Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

สวัสดีครับอาจารย์มาดและ พี่ๆ น้องๆทุกคนครับ

พี่ครับศุกร์นี้พี่อยู่แถวไหนช่วงบ่าย ๆ ผมโทรหาคับ

สงสัยวันนี้จะไม่ถึงแน่เลยครับพี่ป๊อป อีกอย่างเจ้าของหน้า 555 ยังไม่ยอมเข้ามาซะด้วยซิครับ

ค่อยๆลุ้นกันไป ครับพี่หมีจะได้สนุก วิ่งไปเรื่อยๆเดียวก็รู้ใครคือผู้โชคดี :lol:

พรุ่งนี้ครับ กลับวันเสาร์ เดี๋ยวค่อยรบกวนสอบถามสถานที่ท่องเที่ยวหากหลงเส้นทางนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ได้เลยครับ

สวัสดีรอบห้องครับ Ms_smart, olkeyn, bird_ie8, กำแพงแสน, superpiak

หวัดดีครับ พี่ต้น มารับตำเเหน่งหน้าที่ 555 หรือเปล่าครับ

ไม่รู้จะอยู่ฉลองทันกะเขาเปล่า บ่ายพี่ออกข้างนอกพอดีเลย ยังงัยตำแหน่งนี้พี่ขอยกให้น้องต้นแล้วกัน หุ หุ หุ

ท่านนี้ก็ไปหาลูกค้า.........อิอิอิ

555 พี่ป๊อป เดี๋ยว 0930 ผมมีประชุมเช่นกันครับ มาคุยคงบ่ายไปแล้วครับ

พี่จุ๊บก็ติดประชุม...........อิอิอิ

ไปประชุมก่อนนะครับ เดียวเเอบเเวะมาใหม่ครับ อิอิ

น้องเบิร์ดก็ติดประชุม..........อิอิอิ

กลับมาฉลองหน้า 555 กันนะครับ หรือกลับมาเปิด....................555 แล้วผมจะรอนะ

พี่ครับศุกร์นี้พี่อยู่แถวไหนช่วงบ่าย ๆ ผมโทรหาคับ

ช่วงบ่ายถ้า ผอ. ไม่ให้เข้าไประชุมด้วยก็อยู่ที่ทำงานครับ อาจารย์มาด

ได้เลยครับ

หวัดดีครับ พี่ต้น มารับตำเเหน่งหน้าที่ 555 หรือเปล่าครับ

อิอิ..สวัสดีครับน้องเบิร์ด เชียร์แต่เช้า :) :)

ได้เลยครับ

ขอบคุณนะครับ และแนะนำร้านอาหารในสัตหีบให้ด้วยนะครับ

เอามาให้ชมกันกับความโปร่งใสในเว็บนี้

อยู่ที่ทำงานครับอาจารย์มาด

ไปประชุมก่อนนะครับ ต้องใช้เวลาเดินไปที่ กองทัพเรือ แล้วบ่ายๆๆพบกันกับหน้า 555 ครับผม

มือวางอันดับ 1 เเต่เช้านี้ยังไม่เห็นเลยครับ

ซุ่มคับ กะมาปุ๊บเปิดหน้า 555 เลยครับ อิ อิ อิ

แม่มาจากชุมพรครับวางแผนไปเที่ยวสัตหีบครับ ไปด้วยกันไหมครับ

ลาพักร้อนวันศุกร์ครับ ส่วนวันจันทร์หยุดแทนวันที่ 23 ครับน้องเบิร์ด

ใช่ครับ หากไม่ได้เข้า 4 วัน คงได้งานใหม่ขายลอตเตอรี่แน่เลย เพราะตาบอดกับการไล่อ่าน

ว่าจะพาศรีภรรยาไป งานกินเจ ที่เยาวราช อีกสองวัน ต่อด้วยงานหนังสือ ที่ศูนย์ประชุมครับ

แล้วคุณแม่หายดียังครับ ยังไงเดินทางปลอดภัยครับ :)

มีข้อสังเกตว่า วันนี้รู้สึกว่าหลายๆ ท่านจะมีธุระกันทั้งนั้นเลย อะไรจะช่างบังเอิญไรขนาดนั้น

:0113:

ใช่ครับพี่ ติดธุระกันทั้งนั้น สงสัยจะหนีหน้า อาถรรพ์ 555

แม่มาจากชุมพรครับวางแผนไปเที่ยวสัตหีบครับ ไปด้วยกันไหมครับ

มาสัตหีบวันไหนอะครับ มีอะไรให้ผมรับใช้บอกได้นะครับ อิอิ

สัตหีบ กะ ระยอง ไม่ไกลกัน นัดเจอกันเลย :)

ดีค๊าบชาวเรือ

สวัสดีครับอาจารย์มาดและ พี่ๆ น้องๆทุกคนครับ

สวัสดีรอบห้องครับ Ms_smart, olkeyn, bird_ie8, กำแพงแสน, superpiak

สวัสดีครับทุกท่าน และท่านเจ้าของหน้า 555 (คงรู้ตัวน่ะครับ)

ไม่บรรยาย

สวัสดีครับทุกท่าน กะเข้ามายินดี กับหน้า 555 สรุปยังไม่ถึงเป้าหมาย แต่แอบเห้นภาพจารย์มาด ภาพนี้แล้ว อดนึกถึง เด็ก ๆ ที่จากมาไม่ได้ 5555

ว่าจะพาศรีภรรยาไป งานกินเจ ที่เยาวราช อีกสองวัน ต่อด้วยงานหนังสือ ที่ศูนย์ประชุมครับ

แล้วคุณแม่หายดียังครับ ยังไงเดินทางปลอดภัยครับ :)

ขอบคุณครับคุณเปี๊ยก มาเยาวราชวันไหนครับ ส่วนแม่หมอนัดตรวจที่ศิริราชวันที่ 2 ธ.ค. ครับ(เลยอดไปงานอ.มาตร)

ครั้งก่อนท่านตรวจ DSE เกี่ยวกับหัวใจไม่เป็นอะไรครับ ครั้งนี้หมอนัดตรวจภายในครับ

สัตหีบ กะ ระยอง ไม่ไกลกัน นัดเจอกันเลย :)

จริงด้วยครับ แต่น้องเบิร์ดทำงานอะ.............ส่วนผมตกงาน............อิอิอิ

ขอบคุณครับคุณเปี๊ยก มาเยาวราชวันไหนครับ ส่วนแม่หมอนัดตรวจที่ศิริราชวันที่ 2 ธ.ค. ครับ(เลยอดไปงานอ.มาตร)

ครั้งก่อนท่านตรวจ DSE เกี่ยวกับหัวใจไม่เป็นอะไรครับ ครั้งนี้หมอนัดตรวจภายในครับ

นัดไปเยาวราชวันเสาร์ ส่วนวันอาทิตย์กะวันอังคารไปงานหนังสือครับ :)

ครั้งก่อนก็อดไปสร้างพระทีนึงแล้ว