Jump to content

ผมโดน warn เพราะลายเซ็น

Recommended Posts

ดูไม่ได้แล้วอ่ะครับ โดน แบน IP เหอๆ สมัครใหม่ยังไม่ได้เลย

เรื่องเยอะ เรื่องมาก ***กฎ ส้นมือส้นเท้า นั่น ตั้งมาก็เพื่อ เป็นกรอบป้องกันให้ตนเอง สถุลมากๆ

ผมเองยังไม่รู้ว่าโดนแบนเรื่องไหนเลย ล่าสุดก่อนโดน ก็แค่มีปากเสียงกัน เพราะคนปากหมา

***คนด่าไม่โดนแบน แต่ผมดันโดนแบน เออ !! เอากับมัน ดิ !!!

เมื่อเช้าผมเข้าไปต่อว่ามันว่ามันสะกดภาษาไทยไม่ถูก

ตอนนี้กระทู้นั้นโดนปิดไปล่ะ แล้วลบที่โพสต์ออกด้วย อ่อนมาก ปัญญานะที่อ่อน เหอะๆ

• Replies 69
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

ปล่อยวาง อย่างเดียวจะได้ไม่เครียด ^^

เพราะบางทีเข้าไปอ่านแล้ว ของก็อาจจะขึ้นได้

แต่ลึกๆอยากรู้นะ อิอิ

เมื่อเช้าผมเข้าไปต่อว่ามันว่ามันสะกดภาษาไทยไม่ถูก

ตอนนี้กระทู้นั้นโดนปิดไปล่ะ แล้วลบที่โพสต์ออกด้วย อ่อนมาก ปัญญานะที่อ่อน เหอะๆ

แต่เรื่องนี้ต้อง ยกให้เขาจริงๆ นะบิ๊ก เหมือนเด็กอ่ะ "ใครขัดใจ ตู ไม่ต้องมาเล่นบ้าน เค๊า เลยน๊า ไปเยย" (แล้วก็ ขี้มูก เกรอะกรัง)นั่งเล่นบนกองทรายอยู่คนเดียว

เหอะๆ

แต่เรื่องนี้ต้อง ยกให้เขาจริงๆ นะบิ๊ก เหมือนเด็กอ่ะ "ใครขัดใจ ตู ไม่ต้องมาเล่นบ้าน เค๊า เลยน๊า ไปเยย" (แล้วก็ ขี้มูก เกรอะกรัง)นั่งเล่นบนกองทรายอยู่คนเดียว

เหอะๆ

ดูไม่ได้แล้วอ่ะครับ โดน แบน IP เหอๆ สมัครใหม่ยังไม่ได้เลย

เรื่องเยอะ เรื่องมาก ***กฎ ส้นมือส้นเท้า นั่น ตั้งมาก็เพื่อ เป็นกรอบป้องกันให้ตนเอง สถุลมากๆ

ผมเองยังไม่รู้ว่าโดนแบนเรื่องไหนเลย ล่าสุดก่อนโดน ก็แค่มีปากเสียงกัน เพราะคนปากหมา

***คนด่าไม่โดนแบน แต่ผมดันโดนแบน เออ !! เอากับมัน ดิ !!!

คู่กรณี สงสัย เป็น sponsor เวบครับ ไม่ก็ มีหนวดเหมือนกัน 555

ใจเย็นๆๆน้องๆๆเอย เราก็อย่าเข้าไปซิครับ จะได้ไม่มานั่งหงุดหงิด อย่างนี้ ก็ปล่อยเขาไปตามเวรกรรมเขา บอร์ดมันก็จะร้างอยู่แล้ว ปล่อยๆๆไปเถอะ อยู่นี่ก็สบายใจดีแล้วไม่ใช่หรือ แล้วน้องๆๆ จะเอาความหงุดหงิดมาใส่ตัวทำไมกัน

คู่กรณี สงสัย เป็น sponsor เวบครับ ไม่ก็ มีหนวดเหมือนกัน 555

หรือไม่ ก็ ผ. ม. กัน (เอ๊ะ ผมพาดพิงใครหรือเปล่า เนี่ย ? อิอิ)

ใจเย็นๆๆน้องๆๆเอย เราก็อย่าเข้าไปซิครับ จะได้ไม่มานั่งหงุดหงิด อย่างนี้ ก็ปล่อยเขาไปตามเวรกรรมเขา บอร์ดมันก็จะร้างอยู่แล้ว ปล่อยๆๆไปเถอะ อยู่นี่ก็สบายใจดีแล้วไม่ใช่หรือ แล้วน้องๆๆ จะเอาความหงุดหงิดมาใส่ตัวทำไมกัน

กรรม เท่านั้น จริงๆครับ พี่จุ๊บ ^^

รอวันตามทัน สาธุ ~~

ผมก็เข้าบ้าง ไปส่องๆเรื่อยเปื่อย

เข้าได้ก็เลยไม่หงิดไม่ซีเรียนสอะไร

ถ้าโดนแบน ip โดนลบ ID

ก็จะไม่แตะเวปนั้นเลยครับ

เราก็เดินตามทางของเรา ก็ปล่อยให้เค้าเดินตามทางของเค้าไปครับ

เห็นบอกคนอื่นให้ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง แต้ตัวเองดันเขียนผิดเอง เหอะๆๆ เก่งแท้ๆๆ คนก็หายไปตั้งเยอะแระ อีกไม่นานหรอก ผมแอบไปดูอยู่ตลอดแหล่ะ ดูความ....... เติมเอาเองนะ อิอิ

เมื่อกี๊เข้าไปดูมา บอกให้คนอื่น สะกดภาษาไทยให้ถูกต้อง

แต่xxxหนวดมันดันสะกดไม่ถูกเอง เห้อ......

55+ ผมก็เข้าไปดูอยู่ สะกดคำว่าปกติ เป็นปรกติซะงั้น จะโชว์ภูมิฐานตัวเองแต่ดันไม่รู้จริง น่าสังเวชใจ ....

เราก็เดินตามทางของเรา ก็ปล่อยให้เค้าเดินตามทางของเค้าไปครับ

เห็นด้วยครับ อาเมน

55+ ผมก็เข้าไปดูอยู่ สะกดคำว่าปกติ เป็นปรกติซะงั้น จะโชว์ภูมิฐานตัวเองแต่ดันไม่รู้จริง น่าสังเวชใจ ....

โพสต์ที่ผมตอบไปโดนลบไปหมด 555 อ่อนมากกกกกกกก

ปล.สาวกหนวดตอนนี้เริ่มออกมาตอบแทนแล้ว

แต่ปล่อยมันเถอะ...

โพสต์ที่ผมตอบไปโดนลบไปหมด 555 อ่อนมากกกกกกกก

ปล.สาวกหนวดตอนนี้เริ่มออกมาตอบแทนแล้ว

แต่ปล่อยมันเถอะ...

อ่อนมากกกกกกกกกกกกก

:0071:

มันยังมีหน้ามาโพสว่า คนไม่หายไปไหนมีเยอะแยะ แค่ไม่มีคนโพสคนตอบกระทู้

แต่ คนถ้ามีเยอะ แล้วไม่คุยกัน ก็คือเงียบใช่ไหมครับ??

หนวดท่าเรือเอ้ย...

คงหมดช่องทางหาผลประโยชน์แล้ว เพราะบ้านร้างไม่มีคน ก็ไม่มีใครอยากมาเช่าร้านขายของ