Jump to content

Recommended Posts

ประเทศไทยล้าหลังเพราะนักการเมือง สงสารพระนเรศ :(

ทามใจครับน้องต้น แวะมาทักทายครับ

คิดดูว่า YouTube มีอิทธิพลต่อโลกขนาดนี้ แกรมมี่ยังมีแนวทางจะตัด mv ของตัวเองออกจาก YouTube ดีนะกลับตัวทัน

นับวันประเทศไทยยิ่งถอยหลังลงคลอง วิสัยทัศน์หายไปไหนกันหมด

ขับไม่หลับ กลับถึงบ้าน

ขับคลานๆ ก้อยังถึง

ขับตะบึง ถึงนรก

ขับตะโปก ถึงสวรรค์

เอวังด้วยประการละฉะนี้ นะโยม

จบข่าว :)

ชอบอันนี้เป็นพิเศษ

ขับตะโปก ถึงสวรรค์ :0157:

ขับไม่ยากนะตาต้น ให้ภรรยาลองขับดูนะ :)

เห็นอยู่เซ็นทั่นปิ่นเกล้า ซื้อรองเท้ากีฬาลดราคา 555 มีแต่คนจน

เพลีย

http://www.iphonemod.net/iphone-5-in-thailand-this-18-october.html

ใครรอๆอยู่ก้อตเรียมตัวไว้นะครับ ^^

เห็นทีมงานช้างเยอะวิเคราะห์กันเลยตี้

มาจริงจะไปดูกันแต่ไม่ซื้อ 555

พวกรอ 5S อีกละ

เห็นทีมงานช้างเยอะวิเคราะห์กันเลยตี้

มาจริงจะไปดูกันแต่ไม่ซื้อ 555

พวกรอ 5S อีกละ

จัดไป

HBD ย้อนหลังหลายๆ วันครับพี่เอ๋

ไม่ได้เข้ามาหลายวัน พลาดได้ไงเนี่ย....

มีความสุข สุขภาพแข็งแรง รวยๆๆๆ มีศีล สมาธิ มีปัญญา...

ขอบคุณครับ ลุงเบ้ง :)

พี่เอ๋วิดน้ำอยู่ ยังไม่ว่างมาตอบ

บ้านที่เอ๋นำเทรนไปแล้วหรอพี่ต้น ใครจะเป็นรายต่อไป!!! :0112:

ไม่ทราบว่า Smart Key ของรุ่น 2.0 เมื่อกดปุ่มครั้งแรก จะเป็นตำแหน่งเดียวกับ Key On หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ก็น่าจะใช้ได้เหมือนกัน

การตรวจเช็คระบบเรือนไมล์ด้วยตนเอง Self Diagnostic

แล้วเริ่มขั้นตอนต่อไปนี้

1.กด switch SEL/RESET ค้างไว้

2.เปิดไฟหน้า (แค่ไฟหรี่ก็พอ)

3.เปิดกุญแจไปที่ ON ( ll ) อันนี้เปลี่ยนจากไขกุญแจเป็นกดปุ่ม ให้เป็น Key On

4.ภายใน 5 วินาทีให้ทำ ปิดไฟหน้า (ไฟหรี่) แล้วเปิด ,ปิด ไฟหรี่ อีกครั้งหนึ่ง

ทั้งหมดข้างต้นให้ทำโดยที่ท่านยังกด switch SEL/RESET ค้างไว้

ลองดูครับ

ขอบคุณมากครับ

ตอนนี้ลองส่งไปบอกคนใช้ 2.0 ลองอยู่ครับ

ยังไม่มีใครรายงานผลเลย

ไม่ทราบว่า Smart Key ของรุ่น 2.0 เมื่อกดปุ่มครั้งแรก จะเป็นตำแหน่งเดียวกับ Key On หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ก็น่าจะใช้ได้เหมือนกัน

การตรวจเช็คระบบเรือนไมล์ด้วยตนเอง Self Diagnostic

แล้วเริ่มขั้นตอนต่อไปนี้

1.กด switch SEL/RESET ค้างไว้

2.เปิดไฟหน้า (แค่ไฟหรี่ก็พอ)

3.เปิดกุญแจไปที่ ON ( ll ) อันนี้เปลี่ยนจากไขกุญแจเป็นกดปุ่ม ให้เป็น Key On

4.ภายใน 5 วินาทีให้ทำ ปิดไฟหน้า (ไฟหรี่) แล้วเปิด ,ปิด ไฟหรี่ อีกครั้งหนึ่ง

ทั้งหมดข้างต้นให้ทำโดยที่ท่านยังกด switch SEL/RESET ค้างไว้

ลองดูครับ

ขอบคุณมากครับ

ตอนนี้ลองส่งไปบอกคนใช้ 2.0 ลองอยู่ครับ

ยังไม่มีใครรายงานผลเลย

KEY ON มันต้องกดครั้งที่ 2 ครับ

ครั้งแรก คือ ACC