Jump to content

ผมโดน warn เพราะลายเซ็น

Recommended Posts

ผมว่าตาหนวดแอบเข้ามาอ่าน CCTH อยู่แล้ว เพราะเวบนั้น ร้างแล้ว มีแต่กระทู้ซื้อขาย ที่ยังวิ่งอยู่

โอ้ยยย..วันๆนึงเค้าว่ามีคนเป็นพันๆเข้าเว็ป

ถุ้ยยยย!!...

• Replies 69
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

พี่ตี้หล่อมาก...

"

บางทีเราเห็นว่ามันเปื้อนมันเหม็น ก็อย่าไปสัมผัส อย่าไปอยู่ใกล้ เดินผ่านแล้วจากไปดีกว่า

มัวแต่ไปใส่ใจและสนใจ ทำให้จมูกและมือมันเปื้อนเปล่า ๆ ครับ เหมือนดัง

กระทู้ "กะปิในมือลิง" ที่โดนลบทิ้งไปแล้วครับ

ปล. ส่วนตัวผมเองก็คงขอลาจากเวปแห่งนี้แล้ว ขอบคุณที่เป็นศูนย์กลางให้ความรู้ ให้มิตรภาพดีดี

ให้เห็นถึงสังคมอีกส่วนหนึ่งของสังคมประเทศ ได้เห็น ได้สัมผัส ได้เรียนรู้ ถึงจิตใจ ความอยากได้

ความอยากมี ความเห็นแก่ตัว ความเห็นแก่ได้ของสังคมแห่งนี้ ...ของคนบางคน ขอบคุณครับ...

จะเก็บและจำแต่สิ่งดีดี ที่เคยผ่านหูผ่านตาจากเวปแห่งนี้ ส่วนสิ่งเลวร้ายต่าง ๆ ที่เคยผ่านมา ก็จะลืมมันไป

"

พี่ตี้หล่อมาก...

"

บางทีเราเห็นว่ามันเปื้อนมันเหม็น ก็อย่าไปสัมผัส อย่าไปอยู่ใกล้ เดินผ่านแล้วจากไปดีกว่า

มัวแต่ไปใส่ใจและสนใจ ทำให้จมูกและมือมันเปื้อนเปล่า ๆ ครับ เหมือนดัง

กระทู้ "กะปิในมือลิง" ที่โดนลบทิ้งไปแล้วครับ

ปล. ส่วนตัวผมเองก็คงขอลาจากเวปแห่งนี้แล้ว ขอบคุณที่เป็นศูนย์กลางให้ความรู้ ให้มิตรภาพดีดี

ให้เห็นถึงสังคมอีกส่วนหนึ่งของสังคมประเทศ ได้เห็น ได้สัมผัส ได้เรียนรู้ ถึงจิตใจ ความอยากได้

ความอยากมี ความเห็นแก่ตัว ความเห็นแก่ได้ของสังคมแห่งนี้ ...ของคนบางคน ขอบคุณครับ...

จะเก็บและจำแต่สิ่งดีดี ที่เคยผ่านหูผ่านตาจากเวปแห่งนี้ ส่วนสิ่งเลวร้ายต่าง ๆ ที่เคยผ่านมา ก็จะลืมมันไป

"

พี่ผ๊ม หล่อมากอ่ะ

ปล. เข้าไปอ่านจะกด Like หาปุ่มไม่เจอ ฮ่า ฮ่า

ปล. เข้าไปอ่านจะกด Like หาปุ่มไม่เจอ ฮ่า ฮ่า

เค้าทำไม่เป็นกันน่ะครับ 555...

ก็ที่โน้นมันไม่มีปุ๋มให้กดครับน้องต้น อิอิอิ

เค้าทำไม่เป็นกันน่ะครับ 555...

ก็ที่โน้นมันไม่มีปุ๋มให้กดครับน้องต้น อิอิอิ

ลืมๆ หาตั้งนาน ฮ่า ฮ่า

ลืมๆ หาตั้งนาน ฮ่า ฮ่า

ถ้าทางโน้นมี พี่จะกระถืบสัก ล้านไลด์ อิอิอิ

ถ้าทางโน้นมี พี่จะกระถืบสัก ล้านไลด์ อิอิอิ

ถ้าพี่ไปอีก ก็จะเอาโพสเก่าพี่ก็อปมาวางให้ดูอ่ะครับ

ทำนิสัยเด็กๆไปได้...

ถ้าพี่ไปอีก ก็จะเอาโพสเก่าพี่ก็อปมาวางให้ดูอ่ะครับ

ทำนิสัยเด็กๆไปได้...

