Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

ฝากๆๆด้วยคับ    

..............เห็นอินเตอร์แล้วบอกถึงความโหด ดูหอยใต้ฝากระโปรงหน่อยครับ....สวยมากเลย... :)  :)

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

..............เห็นอินเตอร์แล้วบอกถึงความโหด ดูหอยใต้ฝากระโปรงหน่อยครับ....สวยมากเลย... :)  :)

ตอนนี้รถผมได้ขายหอยไปแล้วคับ    กำลังจะยัดหอยรอบ2   ขายหอยกะว่าจะวางK20A  แต่ดันเที่ยวสงกรานเยอะไปนิด ต้องกลับมายัดหอยอีกรอบ ติดใจหอยคับ  อิอิ    เดียวรอบหน้าวางมาอีกทีแบบเต็มๆ จะเอามาให้ดูเลยคับ          ตอนนี้ก็แค่ใส่อินเตอร์ไว้เฉยๆ  เพื่อไม่ให้ด้านหน้ากันชนโหว่คับ

ฝากๆๆด้วยคับ    

บอกไม่ถูกเลยทั้งสวยทั้งแรง นี่โผล่มาแค่หัวยังดุขนาดนี้ ถ้ามาทั้งตัวจะขนาดไหนเนี่ย ชอบๆเลย

บ้าให้สุด และไม่มีคำว่าพอคับ   อิอิ :D

...........เครื่องฮอนด้า...ต้องขึ้นไปวาง กทม ไหมอะครับ..หรือว่าวางที่นคร..รอชมๆ ..... :)

วันก่อนเห็นหา K อยู่นิในห้องซื้อขาย ให้ได้ไวๆนะครับเอาให้สุดๆไปเลย

งบไม่พอแล้วคับ    คงต้องกลับมาใส่หอยอีกรอบ แต่อีกพักนึง   อิอิ :D

...........เครื่องฮอนด้า...ต้องขึ้นไปวาง กทม ไหมอะครับ..หรือว่าวางที่นคร..รอชมๆ ..... :)

ที่นครมีคนทำอยู่แต่ผมไม่เคยถามว่าเคยวางไหมแต่เขาทำรถแข่งอยู่    แต่ถ้าผมทำคงทำที่ประจวบคับ  

ที่นครมีคนทำอยู่แต่ผมไม่เคยถามว่าเคยวางไหมแต่เขาทำรถแข่งอยู่    แต่ถ้าผมทำคงทำที่ประจวบคับ  

รอชมนะคับ สวยแรง

เครื่องเดิมๆ fd + หอย บูสได้ประมาณกี่ปอนด์อะครับ

น่าสนจัยครับ ในเวปมีขายอยุ่ชุดนึง แต่ไม่กล้า เพราะไม่รุ้เรื่องนี้เลย เด่วพังงานงอก อยากสอบถามคนที่ใส่แล้วว่ามันมีปัญหาอะไรบ้าง

น่าสนจัยครับ ในเวปมีขายอยุ่ชุดนึง แต่ไม่กล้า เพราะไม่รุ้เรื่องนี้เลย เด่วพังงานงอก อยากสอบถามคนที่ใส่แล้วว่ามันมีปัญหาอะไรบ้าง

ท่านไหนขายคับ  หาไม่เจอ อยากดู      ไม่พังคับแล้วแต่ช่างที่ทำกับเท้าเราคับ       ผมขับโหดๆๆแทบทุกวันยังเหนี่ยวๆ    อย่าบูชให้มากเดี๋ยวไส้ออกนะอิอิ

ท่านไหนขายคับ  หาไม่เจอ อยากดู      ไม่พังคับแล้วแต่ช่างที่ทำกับเท้าเราคับ       ผมขับโหดๆๆแทบทุกวันยังเหนี่ยวๆ    อย่าบูชให้มากเดี๋ยวไส้ออกนะอิอิ

มีในห้องซื้อ ขายครับ ราคา 48000

เด็กใต้รถหรอยๆเพ อยากเห็นรถเด็กทุ่งสงบ้างครับ เผื่อหลบบ้านได้ทักทายกันบ้าง

ผมก็เด็กทุ่งสงครับ

เด็กใต้รถหรอยๆเพ อยากเห็นรถเด็กทุ่งสงบ้างครับ เผื่อหลบบ้านได้ทักทายกันบ้าง

ผมก็เด็กทุ่งสงครับ

ว่างๆลงมาเที่ยวหาดใหญ่บ้างนะคับ