Jump to content

Recommended Posts

จะจัดชุดหน้า mugen rr สักหน่อยแต่ลังเลกันชนหน้าอยู่2 แบบ ขอถามเพื่อนๆพี่ๆหน่อยแบบไหนดี

-กันชนหน้าคาดดำ กะสีขาวล้วน

-H แดงอาจจะรบกวนน้องต้นขอตัวเนียนๆให้สักตัว เอาแบบราคาลดกระหน่ำซำเมอเซลเลยนะ 5555

วางแผนไว้ปีหน้ารอโบนัส ก่อน หุหุ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ช่วงนี้ใครเจ้บป่วยเรียกหาได้นะคร๊าบบบบบบบบบบ

พยาบาลชุดนี้ จำได้ว่าเคยดูการดูแลรักษาคนไข้มานานแล้ว เก่งมากๆ ใช้เวลารักษาไม่นาน คนไข้หายเป็นปลิดทิ้ง

แต่ดูท่าทางจะเหนื่อยพอสมควร เหงืองี้โทรมกาย คนไข้มาพร้อมกันหลายคน

พยาบาลชุดนี้ จำได้ว่าเคยดูการดูแลรักษาคนไข้มานานแล้ว เก่งมากๆ ใช้เวลารักษาไม่นาน คนไข้หายเป็นปลิดทิ้ง

แต่ดูท่าทางจะเหนื่อยพอสมควร เหงืองี้โทรมกาย คนไข้มาพร้อมกันหลายคน

แฟนพันธุ์แท้จริง ๆ คงไม่ต้องถามถึงช่างแอร์ละ 555

+5555 เหงือตกเลย

ช่วงนี้ใครเจ้บป่วยเรียกหาได้นะคร๊าบบบบบบบบบบ

อยากโดนฉีดยา คริ คริ

ขอใช้พื้นที่ชมรมออกทะเลระบายหน่อยครับ (ตอนนี้อึดอัดมาก ปากเริ่มร้อนในเป็นแผลล่ะครับ)

เรื่อง คุ้มไหมครับ

เมื่อปลายเดือนที่แล้ว เพื่อนออกรถแอคคอร์2.0ตัวEL ล้อขอบ17 โทรมาเสนอขายล้อ+ยาง สภาพป้ายแดง 3หมื่น พอดีพ่อของวีใช้แอคคอร์2.0เหมือนกัน แต่เป็นล้อขอบ16รถปี08ก่อนMCสภาพการใช้งานถึงปัจบันวิ่ง2หมื่นกิโล เกิดอยากหล่อขึ้นมา+กับได้ล้อกับยางสภาพป้ายแดงด้วย คิดอีกครั้ง จ่ายไป3หมื่น ได้ล้อ+ยางใหม่ แล้วของเดิมขายไปได้ซัก7-9พันก็คุ้ม เลยตัดสินใจซื้อมา พอมาวันนี้เอาล้อเดิมไปให้ตามร้านยางประเมิณดูปรากฏว่า แต่ละร้านส่ายหัวบอกว่า ไม่รับซื้อ บางร้านบอกว่าตกรุ่นแล้ว บางร้านบอกสภาพยางเสื่อมแล้ว

อยากถามว่าคุ้มไหมครับ กับเงินที่เสียไป ส่วนถ้าเอาล้อเดิมไปขายตามเน็ต ยังขายออกไหม

.... ขอบคุณครับบบ

ล้อเดิมเวลาขายผมว่าต้องทำใจอย่างเดียวเลยครับ ถ้าเก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ ถือว่าตัดใจไปเลยล่ะกันครับ

ของผมก็กะว่าต้นปี จะหาเปลี่ยนรองเท้าใหม่ให้ลูกชายเหมือนกัน ยังคิดเลยว่าบอกคนอื่นให้ทำใจ แล้วตัวผมเองจะทำใจได้ไหมเนี่ย :( :( :(

