Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

มารดำกลายร่างเป็นเทพเจ้าแห่งฟิว สุดๆเพ DBN

ออกจากดักแด้แล้คับ ต่อไปเป็นผีเสื้อ 55

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

DBN race go on ไม่คิดจะทำให้ครบห้าสีแบบยอดมนุษย์มั่งเหอะ

honda twincam ผม order ให้เรียบร้อยแล้วครับ วันจันน่าจะถึงหาดใหญ่ โดนค่าขนส่งบานเลยแ่ต่ไม่กระเทือนอยู่แล้ว

honda twincam ผม order ให้เรียบร้อยแล้วครับ วันจันน่าจะถึงหาดใหญ่ โดนค่าขนส่งบานเลยแ่ต่ไม่กระเทือนอยู่แล้ว

จัดไปเลยเพ่ กัวเหอะ

น้องเจมส์เอารูปทะเลที่ระนองมาชมบ้างทิ เดี๊ยวพรุ่งนี้ลงสีขาวเดิมๆแล้วจะมาลงให้ดูว่าเนียนขนาดไหน ขอหลายๆใบหน่อยนะ

มีสติ๊กเกอร์ DBN เหลือติดกระจกหลังผมสักอันสองอันไหมครับ

อยากร่วมกลุ่มด้วยคน กันเอง มิตรภาพ กับคนที่ชอบ FD เหมือนๆกัน

ไปไหนมาไหนกัน ถ่ายรูปกัน น่าสนุกดี ร่วมกับคนมีอุดมการณ์คล้ายๆกัน

มีสติ๊กเกอร์ DBN เหลือติดกระจกหลังผมสักอันสองอันไหมครับ

อยากร่วมกลุ่มด้วยคน กันเอง มิตรภาพ กับคนที่ชอบ FD เหมือนๆกัน

ไปไหนมาไหนกัน ถ่ายรูปกัน น่าสนุกดี ร่วมกับคนมีอุดมการณ์คล้ายๆกัน

สติกรับได้เลยครับที่เพื่อนหนึ่ง แต่เงื่อนไขของการที่จะได้รับติกเกอรคือต้องมามิตติ้งกันก่อน 1 ครั้งครับผม ถือเป็นการได้พบปะพูดคุยกันอะครับพี่

อยากถ่ายรูปสวยๆ เป็นเหมือนกับเค้าบ้าง

ไม่มีโปรเจคอะไรอัพเดทเลยครับคันนี้ สภาพนี้มานานนมเหลือเกิน

สติกรับได้เลยครับที่เพื่อนหนึ่ง แต่เงื่อนไขของการที่จะได้รับติกเกอรคือต้องมามิตติ้งกันก่อน 1 ครั้งครับผม ถือเป็นการได้พบปะพูดคุยกันอะครับพี่

จัดไป อย่าให้เสีย ครับ

อยากไปตั้งหลายครั้งแล้ว พี่ 1 ชวน แต่ติดงานตลอด

ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่แต่เป็นเพื่อนเก่ากันมานานนมแหละ

รับน้องขาวมาแล้วขอมีทติ้งครบๆทีมอีกรอบนะคับ

รับน้องขาวมาแล้วขอมีทติ้งครบๆทีมอีกรอบนะคับ

เดี๊ยวให้ที่ปรึกษาจัดให้ เอาแบบครบๆซะทีว่างไม่ค่อยตรงกันเลย :)

เดี๊ยวให้ที่ปรึกษาจัดให้ เอาแบบครบๆซะทีว่างไม่ค่อยตรงกันเลย :)

.....เอาแบบครบๆ หาวิวงามๆ กับรถหล่อๆ..... :)  :)

.....เอาแบบครบๆ หาวิวงามๆ กับรถหล่อๆ..... :)  :)

ยอดเยี่ยมไปเลยครับคุณพีค

วิวงามๆ รถหล่อๆ คนขับเท่ๆ และสาวสวยๆ

รถใครเคยรับประทาน Sunoco Svelt บ้างครับ

เป็นยังไงบ้าง ?

ของผมใช้อยู่ครับ มีทีมงานจัดให้ 2000 พร้อมถ่ายให้เรียบร้อยครับ

.....เอาแบบครบๆ หาวิวงามๆ กับรถหล่อๆ..... :):)

รถจะหล่อทันชาวบ้านเค้ามั้ยเนี๊ย ตอนนี้ยับเยินอยู่อีกนิ ของเดิมยังมาไม่ครบเลย

รถจะหล่อทันชาวบ้านเค้ามั้ยเนี๊ย ตอนนี้ยับเยินอยู่อีกนิ ของเดิมยังมาไม่ครบเลย

.....กะเบอไปทำให้มันพังอะ...พรือที่ไม่ยับเยินอะ....ออ..จะใส่ของเดิม.... :)

เอามายลโฉมความงามกันบ้างสิครับ

เค้าเรียกหล่อแบบผู้ใหญ่ หล่อแบบภูมิฐาน