Jump to content

งาน Drag สำหรับชาว Civic Club "CCTH Drag Racing Party 2012"

Recommended Posts

• Replies 323
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

งานยังวันที่ 15 หรือเปล่าครับ ผมได้ข่าวมาว่าจะมีงาน JZ vs RB ด้วย มันจะไม่ชนกันหรอครับ

ยังยืนยันว่ามีครับ ของพวกเราจะเป็นช่วงเช้าฮะ ถึง6โมงเย็น

เบื้องต้นเพื่อความสบายใจยังไงก็ต้องแข่งจบนะครับ ถามกับทางทีมประสานงานมาแล้ว เวลาอาจจะยืดถึงหัวค่ำหน่อย เพราะผมก็ไม่ยอมให้งานเสียง่ายๆเหมือนกัน

งานนี้กำลังคุยกันอยู่เต็มที่ครับ ยังไงก็เตรียมรถมาให้พร้อมเหมือนเดิมครับ ไม่ต้องกลัวเดี๋ยวจะยืนยันรายละเอียดผังเวลาที่แน่นอนให้ชัดเจนเลยครับ

ขอบคุณและแจ้งให้ทราบมา ณ ที่นี้

Golffy Car Cafe'

***เราจะแข่งจนจบอย่างตามปกติทุกอย่าง ตามกำหนดการเดิมครับ***

เมื่อเรามีการแข่งจบ เราจะเริ่มทำพิธีมอบรางวัล ในจุดนี้เสนอให้มอบในส่วนด้านหน้าร้านอาหารกันเลย เพื่อให้ RB&JZ แข่งของเค้าต่อไปได้เลยครับ

ส่วนเรื่องเต๊นท์คุยยอดกันจบแล้วรวมกันอีกทีแล้วส่งก่อนวันให้เร็วที่สุดครับ ตามนี้ครับ ขอบคุณครับผม

มีข้อสงสัยสอบถามเพิ่มเติมโทร 0863659784 กอล์ฟ หรือโทรหาจิ๊บก็ได้ครับ

ขออภัยในส่วนที่ทำให้ตกใจว่างานจะไม่ราบรื่น ทั้งนี้ผมพยายามอย่างที่สุดแล้วคับ ถึงแม้ผมจะไม่ได้ขับแล้ว

แต่ผมก็แสดง SPIRIT เต็มที่แน่นอนไม่ให้ใครต้องเสียใจผิดหวังกับงานครั้งแรกที่ยิ่งใหญ่ครั้งนี้แน่นอน

Edited by ponsit

คุยกับพี่โป่ง จิ๊บ แล้วก้อผม สรุปความสั้นๆว่า ตามกำหนดเดิมทุกอย่างครับ

ทำรถพร้อมลุย มีอะไรโทรหา ผม จิ๊บ หรือพี่โป่งได้เลย

เบอร์ผม 0863659784 กอล์ฟ ครับ

เคลียร์กันจบแล้ว ของเรายืนยันเวลาตามเดิม 9:00-18:00 ครับ

ทางผู้จัด TNG ยืนยันว่าให้เราก่อน เพราะเตรียมงานมานานแล้วครับ

https://www.facebook.com/pages/SPL-TNG-DRAG/180967951957624

ลงชื่อจองเต้นท์ ตามความสมัครใจ ถ้าไม่อยากจอดรถตากแดด

หลังละ 1,000 บาท / เพราะต้องประสานงานกับร้านเช้าเต้นท์

1. พี่กอล์ฟ + น้องดี (โอนแล้ว)

2. จารย์ตู้ Hondata + โอ็ค ลิ้นใหญ่

3. เดช

4. จิ๊บ 4 เต้นท์

5. sydney + streetking

6. ต้น + โอห์ม

7. น้อต + โบ้

8. โป่ง + เจ๊โอห์ม

9. bawonnan

10. หนึ่ง+P'เอกแก้ว (โอนแล้ว)