วันนี้เรือน่าจะแล่นไปถึงหน้า 555 น่ะครับ

ผู้นั้นแหละที่จะเป็นบุรุษ 555 อิอิ 5p.gif

วันนี้เรือน่าจะแล่นไปถึงหน้า 555 น่ะครับ

ผู้นั้นแหละที่จะเป็นบุรุษ 555 อิอิ 5p.gif

ใครเป็นคนฉีดอะ...........คุณต้นเป็นคนฉีดอะป่าว

ไม่คนใดก็คนนึงอ่ะ ผมขอทำนายไว้ก่อน หุ หุ หุ

+5555 เหงือตกเลย

ช่าย ถ้าพยาบาลคนนี้ที่ไร มักมีเป็นเคสที่มีคนไข้มะรุมมะตุ้ม ทุกที ฉีดยากันแทบไม่ทัน สำลักยาไปก็มี เหนื่อยแทนจริงๆ

555555555

ช่าย ถ้าพยาบาลคนนี้ที่ไร มักมีเป็นเคสที่มีคนไข้มะรุมมะตุ้ม ทุกที ฉีดยากันแทบไม่ทัน สำลักยาไปก็มี เหนื่อยแทนจริงๆ

555555555

บางทีก็มีผู้ช่วยพยายบาลมาช่วยน้ะครับ อิ อิ

แทนจะช่วยกันจับคนไข้ กลับมาช่วยกันจับพยาบาลซะงั้น 5555

ใครเป็นคนฉีดอะ...........คุณต้นเป็นคนฉีดอะป่าว

ก็ดีน่ะ 555+++

ไม่คนใดก็คนนึงอ่ะ ผมขอทำนายไว้ก่อน หุ หุ หุ

ตัวเก็งมีดังนี้ พี่หมี พี่เปี๊ยก 2 คนนี่แหละครับ อิอิ

ตัวเก็งมีดังนี้ พี่หมี พี่เปี๊ยก 2 คนนี่แหละครับ อิอิ

ยัง...........หน้าคอมยังไม่ค้างงงงงงงงงงงเหมือนวันก่อน

ล้อเดิมเวลาขายผมว่าต้องทำใจอย่างเดียวเลยครับ ถ้าเก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ ถือว่าตัดใจไปเลยล่ะกันครับ

ของผมก็กะว่าต้นปี จะหาเปลี่ยนรองเท้าใหม่ให้ลูกชายเหมือนกัน ยังคิดเลยว่าบอกคนอื่นให้ทำใจ แล้วตัวผมเองจะทำใจได้ไหมเนี่ย :( :( :(

ของผมมันให้ 2 พัน แม็คกะยาง โอ้วพระเจ้าจอดดอกยางกูเหลือเพียบ แม็ค 16 5 ก้าน ไม่ขายครับเสียดายราคามันต่างจากนี้เราคิดไว้ม๊าก

ยังเก็บไว้ใช้เผือคิดจะกลับไปใช้ล้อเดิม

อีกไม่เกินครึ่งชั่วโมงพี่ไม่อยู่หน้าจอแล้วครับ หุ หุ หุ

ของผมมันให้ 2 พัน แม็คกะยาง โอ้วพระเจ้าจอดดอกยางกูเหลือเพียบ แม็ค 16 5 ก้าน ไม่ขายครับเสียดายราคามันต่างจากนี้เราคิดไว้ม๊าก

ยังเก็บไว้ใช้เผือคิดจะกลับไปใช้ล้อเดิม

ของพี่ไม่มีที่เก็บอ่ะดิ

เด๊่ยวอีกซักพักผมอาจจะมีประชุม

55555

อีกไม่เกินครึ่งชั่วโมงพี่ไม่อยู่หน้าจอแล้วครับ หุ หุ หุ

สงสัยจะไม่ลื่นต้องหาอะไรแปลกมาทำซะหน่อยแล้ว

เด๊่ยวอีกซักพักผมอาจจะมีประชุม

55555

สงสัยผมต้องไปดูงานที่ลูกน้องซ่อมบ้างแล้ว................อิอิอิ

แล้วจะเหลือใครละ..........นอกจากคุณต้น............อิอิอิอิ

รายนามผู้ที่คาดว่าโดนหน้า 555

น้องต้น, คุณหมี, น้องแจ๊คสแปโร, อ.บอล, อ.มาตร, น้องเบิร์ด

มาลุ้นกันครับ