆ เราลอยน้ำได้นิ ไม่ต้องไปกลัว อิอิ

ขอบคุณนะคะพี่วี เน๊ตรู้สึกดีขึ้นแยอะเลย  :0172:  :0172:

**  รูปนี้แลดูโหดดีอ่ะ  ชอบๆๆๆๆๆ   :0202:  :0202:   555555

มีดีจ้า

ก้อเตี้ยดีไง อิอิ

เหอะ.....(ไม่รู้จะด่าอะไร เก็บไว้ในใจดีกว่า เหอๆๆๆๆ)

ขอบคุณนะคะพี่วี เน๊ตรู้สึกดีขึ้นแยอะเลย  :0172:  :0172:

**  รูปนี้แลดูโหดดีอ่ะ  ชอบๆๆๆๆๆ   :0202:  :0202:   555555

เหอะ.....(ไม่รู้จะด่าอะไร เก็บไว้ในใจดีกว่า เหอๆๆๆๆ)

เอาไว้รวบยอดใช่ไม๊

พักผ่อนบ้างครับหมอ

และจะบอกว่าขนมหมออร่อยมากเลยครับ

ของอ.มาตรก็อร่อย ตอนนี้เหลือคุกกี้ เดี๋ยวพรุ่งนี้ค่อยกิน

ขอบคุณมากนะครับทั้ง 2 ท่าน อร่อยมากเลยครับ ผมก็เหลือคุกกี้เช่นกัน

เล็กนะ เทียบกะสาวที่วงเวียนสุนทรภู่เมื่อวันเสาร์

สาวอะไรหรออจารย์ ใช่ที่ถือกระบองในเรื่องพระอภัยมณีอะป่าว ชื่ออะไรอะครับ สาวนี้ไม่กลัวฝนนิครับ

พักผ่อนบ้างครับหมอ

และจะบอกว่าขนมหมออร่อยมากเลยครับ

ของอ.มาตรก็อร่อย ตอนนี้เหลือคุกกี้ เดี๋ยวพรุ่งนี้ค่อยกิน

.ใช่แล้วครับ...อร่อยมาก ขอบคุณอีกครั้งครับ

แพนด้า หลับแล้วเหรอพี่หมี.....

ยังเลยให้ดูรูปสาวซีอยู่เมื่อกี้อะครับเสียวีแล้วก็ถามว่ากับแม่ใครสวยกว่า แพนด้าไม่ตอบครับ

ตอนนี้ฝนยังตกหนักอยู่เลยครับเสียวี

ทริปเปิ้ล 555

เดี๋ยวเลี้ยงไอติม 3 แท่งครับ

ศาลายากำลังตกหนักเลย แวะไปกินข้าวแถวนั้น สาวหายหมดเลย

นศ.สาวแน่เลย อดเลี้ยงข้าวใช่ไหม

พรุ่งนี้ไปประจำการนครปฐม ไปบุกถิ่น  ท่านหมีกะเสี่ยวี

มาเลยครับ ระเบิดพร้อม เรือใบพร้อม

.ใช่แล้วครับ...อร่อยมาก ขอบคุณอีกครั้งครับ

เสี่ยต้องไปหาลูกอาจารย์มาตรแล้วละจะได้กินบ่อยๆ

โอ้ วีแร้งส์ ได้ใจ ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เชอะ....ไม่สน แบร่ๆๆๆๆ

เอาไว้รวบยอดใช่ไม๊

ไม่ละ ไม่อยากอยู่ใกล้คนมีฟามรัก เชอะๆๆๆๆๆๆ

พรุ่งนี้ไปประจำการนครปฐม ไปบุกถิ่น  ท่านหมีกะเสี่ยวี

อุ๊ฟ....ผช.อ้วน 3 คน อยู่ใกล้กัน ว๊าวววววววว ตื่นเต้นจุงเบย 555555

ขอบคุณมากนะครับทั้ง 2 ท่าน อร่อยมากเลยครับ ผมก็เหลือคุกกี้เช่นกัน

ใช่ครับอร่อยมาก ขอบคุณหมอเนศกับอาจารย์มาตรด้วยครับ ผมโซ้ยทั้งขาไป-ขากลับเลย ตอนนี้ก็เหลือแต่คุกกี้เหมือนกัน

ขอบคุณพวงกุญแจจากเสี่ยหมีด้วย ลูกชายผมเอาไปแขวนกับกระเป๋านักเรียนแล้ว

นศ.สาวแน่เลย อดเลี้ยงข้าวใช่ไหม

มาเลยครับ ระเบิดพร้อม เรือใบพร้อม

เสี่ยต้องไปหาลูกอาจารย์มาตรแล้วละจะได้กินบ่อยๆ

ต้องลดน้ำหนักให้ได้ก่อน ค่อยไปหาลูกสาว อ.มาตร

ผมจับจุดได้แล้วครับเสี่ยหมี 

ที่ผมจะไปประจำการ แถวนั้นเขาเรียกสระกระเทียม

อยู่ติดกับ ข้างทางเข้า วัดลาดหญ้าแพรก