Jump to content

ลาดพร้าวรายงานตัวหน่อยครับ

Recommended Posts

รู้สึกว่ากระทู้โดนอุ้มไปแล้วนะ

ผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับ เมื่อวานปิดร้านกลับมาตอนดึก เข้าบอร์ดไม่ได้แล้ว

มากับเขาด้วยเหรอพี่ มาๆย้ายบ้านกันให้หมดเลย ที่เก่ากว่าจะขอปักหมุดได้ นานเหลือเกิน จะทำเสื้อโซน ก็ห้ามใช้ชื่อคลับ เรื่องมากเกิน

ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะครับ ไม่ว่าจะอยู่ลาดพร้าวเอง หรือแฟนอยู่ หรือเำพื่อนอยู่ หรืออยู่ระแวกใกล้เคียง เข้ามาพูดคุยกันได้ครับ

meeting ครั้งหน้า สงสัยต้องเหมาร้านซะล่ะมั้ง

(ไม่เอาแจ่วฮ้อนยายสวย

:lol:)

เด็ดจริงร้านนี้

อ่าวหรอหรอพี่ นั้นแหละครับผมลงมาดูกับเดียวบ่อย

ในติกต้องเย็นๆ ริมสระว่ายน้ำ

ฮัั่นแน่ะ

ดูทำไมริมสระละคร๊าบบบ

หาสกูลบ้า นอนรอใต้สระเลย อิอิ

สวัสดีครับผมน้องใหม่ มารายงานตัวครับ ชื่อวิน อายุ 27 ปี อู่อยู่ลาดพร้าว โชคขัย 4 บ้านอยู่ซอยโนปิ มีไรมาหาได้ครับ แต่ระวังลูกโม้ด้วยละกัน 555+

:D

..................MEETING LAD PHRAO..................

เชิญพี่น้องชาวลาดพร้าว ทั้งสมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่

ร่วมงาน MEETING ในวันที่ 2 มิถุนายน 2555

เวลา 17.00 น.(ถ่ายรูปอัพเฟส 55ไม่มีใครมา ถ่ายคนเดียวก็ได้)

ร้าน......เดี๋ยวแจ้งอีกทีครับ

สาเหตุที่จัด MEETING...ไม่มีอะไรคับอยากกิน และทำความรู้จักสมาชิกใหม่

ลงชื่อโลด

1.อุ๋ย ขั้นเทพ (ไปคนเดียว โสด)

2.เคที่ (ไปคนเดียว โสด)

3.

4.

5.

6.

7.

8.

9.

10.ตั้มสปูน+พริตตี้ประจำตัว

ใครสงสัยอะไรโพสถามในบอร์ดได้เลยนะคับ

สวัสดีครับผมน้องใหม่ มารายงานตัวครับ ชื่อวิน อายุ 27 ปี อู่อยู่ลาดพร้าว โชคขัย 4 บ้านอยู่ซอยโนปิ มีไรมาหาได้ครับ แต่ระวังลูกโม้ด้วยละกัน 555+

:D

ผมก็ทำงานอยู่โชคชัย4คับ แยก84 แต่ไม่ไปหานะคับกลัวลูกโม้... :D :D

ผมเด็กใหม่มารายงานตัวที่บ้านใหม่ครับ ผมชื่อ หนึ่ง บ้านอยู่ลาดพร้าว 63

ถ้าได้ยินเสียงท่อดังๆ วิ่งเส้นลาดพร้าว รถผมเองครับ 555+

ผมเด็กใหม่มารายงานตัวที่บ้านใหม่ครับ ผมชื่อ หนึ่ง บ้านอยู่ลาดพร้าว 63

ถ้าได้ยินเสียงท่อดังๆ วิ่งเส้นลาดพร้าว รถผมเองครับ 555+

น้องใหม่ลงชื่อด้วย อิอิ

..................MEETING LAD PHRAO..................

เชิญพี่น้องชาวลาดพร้าว ทั้งสมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่

ร่วมงาน MEETING ในวันที่ 2 มิถุนายน 2555

เวลา 17.00 น.(ถ่ายรูปอัพเฟส 55ไม่มีใครมา ถ่ายคนเดียวก็ได้)

สาเหตุที่จัด MEETING...ไม่มีอะไรคับอยากกิน และทำความรู้จักสมาชิกใหม่

ลงชื่อโลด

0.เฮียหนึ่ง นะจ๊ะ (ไปคนเดียว โสด)

1.อุ๋ย ขั้นเทพ (ไปคนเดียว โสด)

2.เคที่ (ไปคนเดียว โสด)

3.

4.

5.

6.

7.

8.

9.

10.ตั้มสปูน+พริตตี้ประจำตัว

ใครสงสัยอะไรโพสถามในบอร์ดได้เลยนะคับ

.....MEETING LAD PHRAO.....

ลงชื่อโลด

0. เฮีย 1 นะจ๊ะ(ไม่รู้มานไปกะใคร)

1. อุ๋ย ขั้นเทพ (ไปคนเดียว โสด)

2. เคที่ (ไปคนเดียว โสด)

3. คุณพี่คนงาม(เค้าบอกว่าไปแบบโสดๆไม่รู้โสดจิงป่าว 555)

4. เอ็ก เพียว เพียว

5. น้องนัท พิษโลก

6. เสี่ย หนุ่ม MBK

7. พี่สกาน ขี้หลี

8. น้าตูน(มาแบบไม่โสด 55)

9. จารโจ้(และเลขา)

10. ตั้มสปูน+พริตตี้ประจำตัว

11.

12.

13.

14.

15.

ใครเล่นเฟส เอาเมล์มาแอดกันได้นะครับ อันนี้ของผมนะครับ jojoe_2528@hotmail.com

ผมเล่นคาฟแอดได้ป่าวคาฟ จารโจ้ 555

กรูเห็นพูดแบบนี้ ตั้งกะอีตูดเป็ดลอกละ 55+

เยสสสสสะเข้ คุณตั้มครับคุณพูดจา..ปากคอเราะร้ายนะคับ :ph34r: