Jump to content

Recommended Posts

อากาศน่านอนเสียจริง น่าสงสารคนที่นอนกอดหมอนข้างจริงๆเลย ผมได้กอดแพนด้าอบอุ่นดีแท้ ไปเล่านิทานให้แพนด้าก่อนนะครับ ชักจะเริ่มออกอาการงอนแล้ว

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ใช่ครับอร่อยมาก ขอบคุณหมอเนศกับอาจารย์มาตรด้วยครับ ผมโซ้ยทั้งขาไป-ขากลับเลย ตอนนี้ก็เหลือแต่คุกกี้เหมือนกัน

ขอบคุณพวงกุญแจจากเสี่ยหมีด้วย ลูกชายผมเอาไปแขวนกับกระเป๋านักเรียนแล้ว

มิใช่ของผมครับ ของพระท่านเตรียมไว้ให้กับทุกท่านที่มางานท่านครับ มาจากเกาหลีเลยน๊ะ

ต้องลดน้ำหนักให้ได้ก่อน ค่อยไปหาลูกสาว อ.มาตร

ผมจับจุดได้แล้วครับเสี่ยหมี 

ที่ผมจะไปประจำการ แถวนั้นเขาเรียกสระกระเทียม

อยู่ติดกับ ข้างทางเข้า วัดลาดหญ้าแพรก

อะผมม่ายรู้เลยครับเสียปาน ยอมแพ้ครับ ยอมยกธงละ

อากาศน่านอนเสียจริง น่าสงสารคนที่นอนกอดหมอนข้างจริงๆเลย ผมได้กอดแพนด้าอบอุ่นดีแท้ ไปเล่านิทานให้แพนด้าก่อนนะครับ ชักจะเริ่มออกอาการงอนแล้ว

อิจฉา...มีคนให้กอด แล้วคืนนี้เค้าจะกอดใครอ่ะ  :0166:  :0166:

เชอะ....ไม่สน แบร่ๆๆๆๆ

ไม่ละ ไม่อยากอยู่ใกล้คนมีฟามรัก เชอะๆๆๆๆๆๆ

อุ๊ฟ....ผช.อ้วน 3 คน อยู่ใกล้กัน ว๊าวววววววว ตื่นเต้นจุงเบย 555555

จร้า   แม่คนหุ่นดี  สูงโปร่ง เอวบางร่างน้อย

มิใช่ของผมครับ ของพระท่านเตรียมไว้ให้กับทุกท่านที่มางานท่านครับ มาจากเกาหลีเลยน๊ะ

อะผมม่ายรู้เลยครับเสียปาน ยอมแพ้ครับ ยอมยกธงละ

ไม่เป็นไรผมรู้แหล่งกินข้าวฟรีแล้ว

อิจฉา...มีคนให้กอด แล้วคืนนี้เค้าจะกอดใครอ่ะ :0166::0166:

นั่นซินะ สงสัยต้องกอดหมอนนอนหนาวต่ออีกคืนแล้วละ

จร้า   แม่คนหุ่นดี  สูงโปร่ง เอวบางร่างน้อย

บร้าหรา...มาชมกันออกสื่อแบบนี้ก็เขิลแย่ดิ่ 55555

นอนกอดอกแระกัน อิอิอิ

ย่ะ ก็ใครจะมี ขาว ๆ กลม ๆ อวบ ๆ ให้กอดเหมือนพี่ล่ะ 5555  คิดถึงพี่เอ๋อ่ะ  :wub:  :wub:

นั่นซินะ สงสัยต้องกอดหมอนนอนหนาวต่ออีกคืนแล้วละ

ไม่ใช่อีกคืนนะ คงอีกหลายร้อยหลายพันคืนอ่ะ เหอๆๆๆๆๆ

ไม่ใช่อีกคืนนะ คงอีกหลายร้อยหลายพันคืนอ่ะ เหอๆๆๆๆๆ

น่าสงสารแม่สาวน้อยสองพันปีจริงจริ๊ง

วัดน้อยเจริญสุข ฟรี ! เฉพาะมื้อเที่ยง

555 มื้อเย็นด้วย เสี่ยมาเลยเดียวพาไป อิอิอิ

ไม่เป็นไรผมรู้แหล่งกินข้าวฟรีแล้ว

ทื่วัดหรอครับ

ป่ะ ป่ะ มื้อนี้วีเป็นเจ้าภาพเอง พี่หมีจ่าย  :0212:  :0212:  :0212:

ป่ะ ป่ะ มื้อนี้วีเป็นเจ้าภาพเอง พี่หมีจ่าย  :0212:  :0212:  :0212:

สบายมากค่าน้ำเปล่า

เหอ ๆ ๆ ....ดูคิว ผ.บ. ผมก่อน 555

ว่าไงครับเสี่ยปาน

5 user(s) are reading this topic

5 members, 0 guests, 0 anonymous users

กำแพงแสนTEKKENsuperpiakabudareenMs_smart

ทักทายยามเช้าครับบ