Jump to content

อิต๊อก TYPE R ขาวๆ บ้านๆ

Recommended Posts

สวยดีครับทำไมไม่ซื้อท้ายคุณโซเลยละครับเห็นประกาศขายอยู่นิ

คุณโชแกก็บอกผมแล้วครับ แถมยังเสนอชุดหน้า SI ผมแบบราคาเร้าๆ ด้วย หุหุหุ

แต่ผมสั่งมือ 1 คุณโชไปก่อนหน้านานแล้วครับ

ก็เลยเอาอันมือ 1 แทน เพราะถ้าเอาอันที่แกขายต่อ อันเดิมที่ผมสั่่งมา

มันจะไปเป็นภาระของแกอีก

UPDATE

วันนี้ไปใส่ RR มาแล้วครับ

ตอนนี้เสตปยังมั่วๆ อยู่

หน้า RR ข้างกับข้างหลัง TYPE R

amI5iA.jpg B2FmT4.jpg qczPIH.jpg LLHPxM.jpg

กว่าจะติดตั้งเสร็จ ก็ ต้องปู้ยี้ปู้ยำ คานหน้าพอสมควรเลย

อัพเดทอีกนิด ตอนนี้ทางคุณโชแจ้งแล้วว่า อุปกรณ์ SI มาแล้ว ตอนนี้ก็เตรียมส่งทำสีแล้วครับ

คาดว่า ปลายสัปดาห์หน้าคงได้เป็นท้าย SI

แค่ข้างหน้าก็สวยแล้วครับพีี่เซมเบ้ รอชมท้ายต่อครับ

วันนี้เอารถไปล้างมาครับ ก็เลยได้เจออีกหนึ่งปัญหาจากกันชนอันใหม่

คือสีเพี้ยนครับ เพี้ยนมากด้วย เซ็งมากมายครับ - -"

กันชนงานที่ไหนครับ ค่าตัวด้วยครับ PM :)

เอามะ ผมขายต่อถูกๆ เลย

จะกลับไปเป็น TYPE R เหมือนเดิมแระ

จะกลับไปเป็น TYPE R เหมือนเดิมแระ

สะงั้นเลย หลังไมค์มานิดนึง

ผมว่าแบบเดิม Type R แท้ๆก็หล่ออยู่แล้วนะครับ

ผมว่าแบบเดิม Type R แท้ๆก็หล่ออยู่แล้วนะครับ

ใช่ครับ ผมทำผิดพลาดอย่างร้ายแรงที่ถอด TYPE R ออก

ตอนนี้ผมรอท้าย SI เสร็จก่อน ค่อยขยับขยายอีกที ดูก่อนว่า ท้าย Si หน้า TYPE R มันจะไปรอดไหม

ท้าย SI สำเร็จแล้วครับ

ตอนนี้กำลังคลำทางว่า จะแต่งไปแนวไหนดี ใจอยากไปทาง TYPE R เหมือนเดิม

แต่ติกดตรงที่ไม่อยากเจาะฝานี่แหละ - -"

ท้าย SI หล่อมากเลยครับ :0048:

กันชนหน้าหลังเปลี่ยนเป็นชุดนี้ดีไหมครับ โมดูโล่ type r

หล่อสุดประเทศแบบหาใครเหมือนยาก......ไม่ต้องเจาะใส่หางหลังก็น่าจะหล่อครับ

หรือไม่ก็แนว Ing+1 เลยครับผมว่าน่าจะเข้ากันกับฝาท้าย

ปล.ขอยืมรูปจากพี่โก้ด้วยนะครับ

http://www.civicclubthailand.com/board/index.php?showtopic=575#entry18848

ท้าย SI หล่อมากเลยครับ :0048:

กันชนหน้าหลังเปลี่ยนเป็นชุดนี้ดีไหมครับ โมดูโล่ type r

หล่อสุดประเทศแบบหาใครเหมือนยาก......ไม่ต้องเจาะใส่หางหลังก็น่าจะหล่อครับ

หรือไม่ก็แนว Ing+1 เลยครับผมว่าน่าจะเข้ากันกับฝาท้าย

ปล.ขอยืมรูปจากพี่โก้ด้วยนะครับ

http://www.civicclub...=575#entry18848

โมดูโร่ ไท้อาร์ ชุดนี้ไม่ไหวครับ ราคาแพงมาก แถมกันชนหน้าใส่กับแก้มเดิมไม่ได้ด้วย (ต้องเบิกแก้มไท้อาร์มาใส่)

ท้าย SI สำเร็จแล้วครับ

ตอนนี้กำลังคลำทางว่า จะแต่งไปแนวไหนดี ใจอยากไปทาง TYPE R เหมือนเดิม

แต่ติกดตรงที่ไม่อยากเจาะฝานี่แหละ - -"

หล่อมากๆเลยครับ

สภาพปัจจุบัน

ตอนนี้ถอดทุกสิ่งอย่างออกหมด

เหมืองจากสูงสุดกลับสู่สามัญ หุหุหุ

ปัจจุบันเหลือแต่เพียงท้าย SI

ตอนนี้กำลังมึนงงอยู่ว่าจะแต่งรถไปแนวไหนดี

CLwO7y.JPG 3ShxMw.JPG hQsahP.JPG iTC0sg.JPG

พี่เซมเบ้ ลอง J's ดูไหม ไม่ก็ Ing+1 อ่ะ แต่ผมอยากให้พี่ใส่ตัวแรกมากกว่า ดูไม่เบื่อครับ

พี่เซมเบ้ ลอง J's ดูไหม ไม่ก็ Ing+1 อ่ะ แต่ผมอยากให้พี่ใส่ตัวแรกมากกว่า ดูไม่เบื่อครับ

พี่ก็อยากไปแนวซิ่งๆ เหมือนกันนะครับน้องรูฟ

แต่มันติดตรงที่ไม่อยากเจาะฝาใส่หางนี่แหละ

เกิดทำหน้าหลัง JS แบบจัดเต็ม แต่หางเป็นตูดเป็ด ไม่อยากจะคิดสภาพ - -"