Jump to content

Recommended Posts

เพื่อให้กระทู้ลื่นเร็วนะครับ ในที่สุดพระเอกก็ขี่ม้าขาวมาจากดาวอะไรดีอะ

ดาวพระศุกร์ ดีไหมครับ อิ อิ พระเสาร์จะได้เข้าแทรก 555

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

คุณต้น....ตอบคำถามหน้าที่แล้วด้วยนะครับ

คำถามอะไรหนอ..เด๋วย้อนไปอ่านก่อน อิอิ

เพื่อให้กระทู้ลื่นเร็วนะครับ ในที่สุดพระเอกก็ขี่ม้าขาวมาจากดาวอะไรดีอะ

ดาว.XXX

ครับ หลังจากนั้นก็ไมเนอร์เชจน์ ปี 2009 ภาพในทูโทน ไม่ดำ ล่ะคง เสียเงินเปลี่ยนอีก บานแน่ โชคดีที่ มีเหลือคันนึงพอดี ไม่งั้นคง ต้องขยับ เป็น รุ่น 2.0 เหนื่อยกว่านี้อีก สองเท่าอ่ะครับ ก็ คงเป็นที่ดวง ด้วยอ่ะครับ ที่หาเจ้าคันนี้เจอ 555

โทรไปถามในกรุงเทพ ส่วนมากจะรุ่น S เเต่ที่จะเอาเป็นรุ่น E ตอนเเรกที่คิดไว้ถ้าไม่ได้รุ่น E ก็จะเอารุ่น S

เเต่ดีเเล้วที่ได้รุ่น E อิอิ

แล้วของใครต๊อกบ้างครับ ในห้องนี้ที่ผมรู้มีพี่ป๊อป ผม และคุณเปี๊ยก

น้องต้นเปิดหน้าใหม่อีกล่ะ มีแววหน้า 555 แน่ๆ :D

อิอิ เชียร์อีกแล้วน่ะครับ พี่แจ๊ค

งั้น Up รอคุณต้นอีกครั้งนึง

ช่วยอัพๆๆ

• ppopp, mie, abudareen, jack1srw, bird_ie8, superpiak

ต้นหายไปไหน!

ทำงานๆๆ เจ้านายเรียกประชุมหัวหน้าแผนก

ขอถามทุกท่านหน่อยครับ ว่าก่อนใช้รถ Civic ใช้รถอะไรครับ เพราะเหตุใดถึงชอบ FD สำหรับผม

มันเป็นรถคันแรก(ไม่ได้คืนภาษีนะ) สวยงามกว่าคู่แข่ง เป็นอะไรที่ลงตัว เป็นรถในฝันเลยครับ(ถึงแม้จะผ่อน) ก่อนซื้อ FD ใช้ผมขับ Honda (Dream)

ผมใช้ YAMAHA MIO 115CC 1สูบ แรงม้า -

เหตุผลที่ใช้ FD สวย หล่อ เท่ แถมมีเงินดาวน์ด้วยช่วงนั้น อิอิ จบการรายงาน

หวัดดีทุกท่านครับ

bird_ie8, abudareen, JeamsBall, NonGToN_FD, mie, jack1srw, superpiak

ใครจะเป็นผู้โชคดีครับ

สละสิทธิ์ ได้ป่าวนี่ ยิ่งขยับเข้าไปใกล้ ทุกทีแระ 555

ถ้อยหลัง 5 หน้าครับ อิอิ

มีข้อแม้น่ะครับ ทุกๆคนห้ามออกก่อนน่ะครับ ถือว่าเอาเปรียบ 555+++

ผมติดประชุมด่วน อิอิ

สวัสดีครับ JeamsBall, fd/'>NonGToN_FD, mie, Tonycotton, PeesargNet, bird_ie8 รีบปั่นกันเหลือเกินนะครับ กลัวไม่ได้หน้า 555 กันหรอครับ

สละสิทธิ์ ได้ป่าวนี่ ยิ่งขยับเข้าไปใกล้ ทุกทีแระ 555

ไม่ต้องรีบร้อนครับอาจารย์

อิอิ เชียร์อีกแล้วน่ะครับ พี่แจ๊ค

ช่วยอัพๆๆ

ทำงานๆๆ เจ้านายเรียกประชุมหัวหน้าแผนก

ผมใช้ YAMAHA MIO 115CC 1สูบ แรงม้า -

เหตุผลที่ใช้ FD สวย หล่อ เท่ แถมมีเงินดาวน์ด้วยช่วงนั้น อิอิ จบการรายงาน

ออกจากห้องประชุมมาเจอกันนะ

ช่วยกันลุ้นกันต่อครับ เหลือ 4 หน้าเองครับ

หน้านี้ อาจารย์บอลเป็นคนเปิดนะครับ อิอิ

สวัสดีครับ JeamsBall, NonGToN_FD, mie, Tonycotton, PeesargNet, bird_ie8 รีบปั่นกันเหลือเกินนะครับ กลัวไม่ได้หน้า 555 กันหรอครับ

