Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

เวอร์ชั่นเต็มtwim DBN เข้ามาติได้เลยคับ

..............สวยอะ...รถสวย..ฝีมือถ่ายรูปไม่ธรรมดา......

ปล...2คัน นี้ลมยางที่ใส่ไปแท้ไหมครับ....

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

TYPE R บรอนอีกคันหายไปไหนอะ ไม่มาแจมด้วย

..........เมื่อคืนไม่ว่างเลย...เสียดายอยู่เหมือนกันครับ...ส่วนคันสีน้ำเงิน ขึ้นเหนือช่วงสงกรานต์..และ Js อีกคันของพี่ 1 ช่วงนี้แกไม่ว่าง..แต่จริงๆกันกันบ่อยมาก แต่ไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้กันอะครับ.......

..........เมื่อคืนไม่ว่างเลย...เสียดายอยู่เหมือนกันครับ...ส่วนคันสีน้ำเงิน ขึ้นเหนือช่วงสงกรานต์..และ Js อีกคันของพี่ 1 ช่วงนี้แกไม่ว่าง..แต่จริงๆกันกันบ่อยมาก แต่ไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้กันอะครับ.......

ต้องได้จัดกันสักครั้งคับเอาแบบครบๆ

ต้องได้จัดกันสักครั้งคับเอาแบบครบๆ

เสียดายครับเพื่อนว่างไม่ตรงกันถ้าครบๆผมว่าจะดูเต็มกว่านี้อีกเยอะเลย

หนุ่มๆภาคใต้หนีไปเล่นน้ำไหนกันหมดเนี่ย ขับรถปลอดภัยนะคับ

อัมพวา หัวหิน เกาะเต่าเกาะนางยวนครับน้อง

อัมพวา หัวหิน เกาะเต่าเกาะนางยวนครับน้อง

ไปอัมพวาแวะไปพายเรือเล่นบ้านพ่อตาผมด้วยนะ

ไปอัมพวาแวะไปพายเรือเล่นบ้านพ่อตาผมด้วยนะ

อ้าวแต่งงานแล้วหรอ คิดว่าโสดได้เลยน้องแต่ช่วงนี้เรือเค้าเหมาหมดแล้ว เป็นเจ็ตสกีในคลองอัมพวาได้มั๊ยครับ

อ้าวแต่งงานแล้วหรอ คิดว่าโสดได้เลยน้องแต่ช่วงนี้เรือเค้าเหมาหมดแล้ว เป็นเจ็ตสกีในคลองอัมพวาได้มั๊ยครับ

เดี๋ยวเจอเรือหางยาวเครื่อง V6

อยากไปถ่ายมั่งจัง โหดๆทั้งนั้น FD หาดใหญ่ทีมงานนี้

มาร่วมกันได้คับถ่ายรูป พูดคุย แบบกันเองคับ ยินดีเสมอคับมีไปมีทติ้งกันบ่อยๆคับ

อยากไปถ่ายมั่งจัง โหดๆทั้งนั้น FD หาดใหญ่ทีมงานนี้

......ยินดีเลยครับ....ได้มานั่งคุยบ้างถ่ายรูปเล่นกันบ้าง...แบบสบายๆกันเองทุกคนครับ..... :)  :)

อยากได้ไฟเรือนไมล์สีแดง ทำที่ไหนครับพี่ 1

เป็นเรือนของ fd2 อะครับถอดของเดิมออกใส่ของ type-r ได้เลยครับ แต่ type-r จะเป็นเกียรธรรมดานะครับจะดูตำแหน่งยากนิดนึง

J'S พี่ 1 นี่ จัดเต็มแม๊กจริงๆเลยนะครับ สเปคเลย

รถคุนเจมส์ดุมากคับ สเปคล้อสวยมาก โหดๆ

Racing มาเต็มๆ

ขอบคุณคับ รถคุณ J. Soravish ก็เท่ใช่เล่นคับ

ว่างๆม่ถ่ายรูปกันนะคับ

ฝากๆๆด้วยคับ    

โหดจัง ขอดูใต้ฝากกระโปรงหน่อยได้มั๊ยครับว่ามีอะไรซ่อนอยู่ในนั้น อยากเห็นจิงๆ