Jump to content

Recommended Posts

หวัดดีปีใหม่ครับพี่บอล มีความสุขทุกประการ คิดสิ่งใดของให้ได้ ขอให้โดนครับผม

• Replies 794
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Feel's เท่ห์ๆ ต้องคันนี้เลยครับ

อูย เดี๋ยวนี้ ทั้ง MT ทั้งเบาะ FD2

จัดเต็มเลยน่ะครับ  

ดีปีใหม่นะคร๊าบบ พี่บอล

สวัสดีปีใหม่ครับ ไม่ได้เจอกันเลยยย 

HAPPY NEW YEAR  คับพี่บอล มีความสุขมากๆนะคับ

ขอบคุณมากครับ  

แรงจริงๆ ครับสำนักนี้

http://www.youtube.com/watch?v=oEa877T7nGI

สำนักนี้แรง แต่คันนี้ไม่ครับ

เป็น Feel's Honda Single cam 

หล่อเสมอๆๆ อยากเจออ่่

อยากเจอเช่นกันครับ รถสวย ว๊ากกก 

หวัดดีปีใหม่ครับพี่บอล มีความสุขทุกประการ คิดสิ่งใดของให้ได้ ขอให้โดนครับผม

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ 

เทคเปิด  :0032:

สอบถามครับว่าใส่ไมล์วัดรอบของ Type R  แบบนี้รอบเครื่องจะขึ้นตรงตามความเป็นจริงเลยใช่ไหมครับ

สวัสดีปีใหม่ 2013 นะครับ (ขอย้อนหลังหน่อยนะ)

ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน ดังที่ปรารถนานะ คุณบอล

• 2 weeks later...

K20 ......

มันคือ R18A ครับ ฮาฮ่า  

งามแท้เหลา.....

ปล.อย่าลืมแวะเติมน้ำมันด้วยนะครับ

รถคันนี้เดือนนึงเติมทีครับ 

เทคเปิด  :0032:

สอบถามครับว่าใส่ไมล์วัดรอบของ Type R  แบบนี้รอบเครื่องจะขึ้นตรงตามความเป็นจริงเลยใช่ไหมครับ

รอบเครื่องขึ้นตามจริงทุกประการครับ

ไฟทุกอย่าง ใช้ได้จริง ตรงตามเดิมครับ

เพราะการแสดงผลนั้น อ่านจาก ECU โดยตรง ไม่มีอะไรเพี้ยนครับ 

งามหลาย

:0043:

ขอบคุณครับ

สวัสดีปีใหม่ 2013 นะครับ (ขอย้อนหลังหน่อยนะ)

ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน ดังที่ปรารถนานะ คุณบอล

สวัสดีปีใหม่ย้อนหลังเช่นกันครับ 

เต็มมากคับชอบเลยอ่ะ  :P

ขอบคุณครับ 

รถจอดนาน ลองถ่ายขำๆบ้าง อยากดูรถแรง อย่ากดนะครับ เดี๋ยวจะเสียใจ เพราะรถกากมาก

ว่าแต่ อยากลากรอบไปถึง 8 พันจัง 

:0051: 

รบกวนสอบถามครับ

logo type r ติดกระจังหน้า หาซื้อได้ที่ไหนครับ

จริงๆขนาดมันเท่ากับด้านหลังหรือป่าวครับ

ขอบคุณครับ

แวะมาดู

รถสวยมากเลยครับ อิจฉา 

รบกวนสอบถามครับ

logo type r ติดกระจังหน้า หาซื้อได้ที่ไหนครับ

จริงๆขนาดมันเท่ากับด้านหลังหรือป่าวครับ

ขอบคุณครับ

โลโก้กระจังหน้า ใช้ตัวด้านหลังแปะฝากระโปรงท้ายเลยครับ 

ไมล์ type r สวยดุ ดูมีพลังจังเลย น่าโดนมากๆ ครับ :)

