Jump to content

ผมขับวีออสไปจีบสาว แต่คู่แข่งดันขับ Civic2012 ผมจะสู้ยังไงดีครับ

Recommended Posts

ถ้าเป็นเรื่องจริง เค้าคงเป็นคนที่ซีเรียส กับการแต่งรถของเค้ามากนะครับ

อย่าไปคิดมากน่า...ขับVios พกเงินไปเป็นถังเลย....55++ แซวเล่นครับ

55+อ่านแล้วขําดี..งั้นก็ไปติดเดย์ไลท์ กับชุดแต่งทีอาร์ดีสปอร์ตติโว่ ก่อนเถอะป่ะ555

Civic 2012

เปนผม ผมเชียร์ วีออส ทีอาร์ดี สปอร์ติโว่ ภายในเคฟล่าแดง ถูกใจ เต้ย มาพร้อมล้อ อัลลอย ลายใหม่ สปอยเลอร์ คมกริบ เกี่ยวกระโปรงหญิง

ดีกว่า เจอ Civic FB เบาะหนังเทียม ทำให้ย่นๆ เหมือนคนแก่ หนังเหี่ยว หัวเกียร์ ทรงรถหรู ไมล์ 2 ชั้น มาพร้อม ปุ่ม พ่อ ปุ่ม แม่ มันเต็มพวงมาลัยไป

หมด คนไทย คงจะใช้หรอก คู่มือ มันยังไม่เคยเปิดอ่านกันเลย ไหนจะไฟทับทิมแหลมมาตรงฝาท้าย ไฟก็เปิดไม่ได้ แต่ติดไว้ทำหอยไรไม่รู้

ผม พิมพ์ ฮาๆ ไปงั้นล่ะคับ จิงๆ ก็ชอบทั้งคู่ แต่น้อยกว่า FD หน่อย 5555555555555555555555555555555555555

แฟน FB ไม่ต้องเดือดร้อนนะแคป ผมบอกแล้วนะว่าพิมพ์ขำๆ คิคิ

ผมเกรียดคำว่า "ถูกใจ เต้ย" หวะ!

5555+

อ่านแล้ว ฮา มีการไปหลอกเขาอีก นะ ว่า "นั่นมัน City" 5555+

จะขับอะไรก็ขับเถอะครับ ถ้า รักกันแค่เพียง รถที่ใช้ตูดนั่ง ละ ก็ เลิกคบ เถ๊อะะะ

เป็น ES หรือ Jazz ผมก็เอาครับ ผมถือว่า คราส ดี กว่า

บุญแล้วทูนหัว มีผัวขับ civic :lol::D

ชอบ อ่ะ คำนี้ ตัด สติ๊กเกอร์ แปะ กระจกดีก่า อิอิ

ผมชอบประโยคนี้อะคับ " เดียวเจอกูติดสปอนเลอร์ราวตากผ้ากับไฟตัดหมอกใหม่เเล้วคราวนี้จะครางเสียงหลง" 55+

งานนี้คงต้องวัดกันที่คันเกียร์แล้วหล่ะครับว่าใหญ่กว่ากัน อิอิ.. :rolleyes:

5555+

อ่านแล้ว ฮา มีการไปหลอกเขาอีก นะ ว่า "นั่นมัน City" 5555+

จะขับอะไรก็ขับเถอะครับ ถ้า รักกันแค่เพียง รถที่ใช้ตูดนั่ง ละ ก็ เลิกคบ เถ๊อะะะ

ชอบ อ่ะ คำนี้ ตัด สติ๊กเกอร์ แปะ กระจกดีก่า อิอิ

อย่างน้อย น้องวิค เราก็ เท่ กว่า วีออส ท่อ ดัง ละครับ (ในสายตาผมนะเดียวน้องวีออสจะว่าเอา รถใครๆก็รัก อิอิ )