โพสท์เก่าพี่มันโดนฆ่าไปนานแล้วครับ ไม่เหลือสักกระทู้เดียว อิอิอิ

login 5 login โดนเปลี่ยนพาสไป 3 วอน 100% ไป 2 อิอิอิ ขำๆๆๆๆ คงไม่เข้าไปแล้วล่ะครับ อิอิอิ ถ้าเข้าไปก็คงไปดูว่ามันร้างมากน้อยแค่ไหน อิอิอิ

โพสท์เก่าพี่มันโดนฆ่าไปนานแล้วครับ ไม่เหลือสักกระทู้เดียว อิอิอิ

มันขุดมาได้แหละพี่

ขาหญ่ายยยยย(โอ๊ะๆ ขาใหญ่ ต่างหาก เดี๋ยวเค้าว่าเอาว่าใช่ภาษาไทยให้ถูกต้อง)...

ขาหญ่ายยยยย(โอ๊ะๆ ขาใหญ่ ต่างหาก เดี๋ยวเค้าว่าเอาว่าใช่ภาษาไทยให้ถูกต้อง)...

555555

login 5 login โดนเปลี่ยนพาสไป 3 วอน 100% ไป 2 อิอิอิ ขำๆๆๆๆ คงไม่เข้าไปแล้วล่ะครับ อิอิอิ ถ้าเข้าไปก็คงไปดูว่ามันร้างมากน้อยแค่ไหน อิอิอิ

จัดต่อดิพี่...

จัดต่อดิพี่...

ไม่แล้วล่ะน้องต้น พี่เบื่อแล้วล่ะ จัดไปก็เสียความรู้สึกเปล่าๆๆ อยู่ที่นี่สบลายใจกว่ากันเยอะเลย

อันนี้ผมยังเค้าได้ปกติ

เข้าไปดูได้เฉยๆ

แต่ทำไรไม่ได้เลย

อันนี้ผมยังเค้าได้ปกติ

เข้าไปดูได้เฉยๆ

แต่ทำไรไม่ได้เลย

ยังเข้าได้ปกติ โพสได้ แต่ไม่ได้โพสอะไรอีกแล้ว เข้าไปดูเฉยๆ :0179:

โอย นึกถึงหน้าอ้ายหนวดขึ้นมาเลย 5555+

อ้ายหนวดมันให้ใช้ภาษาไทยให้ถูก แต่ผมว่าอ้ายหนวดมันฟังภาษาคนไม่ออกนะพี่ :0184:

โอย นึกถึงหน้าอ้ายหนวดขึ้นมาเลย 5555+

อ้ายหนวดมันให้ใช้ภาษาไทยให้ถูก แต่ผมว่าอ้ายหนวดมันฟังภาษาคนไม่ออกนะพี่ :0184:

แวรง

เอ้ย แรง

อย่าไปยุ่งกะเขา หากเราอยู่ตรงไหนแล้วสบายใจ ก็อยู่ที่นั่นละครับ

นั่งทำงานประจำของเราไปดีกว่า ปล่อยให้เขาทำไปเถอะ และดูด้วยความสงสาร...อย่าไปว่าเขาเลยนะครับ

เมื่อกี๊เข้าไปดูมา บอกให้คนอื่น สะกดภาษาไทยให้ถูกต้อง

แต่xxxหนวดมันดันสะกดไม่ถูกเอง เห้อ......

ผมก้โดนเหมียนกาน ลิ้งมาบ้านนี้กดเข้าไป ไปเวบไหนม่ายรู้ ก้เลยใส่ใหม่

ลบได้ใส่ได้ หุหุ แบนสมัครใหม่ 5 5 5 ขำๆนะครับ

ดูไม่ได้แล้วอ่ะครับ โดน แบน IP เหอๆ สมัครใหม่ยังไม่ได้เลย

เรื่องเยอะ เรื่องมาก ***กฎ ส้นมือส้นเท้า นั่น ตั้งมาก็เพื่อ เป็นกรอบป้องกันให้ตนเอง สถุลมากๆ

ผมเองยังไม่รู้ว่าโดนแบนเรื่องไหนเลย ล่าสุดก่อนโดน ก็แค่มีปากเสียงกัน เพราะคนปากหมา

***คนด่าไม่โดนแบน แต่ผมดันโดนแบน เออ !! เอากับมัน ดิ !!!

อย่าได้ใส่ใจ...อยู่นี่ดีกว่าทำไรก็ไม่โดนแบน ฮ่าๆๆๆ