11. ตูน

12. ตั้ม+พี่อุ้ยFD2R-K20A

13. ก๊อต

ต้องโอนเงินก่อนวันงาน ถ้าไม่โอนก่อนวันที่ 11/09/2555 ถือว่าสละสิทธิ์

ไปแอบดูอย่างเดียวครับ งานนี้ จะได้เห็นรถแรง สวยๆ

ยินดีต้อนรับครับ เจอกันวันที่ 15 กันยายน แน่นอนครับ

รถเสร็จไม่ทันอ่ะครับ พี่โป่งเซงเลย......ไปดูเฉยๆแล้วกัน

จ่าย OT ช่างทำ 24 ช.ม. เลยดิ อิ อิ

ล้อเล่นครับ เจอกันวันงานครับผม

ใครแข่งรุ่นR18m/tบ้างครับ

เตอร์ stax, น้อต noThinGz, bawonnan ตอนนี้ 3 คัน

ส่วนหน้างาน จะมีมาเพิ่มอีกหรือไม่ ต้องไปลุ้นกันครับ

ขอให้มีเยอะๆ จะเอาถ้วยกะของรางวัลต้องมีคู่แข่ง

ให้สมศักดิ์ศรีหน่อย

Edited by ponsit

เห็นแล้วอยากไปมากๆๆ แต่ก็พึ่งไปงานสร้างพระมา

จะออกติดๆกัน 2 เสาร์ก็เกรงใจผู้ปกครอง :0208:

ลงชื่อจองเต้นท์ ตามความสมัครใจ ถ้าไม่อยากจอดรถตากแดด

หลังละ 1,000 บาท / เพราะต้องประสานงานกับร้านเช้าเต้นท์

1. พี่กอล์ฟ + น้องดี (โอนแล้ว)
  2. จารย์ตู้ Hondata + โอ็ค ลิ้นใหญ่
  3. เดช + พี่อ็อด
  4. จิ๊บ
  5. จิ๊บ
  6. จิ๊บ
  7. จิ๊บ
  8. sydney + streetking
  9. ต้น + โอห์ม
  10. น้อต + โบ้
  11. โป่ง + เจ๊โอห์ม
  12. bawonnan
  13. หนึ่ง+P'เอกแก้ว (โอนแล้ว)
  14. ตูน
  15. ตั้ม+พี่อุ้ยFD2R-K20A (โอนแล้ว)
  16. ก๊อต

ต้องโอนเงินก่อนวันงาน ถ้าไม่โอนก่อนวันที่ 11/09/2555 ถือว่าสละสิทธิ์

ถ้าได้ไปลงรุ่นr18 m/t ครับผม

ยินดีต้อนรับครับ จะได้มาสนุกกัน

เห็นแล้วอยากไปมากๆๆ แต่ก็พึ่งไปงานสร้างพระมา

จะออกติดๆกัน 2 เสาร์ก็เกรงใจผู้ปกครอง :0208:

เอาความสะดวกดีกว่าครับ ไม่ได้บังคับ

แต่อยากให้มากันเยอะๆ งานจะเหงาหรือสนุก

ขึ้นอยู่กับพวกเราทุกคนครับ ถ้าไม่ได้จริงๆ

รอชมภาพถ่ายก็ได้ครับ แต่ไม่มีกลิ่นยาง

และเสียงเร้าใจ เหมือนไปงานจริงๆ นะ อิ อิ

R18 MT

MOMO-SAVAGE อีกคันครับ :D

ดีครับ มากันเยอะๆ เผลอๆ จะแซง AT แล้วมั้งเนี่ย

ใครพลาดงานนี้ ขอบอก โคตรน่าเสียดายครับ

รถสวยๆ เครื่องแรงๆ เสียงท่อเร้าใจๆ

งานนี้ งานเดียว ครบๆ แล้วพบกัน เสาร์นี้