สวัสดีครับพี่ยา..ผมต้นรายงานตัวครับ

แล้วของใครต๊อกบ้างครับ ในห้องนี้ที่ผมรู้มีพี่ป๊อป ผม และคุณเปี๊ยก

ผมด้วยครับ พี่หมี ต๊อกยุคแรก ๆ ที่ไปยื่นเรื่องที่ 0 ใหญ่ และ เป้น 1 ใน 11 คัน ที่ เข้าพบฝ่ายสัมพันธ์ลูกค้า

เจรจา กัน เป้นชั่วโมง จนเรื่อง สรุป ดูแล แบบ เคสบายเคส ออกมา ปัจจุบัน ไม่ต๊อก แล้วครับ แต่ วี๊ด ๆ แทนตอนเร่งเครื่อง กะจะเอาไปเช็คตอน เข้าระยะ 90,000 โล เดือนหน้านี้แหละ แต่ใจนึงก็ชอบอ่ะ เหมือน ขับ Need For speed เลยอ่ะ 5555

มีข้อแม้น่ะครับ ทุกๆคนห้ามออกก่อนน่ะครับ ถือว่าเอาเปรียบ 555+++

ผมติดประชุมด่วน อิอิ

จะรีบไปไหนกันนะ อาจจะได้หม้อยักษ์ ยกกำลัง 2

สวัสดีครับพี่ยา..ผมต้นรายงานตัวครับ

หวัดดีครับต้น เจอกันหน้า 555 นะครับ

ไม่ต้องรีบร้อนครับอาจารย์

ออกจากห้องประชุมมาเจอกันนะ

ผมล้อเล่นพี่ ไม่ประชงประชุมหรอก มาเม้าส์มอยอยู่นี่แหละ

เหอ เหอ วัดดวงไปเลยว่าใครจะเฮง....หน้า 555 ยาวไป gYi.jpg

จะรีบไปไหนกันนะ อาจจะได้หม้อยักษ์ ยกกำลัง 2

โอ้ยนี่ก็หลายแล้วครับ พี่หมี หลายกระทงแล้วเจอหน้าทีสงสัยโดนเผาเละ

หวัดดีครับต้น เจอกันหน้า 555 นะครับ

ใกล้วแล้วครับพี่ยา...ลุ้นๆอยู่ครับว่าใครจะได้เป็นบุรุษแห่งสยาม 555

ผมด้วยครับ พี่หมี ต๊อกยุคแรก ๆ ที่ไปยื่นเรื่องที่ 0 ใหญ่ และ เป้น 1 ใน 11 คัน ที่ เข้าพบฝ่ายสัมพันธ์ลูกค้า

เจรจา กัน เป้นชั่วโมง จนเรื่อง สรุป ดูแล แบบ เคสบายเคส ออกมา ปัจจุบัน ไม่ต๊อก แล้วครับ แต่ วี๊ด ๆ แทนตอนเร่งเครื่อง กะจะเอาไปเช็คตอน เข้าระยะ 90,000 โล เดือนหน้านี้แหละ แต่ใจนึงก็ชอบอ่ะ เหมือน ขับ Need For speed เลยอ่ะ 5555

ได้เปลี่ยนเครื่องป่าวครับ ของผมตอนนั้นใน Web เก่าพี่วัชรแนะนำ ให้ข้อมูลดีมากเลย และได้เปลี่ยนเครื่อง...........และตามเอาใบรับประกันมาได้อีก 1 ปี

ช่วยกันลุ้นกันต่อครับ เหลือ 4 หน้าเองครับ

หน้านี้ อาจารย์บอลเป็นคนเปิดนะครับ อิอิ

หน้า 555 คงไม่ใช่ เขาน้ะ 555

ผมล้อเล่นพี่ ไม่ประชงประชุมหรอก มาเม้าส์มอยอยู่นี่แหละ

เหอ เหอ วัดดวงไปเลยว่าใครจะเฮง....หน้า 555 ยาวไป gYi.jpg

ผมจะอยู่ถึงอะป่าวก็ไม่รู้ จะไปดูงานช่างซ่อมฯซะหน่อย ไม่น่าจะเกิน 2 ชม. จะรอผมไหมละคุณต้น ถ้ารอก็ Post เล่นไปก่อนนะ