Jump to content

Type R ขาวแนวเรียบๆคร้าบ

Recommended Posts

อยากเห็นเวอร์ชั่น FEEL'S ครับ :D

เปลี่ยนใจไม่ใส่ชุดแต่งเพิ่มแล้วครับ เด๋วผิดคอนเซ็ปรถ :P :P :P

เจอที่ระยองบีบแตรทักได้เลย

หล่อมากครับ เด่วไม่นานตามไปครับ

ครับผม :)

ชอบจริงๆๆไทร์อาร์เรียบๆๆ สวยมากครับ

ขอบคุณครับ เรียบๆมากๆ :D

งามแท้้ๆๆ

:P :P

หล่อ เหมือนเดิม กับบ้านหลังใหม่ :P :P :P

แบล็คย้ายมามั่งสิ อบอุ่นนะบ้านหลังนี้ :)

หล่อมากครับ

ขอบคุณครับ :)

หล่ออ่ะครับ

ขอบคุณครับ :)

รถสวยมากค่ะ...สไตล์เดียวกันเลย Type R

ขอบคุณคร้าบ

F50 เต็มดีจังคับ

ของพี่ F50 จาน 345 ก็เต็มขอบ 17 สุดๆเหมือนกันเลยครับ

เนียนๆเลย

ขอบคุณครับ ;) ;) ;)

เรียบ หล่อ ................ ชอบมากๆครับ

ขอบคุณครับ :P :P :P

หล่อมากครับ

ขอบคุณครับ :D :D :D

เอารถไปล้างมา จอดข้างมาสด้า 2 ทำไมรถเรามันเหลืองขนาดนี้ :huh::wacko:

เหมือนกันครับพี่ทำไมเอฟดีเรามันเหลืองนะครับของผมจะขาวแบบไทปอาร์แล้วครับ ถ้าเราไปขัดสีจะช่วยได้ป่าวคับ ออกรถมา หกเดือนยังไม่เคยไปขัดเลยครับ

ม่ะไรมาชล....คร้าบพี่อู๋ ดูตัวเป็นๆๆๆๆ ใกล้ๆๆๆ หน่อยเส่ ^^

เจอ MTR แถวศรีราชา-พัทยา ปิ๊นๆ บ้างเด้อ :0210:

ขอหล่อได้ครึ่งของคันนี้ก็พอใจแล้วครับ ^_^

ดูๆไปผมยังขาดอีกเยอะเลย....ขนาดว่าเก็บแค่ภายนอกนะนี่

NH-0 ปะเนี่ย 555

เกือบใช่ละ จอดตากแดดทุกวัน ไม่มีตังทำสี 555

ยุ่นๆเลยค๊าบบบ

ขอบคุณค้าบ

เหมือนกันครับพี่ทำไมเอฟดีเรามันเหลืองนะครับของผมจะขาวแบบไทปอาร์แล้วครับ ถ้าเราไปขัดสีจะช่วยได้ป่าวคับ ออกรถมา หกเดือนยังไม่เคยไปขัดเลยครับ

มันไม่ได้ขาวมากๆแบบอัลติสหรือมาสด้าสองอยู่แล้วครับ ลองขัดสีดู แล้วก็เคลือบบ่อยๆน่าจะช่วยได้

ม่ะไรมาชล....คร้าบพี่อู๋ ดูตัวเป็นๆๆๆๆ ใกล้ๆๆๆ หน่อยเส่ ^^

ไปบ่อย แต่ไม่ค่อยไปแถวนั้นอ่า

เจอเมื่อไหร่ก็จึ้ตูดเอาละกัน 55

เรียบๆๆๆ แบบโดนใจจิงๆคับ

ขอบคณคับ :)

เจอ MTR แถวศรีราชา-พัทยา ปิ๊นๆ บ้างเด้อ :0210:

ได้เลยคร้าบ

สุดหล่ออ่ะ

ขอบคุณคร้าบ

อยากจะร้องกรี๊ดดดดดดด

หล่อได้ใจมากเรยอ่ะ

ขอบคุณคร้าบ ดีใจแทนรถ :P

ขอหล่อได้ครึ่งของคันนี้ก็พอใจแล้วครับ ^_^

ดูๆไปผมยังขาดอีกเยอะเลย....ขนาดว่าเก็บแค่ภายนอกนะนี่

เก็บไปเรื่อยๆครับ ครบเร็วเด๋วเบื่อ อิอิ

หล่อเรียบๆ มากครับ ชอบๆ :D :D :D

ขอบคุณมากๆครับ :D

เงียบเลยคันนี้

ช่วงนี้งานยุ่ง ไม่ค่อยได้ตอบกระทู้ เพราะปกติเล่นเวลาทำงาน 55

หล่อเรียบจริงๆคันนี้

ขอบคุณคร้าบ

หล่อไฮโซมากครับ :P

ขอบคุณมากครับ :P

พี่อู๋...อย่าหายพี่ ^^

ยังอยู่ๆ ผมเห็นพี่แหละหายไปซะนาน อิอิ

ผมมาบ้านนี้แร้วค้าฟ อู๋ งานยุ่งๆอ่าคับ รอเกบของอีกนิดหน่อย เด่วค่อยเอารูปมาลงคับ :0157:

มาเรยๆ รอดูรูปแล้ว :P

re30 สุดนี้หล่อสุดๆ

TS-06 ก็ใช่ย่อยนะคับ

รอชมๆ อัพเดท

ช่วงนี้ไม่มีอะไรจะอัพเลยครับ

ที่เงียบนี่ซุ่มวาง K อยู่หรือป่าวครับคุณอู๋ :0051:

ที่เงียบๆนี่ตังหมดครับ ไม่ได้ซุ่มอะไรเลย 555