ใส่แล้วจะขัดใจ เพราะลากไปไม่ได้ถึง 8 พันซักที 

ไม่มีอะไรอัพเดท โชว์ห้องเครื่่องบ้างดีกว่า

ไม่ค่อยอยากจะเปิดเลย เดี๋ยวนี้เขาไป K กันจะหมดแก๊งค์ เหลือเราเป็นรุ่นอนุรักษ์ รถบ้านๆ 

ไม่มีอะไรอัพเดท โชว์ห้องเครื่่องบ้างดีกว่า

ไม่ค่อยอยากจะเปิดเลย เดี๋ยวนี้เขาไป K กันจะหมดแก๊งค์ เหลือเราเป็นรุ่นอนุรักษ์ รถบ้านๆ 

[img=http://i436.photobucket.com/albums/qq86/ball182/Up%20Date/WP_20130130_003_zps466bdb46.jpg]

อนุรักษ์นิยมคนรถบ้านเหมือนกันคร้าบ

คันนี้นับได้ว่าเป็นที่สุดของ R18 เลยครับ

• 2 weeks later...

กรองตัวนี้เจ๋งไปเลยครับ. ครั้งก่อนว่าจะใส่แล้ว ไม่รู้ว่าใช้แล้วเวิคร์ไหมครัย

ชอบหัวเกียร์ J's Racing มากๆ กำลังว่าจะจัดอยู่

รบกวนสอบถามราคาหน่อยสิคะ แล้วจัดมาจากที่ไหนอ่ะ

อนุรักษ์นิยมคนรถบ้านเหมือนกันคร้าบ

เพื่อนเยอะ รถบ้าน อิอิ

คันนี้นับได้ว่าเป็นที่สุดของ R18 เลยครับ

อูย พูดอะไรครับ รถคุณโจ้สุดกว่าเยอะ 

ไปทะเลกันมั้ยฮะ  :0113:  :0113:  :0113:

ถ้าว่างไปครับบบบ 

สวยทุกมุมเลยครับคุณบอล

ขอบคุณครับ 

กรองตัวนี้เจ๋งไปเลยครับ. ครั้งก่อนว่าจะใส่แล้ว ไม่รู้ว่าใช้แล้วเวิคร์ไหมครัย

กรองตัวนี้ ก็เหมือนๆกับกรองเดิมแหละครับ 

เครื่องเดิมๆ กรองตัวเดียว แทบไม่มีอะไรต่างเลยครับ

ถ้าอยากได้เสียงดูดๆ แนะนำ K&N เปลือย

เพียงแต่ตัวนี้ มันเป็น คาร์บอน สวยดี เลยเลือกครับ 

แถวนี้คนบ่นอะไร K K ???

ช่วงนี้ หลอน K บ่อยครับ 

ก็เล่นหนีกันไปหมดแก๊งค์

แต่ต้อง ข่ม ใจไว้ เก็บเงินไปซื้อกะบะ เพื่ออาชีพการงานแทนละครับ 

ชอบหัวเกียร์ J's Racing มากๆ กำลังว่าจะจัดอยู่

รบกวนสอบถามราคาหน่อยสิคะ แล้วจัดมาจากที่ไหนอ่ะ

หัวเกียร์ชุดนี้ จากร้าน Car Mania ครับ

เป็นชุดเกียร์แบบสั้น ที่ไม่ตัดต่อแกนเกียร์

ซึ่งหัวเกียร์เป็นแบบก็อป สำหรับอแดปเตอร์ตัวนีั้โดยเฉพาะครับ 

ไม่สามารถใช้ร่วมกับหัวเกียร์ของแท้อื่นๆได้

ช่วงนี้ไม่มีอะไรอัพเดทครับ เพียงแต่เพิ่งจะได้ถ่ายน้ำมันเครื่อง 

10 เดือน ใช้ไป 57xx โลเองครับ รถวิ่งน้อยเกิน

ผมใช้ Mobil 5W30 เปลี่ยนแล้ว ลื่นขึ้นเยอะครับ ขับมันมาก