Jump to content

เทาโพลิชเมทัล กับล้อ P1 QF 15"

Recommended Posts

คันนี้ขาดไม่ได้

รถ P1 QF ขอบ 15 รถพี่เต้ยแน่นอน ล้านเปอร์

ถูกต้องนะคร้าบ

ล้อดูจะเบาหวิวครับ ผมว่ารถผมวิ่งไม่ทันคันนี้แน่นอน :D :D :D

ล้อเบา แต่คนขับใจไม่ถึงครับ ขับสนุกๆ ไปเรื่อยพอแล้วละครับ

ว้าว รถคันนี้ ไม่ธรรมดานะครับบบ ตามหลังผมมาไวๆ

ตามไม่ไหวละ โหดเกิน

ชอบๆ คันนี้ อ่าน review แนวทางชอบมากเลยครับ

ขอบคุณครับ

รถคันนี้อุปกรณ์ครบครัน ลูกเล่นเยอะมากผมติดตามประจำจากบ้านเก่า

ขอบคุณครับ ช่วงนี้ไม่มีของเล่นมา review เลยครับ

ดูเหมือนเดิมๆ แต่จากข้อมูลที่สืบมา สุดยอดด

พี่ชอบล้อสีเขียวนะ เคยคิดจะเอา P1 QF ไปทำสี Takata Green ด้วย แต่ล้มเลิกโครงการไปก่อน

แค่นี้ก็หล่อแล้วววคับ

ขอบคุณครับ คันนี้รถครอบครัว แต่งพอประมาณครับ

แหล่ม คร้าบบบ

:)

ขอบคุณครับ

เท่ห์ไปอีกแบบคับ

ขอบคุณครับ

อิอิ คันนี้ ของเล่นเพียบเลย

ของใช้งานครับ ใครว่าของเล่น :P

ชอบแนวนี้เลยคับ ^ j *

แนวนี้ดีนะครับ ขับสบาย ไม่ต้องกลัวครูด :D

ล้อ 15 เปงไงครับ เบาไหมๆ

เบาดีครับ

สวัสดีบ้านหลังใหม่ครับ

:D

สวัสดีเช่นกันครับ น้องโอม

เต้ยยย หายไปเลยนะครับ

ยุ่งๆ เรื่องงานนิดหน่อยครับ

ยังมี ติ๊กเกอร์ติดอยู่เลย

ก็มันรูปเก่าหนิ :angry:

:lol: :lol: :lol:

:lol:

ว๊าว แนว

แนวนี้ ไม่มีใครทำ :lol:

รถคันนี้วิ่งยับเลยคับ

หลังๆ จอดซะมากกว่าวิ่งครับ :lol:

สวัสดีครับ....

คันนี้เน้นประสิทธิภาพ+คุณภาพล้วนๆ

ขอบคุณครับ คันนี้เน้นขับสนุกๆ ครับ

แต่งแบบอินดี้ดีครับ

ขอบคุณครับ

สีเทาสวยๆ อิอิ

ขอบคุณครับ สีเทาสวยครับ :)

พี่ผมมาซักที!

มาตั้งแต่วันแรกๆ แล้วน้อง ดูเลขสมาชิกได้

สวัสดีครับเต้ยยยยย เรียบแต่คอนเซ็ปต์เป๊ะ ^^

สวัสดีครับ คุณโป่ง :)

อยากทราบถึงการปรับปรุงเกี่ยวกับเบรคด้วยครับว่าทำอะไรบ้างไหมถึงให้มีประสทิธิภาพดีขึ้น เพื่อเป็นแนวทางให้บ้างครับ

ผมแค่เปลี่ยนผ้าเบรคไปใช้ N-Sports Mu Spec ครับ ใช้งบไม่มาก เพียงพอต่อการใช้งานทั่วไปแล้วละครับ

หายยยยยยย

มาแล้ววว

ยังไงเนี่ย ท่านเต้ยยย

ยังไงละคร้าบ นั่งดูบอล EURO อยู่ :lol:

เดี๋ยวน้องเปลี่ยนกันชนแล้วจะเข้าไปหานะไม่น่าพลาดแล้วหละ

ได้ครับผม

• 2 weeks later...
  • 3 weeks later...

FD คันนี้ควรคู่กับบอดร์มากๆครับผม

คุณภาพคับแก้วแน่นอนคันนี้ อิอิ

ขอบคุณครับ :)

กลับมาๆ บ้านร้างแล้วเนี่ย

ไม่ค่อยได้ update เพราะไม่มีอะไรใหม่เลย แต่ตอนนี้มีของเล่นใหม่แล้ว ^_^

ไปปฏิบัติธรรมมา เลยเอาบุญมาฝากครับ เต้ย

ขอบคุณครับ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว สบายดีไหมครับ เอ็กซ์

สวัสดีครับคุณเต้ย

สวัสดีครับ คุณเกรียง มาซะดึกเชียว ;)

สวัสดีครับ คุณเกรียง มาซะดึกเชียว ;)

เพิ่งกลับถึงบ้านได้ไม่นานครับ 555

เพิ่งกลับถึงบ้านได้ไม่นานครับ 555

ป๋าเสาร์หน้าว่างเป่า!

ไม่ว่าง ติดธุระ เสาร์-อาทิตย์หน้าว่างครับผม :)

ไม่ว่าง ติดธุระ เสาร์-อาทิตย์หน้าว่างครับผม :)

โอเคครับอาทิตโน้นเจอกันครับ

• 2 weeks later...

แอบทำไรกันง่ะ

ไม่บอก อิอิ

เร็วๆ นี้จะมีอัพเดทอะไรบ้างนิดนึง หลังจากเล็งมานานมาแล้ว :lol:

รีวิวของเล่นมาเยอะแล้ว คราวนี้ขอมารีวิวหนังกันบ้าง ช่วงนี้กำลังทำการบ้านเก็บข้อมูลเพิ่มเติมอยู่ ;)