Jump to content

อิต๊อก TYPE R ขาวๆ บ้านๆ

Recommended Posts

หางผมแนะนำเป็น Modulo type R น่าจะแจ่มครับ

อยากทำเหมือนกันครับ แต่ราคาเอาเรื่องอยู่

ที่เคยสืบๆ ราคามาก็

กันชน 18000-20000 ไม่รวมสี

แก้ม TYPE R 18,000-20,000 ไม่รวมสี

บังโคลน TYPE R อีก 6000

ราคานี้ ผมสู้ไม่ไหว - -"

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

อัพเดทอีกนิด

ตอนนี้ผมสั่ง บีมไลท์ไท้อาร์ใส่กับ MC

กับลิ้น MTR งานพลาสติก ไปแล้ว

รอประกอบร่างอีกที ดูดิ๊ จะออกมายังไง 5555

:) ดูไปก็เพลินดีครับ รถผมยังนึกไม่ออกว่าจะไปแนวไหน

ตอนนี้ผมเองก็ยังนึกไม่ออกเหมือนกันครับ 555 เหมือนยิ่งแต่งยิ่งถอยหลังยังไงไม่รู้รถผม

พี่หาฝามือสองที่เจาะแล้วดีมะ??

อันนี้งบยิ่งบานหนักเลยครับน้องรูฟ แถมท้าย SI ขายต่อยากซะด้วย - -"

ลอง ing+1 ผมว่าก็น่าจะเข้านะครับ

หรือไม่ก็ Type R แบบไม่ต้องมีหางก็หล่อนะครับ.......มันหล่อที่ฝาท้าย us ที่ตัวมันเองอยู่แล้วอะ :0032:

ว้าวรอชมครับ โปรเจคใหญ่สุดๆ

หุหุหุ พอดีคุณโชเสนอโปรโมชันพิเศษมาให้อะคับ เลยกำลังดินใจ

คาดว่าคงได้ไปหน้า SI แน่ๆ แล้วล่ะงานนี้

หน้า si ต้องเปลี่ยนไฟหน้ารึป่าวพี่

หน้า si ต้องเปลี่ยนไฟหน้ารึป่าวพี่

เปลี่ยนทั้งหัวเลยครับน้องรูฟ

ทั้งฝาหน้า ไฟหน้า แก้มหน้า กันชนหน้า

ส่วนคานหน้าไม่แน่ใจว่าต้องแปลงหรือเปล่า

เปลี่ยนทั้งหัวเลยครับน้องรูฟ

ทั้งฝาหน้า ไฟหน้า แก้มหน้า กันชนหน้า

ส่วนคานหน้าไม่แน่ใจว่าต้องแปลงหรือเปล่า

ผมว่ามันงบมันบานมากกว่าเปลี่ยนฝาหลังอีกนะ 55+

จัดไปอย่าให้เสียรอชมครับ

ปล ไฟหน้า แก้มอย่าทิ้งล่ะ เผื่อไม่ชอบใจกลับสู่สภาพเดิมได้

ผมว่ากันชนหน้า Type r กันชนหลัง Type r ข้าง Type r

ถ้าไม่อยากเจาะฝาใส่หาง ก็ไม่ต้องใส่หาง

ผมว่าแค่นี้ก็สวยแล้วนะครับ ออกแนว Flush คับ อิอิ

ผมว่ากันชนหน้า Type r กันชนหลัง Type r ข้าง Type r

ถ้าไม่อยากเจาะฝาใส่หาง ก็ไม่ต้องใส่หาง

ผมว่าแค่นี้ก็สวยแล้วนะครับ ออกแนว Flush คับ อิอิ

ตอนนี้ผมเกือบจะสรุปได้แล้ว

ว่าจะยอมทุ่มทุนสร้างทำหน้า si นี่แหละครับ (โปรโมชั่นคุณโช มันเร้าใจมาก)

แล้วก็กะว่าจะเอาไปทำเป็นสีขาวมุก

จะลองแต่งออกแนว VIP นิดๆ ดู

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด เสาร์นี้ มันจะได้กลายร่างเป็น SI แน่นอนครับ อิต๊อกผม

ลงรูปเอาไว้ก่อน เสาร์นี้ได้หน้าตาแบบนี้แน่ๆ อุอุอุ

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด เสาร์นี้ มันจะได้กลายร่างเป็น SI แน่นอนครับ อิต๊อกผม

ลงรูปเอาไว้ก่อน เสาร์นี้ได้หน้าตาแบบนี้แน่ๆ อุอุอุ

ไฟหน้าจะใส่โปรเจคเตอร์ด้วยไหม

ไฟหน้าจะใส่โปรเจคเตอร์ด้วยไหม

อันนั้นมันแน่นอนครับน้องรูฟ

งานนี้กรอปแน่ๆ หน้าหลัง si โดนไปเป็นแสน - -"

ตอนนี้กำลังคิดว่า จะเอาไปทำเป็นสีขาวมุกดีมั้ย

เพราะถ้าทำขาวมุกคงต้องหาล้อใหม่อีก (งบบานแน่ๆ - -")

ถามพี่นัทที่ TS แกบอกปรมาณ 15,000 (เหลือจากเคลมประกัน)

คิดหนัก แต่งรถคราวนี้