Jump to content

Recommended Posts

• Replies 359
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

จัดซะก่อน 15 นี้ !

เด๋วปลุกเสกให้เอง 555

คงไม่ทันหนะสิจาน เพื่อนยังไม่กลับมา งี้แสดงว่าเปลี่ยนคลัชแล้วแหง๋ อิอิ นิ่มหรือแข็งอะจาน ไว้ถ้าได้จะอันเชิญทำพิธีปลุกเสกและฟังเสียงเขกนะขอรับ คริคริ

TypeR ตัวจริง :o

ขาดโครงจ้าถึงตัวจริง ^.^'

HONDATA HONDATA HONDATA คืนนี้กรุละเมอแน่

HONDATA+วาล์น้ำซิ่ง+Air duct+ตัดแคท+จานตู้ 555++

หลอนสาดดดดดดดดดดดดด

จัดซะก่อน 15 นี้ !

เด๋วปลุกเสกให้เอง 555

นี่หลวงพ่อจากวัดไหนเนียยยยยยย มีปลุกเสกด้วยเว้ย!!!!!!!

หลอนสาดดดดดดดดดดดดด

นี่หลวงพ่อจากวัดไหนเนียยยยยยย มีปลุกเสกด้วยเว้ย!!!!!!!

มาจากวัดตรงเขาชินจุกรุ ตู้ซังนโม รุ่นกรุแตกอะ 55555++

ซื้อนมลูกก่อนนะครับบบบบ 5555 (แซว)

เออจริง ค่านมจะซื้อMarchได้แล้วเนี่ย จ่ายค่านมเดือนเว้นเดือน แต่เดือนนี้นมเหลืออยู่จ้า ไม่รีบจัดเดือนหน้าอด คริคริ

Meeting DRM วันนี้ 25/8/2555 เวลา 1 ทุ่มเป็นต้นไป สถานที่ Max Valu สาขาหลักสี่ พบปะ พูดคุย และ วางแผนงาน Civic FD Drag Racing งานนี้ไม่จำกัดว่าจะต้องเป็นคนในกลุ่ม ( แต่คนในกลุ่มควรมาทุกคนนะครับ) คนนอกมาร่วมแจมได้ครับ ทำความรู้จักกันครับผม

แอบมาชม คันโหดซะหน่อยย

ช่วงนี้นิ่งๆครับ ไม่มีอะไรเพิ่มเติมเลยยย

Meeting DRM วันนี้ 25/8/2555 เวลา 1 ทุ่มเป็นต้นไป สถานที่ Max Valu สาขาหลักสี่ พบปะ พูดคุย และ วางแผนงาน Civic FD Drag Racing งานนี้ไม่จำกัดว่าจะต้องเป็นคนในกลุ่ม ( แต่คนในกลุ่มควรมาทุกคนนะครับ) คนนอกมาร่วมแจมได้ครับ ทำความรู้จักกันครับผม

อยากไปครับ แต่เฝ้าลูกที่พญาไท3 มามีทติ้งกันมะเอาให้โรงบาลแตกเลยยย

Hondata จัดๆๆๆ

จัดแน่จ้า แต่ยังไม่มีตังค์ อิอิ

หวัดดีครับเพ่อุ้ย

หวัดดีคับ เหียหนึ่ง สบายดีป่าว น้องๆสบายดีนะ 55555++

หวัดดีคับ เหียหนึ่ง สบายดีป่าว น้องๆสบายดีนะ 55555++

น้องไหนอ่ะเพ่ นุ่ง หรือ ไม่นุ่ง 555+

น้องไหนอ่ะเพ่ นุ่ง หรือ ไม่นุ่ง 555+

นุ่งทำไม อิอิ

เห็นเค้าว่าแถวนี้กำลังจะมี Hondata มารอชม !!!

รอยืมเงินพี่โป่งอยู่เนี่ยครับ ยังไม่ได้จัดเลยครับพี่

• 2 weeks later...

เพิ่มไอเท่มเล็กน้อยราคาถูกแต่เห็นผล ทั้งเสียง+กำลังภายใน

เครดิต Air Duct ตาตั้ม แต่คำแนะนำ อาจารย์ตู้ซัง

เอาบุญมาฝากกันอีกครั้งครับ

ไปปฏิบัติธรรมที่ จ. เชียงใหม่ มา

คิดหวังสิ่งใด ประสบแต่ความโชคดี สำเร็จผล สาธุ สาธุ

เอาบุญมาฝากกันอีกครั้งครับ

ไปปฏิบัติธรรมที่ จ. เชียงใหม่ มา

คิดหวังสิ่งใด ประสบแต่ความโชคดี สำเร็จผล สาธุ สาธุ

ขอบคุณครับ เช่นกันนะครับ

ตกลงเป็นไรมากมั้ยน้อง

เอิ่มมม กรองน้ำมันเครื่อง(ฝั่งซีลที่ติดเครื่อง)ขาดกระจุยครับ

เกิดจากการเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง

ช่างใช้มือหมุนๆกรองน้ำมันเครื่องไม่ดี+อะแด๊ปเตอร์กรองพัง+ไม่ได้ใช้เครื่องมือย้ำให้แน่นครับ

ถ้าพังคาสนาม ละก็ คิดแล้วก็หลอนนนนนครับ

โชคดีที่ดับเครื่องทันครับ

เจ็บตัวเป็นบทเรียนทั้งหมดทุกอย่างรวมรถสไลด์

14000

ต่อไปนี้บีควิกได้แต่เติมลมให้รถผมก็พอ

ขอบคุณทุกกำลังใจครับและที่ปรึกษา...(คนที่คุณก็รู้ว่าใคร555++)

และเพื่อนในคลับและที่ขาดไม่ได้ DRM จ้า